Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wrong83
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Ngọn gió đông năm ấy) Hee Joo tiết lộ với Oh Young bản chất thật sự cu

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-2-2013 09:20:35 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ,xem tập hum qua mà muốn vào bệnh viện cấp cứu quá,may mà có tí võ công;-)
Em lại mong cho Young biết sớm hơn một tẹo.
Thấy anh Soo nhìn mợ Young ngủ mà cứ phải kiề chế mà tội Soo quá đi{:438:}
PS:thanks ss iu mời em nhá,hun cái nào{:444:}

Bình luận

zo với tendoc nổi dậy làm BK đi, cho BK Noh thất nghiệp luôn ^^  Đăng lúc 28-2-2013 09:33 AM
Ha ha, ss mà làm BK thì cho luôn MC cũng yêu Young cho máu ^^. Tối nay có màn hôn trán rụng tim nữa kìa, hí hí  Đăng lúc 28-2-2013 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-2-2013 09:25:53 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là Young đã biết, không biết Young sẽ xử trí như thế nào đây? Liệu có tin lời của Joo nói?

Mà cái cảnh "giường chiếu" hôm qua thật là

Đợi sub của Kites thân thương {:264:}

Bình luận

haha, thế e mới để trong ngoặc kép :)) nghe cho nó giật gân.  Đăng lúc 28-2-2013 09:40 AM
giường chiếu nghe khiếp quá, anh em họ ngủ trong sáng lắm đó, mặc dù bên trong ông anh muốn làm loạn cô em gái lắm đó ^^  Đăng lúc 28-2-2013 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-2-2013 09:30:49 | Chỉ xem của tác giả
ss mới là mem mới , chào cả nhà gió, ss mới xem tập đầu mà đã thấy phim buồn rùi, hai nhận vật chính sao họ khổ vậy , nam chính là trẻ mồ côi bị vứt bỏ ở bên cạnh gốc cây, còn nữ chính bị mù không tin tưởng một ai làm cho ngườ xem cảm giác buồn , sau này họ sẽ thế nào , ss không nghĩ tiếp nữa, xem phim này chuẩn bị hộp giấy sẵn .... chúc nhà gió một ngày mới tốt lành :))

Bình luận

Mong sẽ có 1 HE , chứ phim này cả 2 nhân vật chính đều có số phận cô độc, mong rằng họ sẽ đến được với nhau  Đăng lúc 1-3-2013 10:59 AM
@tendoc: chào bạn  Đăng lúc 28-2-2013 09:39 AM
he nu!  Đăng lúc 28-2-2013 09:38 AM
ss cũng cảm ơn và ss rất vui có thể giao lưu cùng mọi người:))  Đăng lúc 28-2-2013 09:35 AM
cảm ơn ss, chào mừng ss tới nhà Gió ^^  Đăng lúc 28-2-2013 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-2-2013 09:32:40 | Chỉ xem của tác giả
sao mà phát hiện sớm thế ss

em cứ tưởng tận cuối phim cơ

phát hiện xong Oh Soo thấy tội lỗi mà bỏ đi bla bla tình tiết sau đó)

mình thật khéo tượng tưởng hehehe

mong tập mới quá đi thui

tks ss iu trans news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-2-2013 10:00:57 | Chỉ xem của tác giả
đến hồi gay cấn rùi
nàng kia sao nở :((
chờ diển biến tiếp theo
thanks ss up tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-2-2013 10:04:14 | Chỉ xem của tác giả
làm mình cứ tưởng là tiết lộ thân phận thật sự của Soo rồi chứ, vẫn còn sớm quá mà, nhưng sớm thì muộn có khi cũng bị cô em này làm lộ thôi.
Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-2-2013 10:15:26 | Chỉ xem của tác giả
ta nói chứ em này cũng có cái đáng thương mà cũng có cái đáng giận dễ sợ
Thôi thì chuyện qua bao nhiêu năm rồi, cũng cho qua đi, có phải anh Soo ko thương chị của em ấy đâu, năm nào đám giỗ cũng ngồi khóc dưới mộ chị em ấy mà, cũng phải cho anh này làm lại cuộc đời chứ. Tuổi trẻ bồng bột mà sao cứ phải dày vò anh Soo làm gì thế ko biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-2-2013 10:19:48 | Chỉ xem của tác giả
Sự việc ngày càng gay cấn rùi đây.
Mà Young biết được việc này sớm cũng tốt, để những tập sau có cảnh hay ho để xem chứ, phim có mỗi 16 tập thôi mà.
Chắc hẳn Young phải sốc lắm đây khi biết rằng người mà mình tin tương nhất đến với mình cũng chỉ vì tiền,  không biết Soo sẽ làm thế nào để lấy lại niềm tin từ Young đây?
Cảm ơn ss Wrong đã dịch tinh nhé.
Ps: cái tít hình như sai tên nhân vật rùi thì phải, trên Hee Joo mà dưới bài viết lại là Hee Soo là sao ta, mà hình như theo em nhớ là Hee Sun cơ mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-2-2013 12:55:53 | Chỉ xem của tác giả
tưởng là lộ tẩy thật rồi chứ

Còn chưa được nửa đường mà,

Còn nhiều chi tiết hồi hộp lém ss nhở
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-2-2013 13:00:51 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, mình cực thích vai Shiwon của em EJ, nên khá là thích em ý....
cơ mà sang phim này lại ko thích nhân vật nè cho lắm :(

Ờ thì em ý thương xót chị mình là lẽ thường, cơ mà phản ứng như vậy cứ thái quá thế nào ấy....
Nó ko chỉ là tình yêu chị nữa, mà cảm giác là HJ đã yêu ông anh Soo roài, như là mún lgoài chị mềnh ra thì  chỉ mềnh mới đc đến gần trái tim, mới được anh Soo quan tâm thôi ế :(

Mềnh là mềnh hơi mệt với nhân vật HS này mỗi lúc cáu giận với anh Soo nhớ  , haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách