Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: camaplenbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NEWS] Tổng hợp thông tin mới nhất của 15& - Fifteen And

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-5-2015 14:55:39 | Chỉ xem của tác giả
Park Ji Min (15&) góp giọng cho bộ phim 'Orange Marmalade' với bài hát 'I Keep Wanting To See You'

Park Ji Min (15&) đưa giọng ca của mình vào OST của bộ phim 'Orange Marmalade'!

Bài hát "I Keep Wanting To See You" là một bài hát kết hợp âm nhạc acoustic với âm nhạc điện tử để nhấn mạnh chất giọng tuyệt vời Park Ji Min, đầy tình cảm. Bài hát kể về tình yêu đầu của hai nhân vật Seolhyun và Yeo Jin Goo thủ vai, hát về một tình yêu thuần khiết.

Cùng nghe bài hát ở trên!

Sr: http://www.allkpop.com/article/2 ... -wanting-to-see-you
V-trans: thư[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-7-2016 10:40:44 | Chỉ xem của tác giả
Baek Ye Rin nói về quá trình mình đến với JYP Entertainment

Trong tập 'Yoo Hee Yeol's Sketchbook' phát sóng ngày 01/07 trên kênh KBS 2TV, Baek Ye Rin đã xuất hiện và nói về nhiều vấn đề khác nhau.

Baek Ye Rin cho biết, "Sân khấu debut của em là trên 'Star King' với màn trình diễn 'I Have Nothing' của Whitney Houston. Em nằm trong nhóm đầu tiên vượt qua kỳ thi tuyển của JYP khi đang học lớp 4 tiểu học. Anh Wooyoung đứng nhất và em đứng nhì."

Cô còn giải thích thêm lý do vì sao mình thường tránh trình diễn trên TV, "Em nói năng rất dở, vậy nên mới phải hạn chế.  Em thấy thật khó khăn khi phải nhìn thấy gương mặt mình qua camera.  Em thấy hơi mâu thuẫn về vẻ ngoài của mình."

==.==.==.==.==.
Cre: allkpop
Vtrans: ngochanh721
==.==.==.==.==.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-7-2016 10:51:05 | Chỉ xem của tác giả
Baek Ye Rin muốn cộng tác với nghệ sĩ nào???

Gần đây Baek Ye Rin đã xuất hiện trên 'Cultwo Show' và tiết lộ nghệ sẽ mà cô muốn kết hợp!  

Các DJ nói với cô ấy rằng, "Tuần trước, dù cho Seo In Young ở ngay đây mà Baechigi vẫn nói rằng họ muốn được cộng tác với Baek Ye Rin," rồi hỏi cô thấy sao về điều đó.

Cô đáp lời , "Thật tình thì em có biết chuyện đó qua tin tức. Em cũng muốn cộng tác với họ, nhưng lời đề nghị cộng tác phải thông qua công ty trước và khi em biết được thì đã trễ rồi; họ đã kết hợp với người khác mất rồi. Em muốn được làm việc với nhiều nghệ sĩ khác nhau, nhưng công ty thật sự không cho em làm vậy."

Khi được hỏi ai là người cô mối được cùng làm việc chung, cô đã lựa chọn không hề suy nghĩ là JungGiGo, còn cho biết thên, "Em là fan từ trước cả khi anh ấy hát bài 'Some.'  Giọng hát anh ấy thật quyến rũ."

==.==.==.==.==.
Cre: allkpop
Vtrans: ngochanh721
==.==.==.==.==.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách