Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5642|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

[New Tales of Gisaeng] Im Soo Hyang tham gia trong MV "Lovey Dovey" củ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-1-2012 10:25:16 | Xem tất |Chế độ đọc

Nữ diễn viên Im Soo Hyang sẽ hóa thân thành một con ma trong MV sắp ra mắt của T-ara "Lovey Dovey".

Gần đây, Im Soo Hyang đã trở nên nổi danh nhờ vai diễn trong phim truyền hình của Đài SBS, "New Tales of Gisaeng". Trong phim, cô ấy vào vai nữ chính, Dan Sa Ran, điều đã giúp cô có được sự công nhận của công chúng. Diễn xuất mới nhất của cô là vai chính trong MV "Lovey Dovey" - phiên bản thứ ba của T-ara.

Diễn xuất chững chạc như những diễn viên gạo cội rất đáng chú ý của cô ấy ngay khi debut đã nhận được nhiều lời khen ngợi, và cô ấy cũng đắm chìm vào vai diễn rất đáng sợ suốt quá trình quay MV. Im Soo Hyang nói về khả năng diễn xuất tự nhiên của mình "Tôi luyện tập biểu cảm trên khuôn mặt nhiều lần khi tôi nhận cuộc gọi mời tham gia MV. Hãy yên tâm mong chờ phiên bản thứ ba của T-ara nhé".

Có tổng cộng 5 MV cho "Lovey Dovey". Và có những version MV chủ đề khác nhau như: một phiên bản TV, Tokyo, zombies và thậm chí cả 1 phiên bản phim truyền hình. Video đầu tiên sẽ được phát hành vào ngày 2 tháng 1 và được cho rằng là MV phong cách truyền hình dài 22 phút.

Source: http://www.soompi.com/news/im-so ... y-dovey-music-video

Vtrans: [email protected]

p/s: hiếm hoi mới có news của tình iu Im Soo Hyang...Gửi kèm lời chúc năm mới an lành đến các mem nhà Kỹ Viện lỡ yêu Dan Sa Ran và nàng Im nhá! {:306:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2012 10:35:24 | Xem tất
Hehe, cái news này đúng là vừa hiếm vừa quí, pic nhìn thì đáng sợ thiệt nhưng kỹ lại vẫn là mắt to, miệng xinh…iu quá đi thui…
Thank Cọp nhá, chăm chỉ tran news của Hô và cp nhà KV, 5ting!!!
Hay Cọp kiếm cái news cp nhà mềnh mới đoạt giải gì gì đó mới nghe pjpilove nói á, hehe, satthu tìm quanh mà hem thấy đâu (um cái nì, hun cái nì, bợn Cọp thân iu của satthu)

Bình luận

@Em Alpha: Hehe, queo com, queo com  Đăng lúc 2-1-2012 01:03 PM
em ké tem nhé ss, hehe, ^^  Đăng lúc 2-1-2012 12:43 PM
Ai bẩu em hơm sbs trao giải lại đi chơi...hihi...k là nhìn thấy SR xinh đẹp rồi....  Đăng lúc 2-1-2012 12:16 PM
Thì bữa ss coi trực tiếp em ơi...Hihi...Lúc ấy ss ngồi ngắm SR yêu quý!!! :D giờ k biết coi lại thì ở đâu nữa cơ!!!  Đăng lúc 2-1-2012 11:29 AM
hihi, level cọp thấp, mỗi cái tình iu thì nhìu, nên ham hố là chính! :D  Đăng lúc 2-1-2012 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2012 10:56:10 | Xem tất
đọc new xong là muốn xem MV ngay rùi, mà lại phải đợi! xong MV này có bác nào nhà KV nhanh nhẹn làm sub thì tuyêt! {:290:}

Bình luận

Học tiếng gì mà phim hay em ơi, tiếng Anh, tiếng Hàn, tiếng Nhật chẳng hạn, về xem phim không hiểu kêu con dịch, không phải ngồi chớ sub  Đăng lúc 2-1-2012 11:26 AM
cho con nó học mấy thứ lạ như tiếng tây ban nha ý chị, hàng độc!!! hohoho  Đăng lúc 2-1-2012 11:17 AM
:P Happy new Year em Vừng! ^^  Đăng lúc 2-1-2012 11:06 AM
Cái khổ của dân ngoại đạo chúng ta là cứ thấy cái gì hay thì lót dép ngước cổ ngồi hóng sub mà hem biết làm chi, chậc…sau có con cho nó đi học vài thứ tiếng luôn   Đăng lúc 2-1-2012 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2012 10:58:26 | Xem tất
tình yêu ơi đúng là tin vui lúc vừa ngủ dậy
nhìn quen SH trong kĩ viện với hình ảnh cô gái ngoan hiền
giờ nhìn hình ảnh này thấy thích quá
diễn xuất thì khỏi chê
lại còn tham gia mv mà em đang  ngóng dài cổ nữa :*

Bình luận

>:D< um buổi sáng!  Đăng lúc 2-1-2012 11:06 AM
Đè ra hun!!! :D  Đăng lúc 2-1-2012 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2012 10:59:28 | Xem tất
Chào các bạn nhà Kỹ viện... new này làm mình nghĩ tới
Im Soo Hyang mà tham gia trong MV My Lovey Dovey
của T-ARA ,thử tưởng tượng Im Soo Hyang với khuôn
mặt đẹp mà thành ma cà rồng thì ghê cỡ nào ,mình
muốn được  xem lắm ,ai có thể chỉ cho mình , Thanks

Bình luận

Khúc chuẩn bị trao giải cho nàng LDW và KSA ấy!!! Nhảy cực đỉnh...hihii...  Đăng lúc 2-1-2012 11:17 AM
mình cũng đang hóng nè, hihi, chắc KST sẽ có làm sub! ^^  Đăng lúc 2-1-2012 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2012 11:07:32 | Xem tất
Còm phát nào...
DSR đơi mà....xinh đẹp mê mẩn luôn!! Đón ma à, hihi...ma này thì ai mà chả tình nguyện chết!
Hôm trước coi tưởng thuật giải SBS ấy... Cô nàng đóng góp 1 tiết mục nhảy, ôi dời ơi nhảy hơi bị đẹp luôn Cọp ơi!!!

Bình luận

Tại em chưa bao giờ xem lễ trao giải cả :((  Đăng lúc 2-1-2012 01:02 PM
Em là em cú ss rùi nhá… ss xem mình thui, không chịu share…  Đăng lúc 2-1-2012 11:57 AM
Đâu??? Đâu??? Ss??? Cái lễ trao giải nào mà ai cũng biết chỉ mình mình không biết <hậm hực… hậm hực>  Đăng lúc 2-1-2012 11:27 AM
ủa có nhảy hả khúc nào chỉ cho mình xem với?  Đăng lúc 2-1-2012 11:16 AM
hôm nào em cũng hóng mới đc, hehe, nghe mà thấy sướng rơn! chân dài, nhảy đáng iu chết! :x  Đăng lúc 2-1-2012 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2012 11:21:57 | Xem tất
uh mình cũng mê mẩn ss này trong kĩ viện luôn, ước ji mình có thể giống như nhân vật nữ mà ss thể hiện, quá khéo và đáng sợ theo nghĩa tích cực, giống như hồ ly tinh thánh thiện ấy
hóng cái mv này ra sao
chauw ji thấy mặt ss ấy đã đáng swoj rùi

Bình luận

hihi, cụm từ "hồ ly thánh thiện" hơi bị chuẩn :D  Đăng lúc 2-1-2012 11:29 AM
Cái khái niệm nì mới nì: “hồ ly thánh thiện”… hehe, chính xác luôn  Đăng lúc 2-1-2012 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2012 12:20:59 | Xem tất
c Cọp chu đáo quá
dịch news rùi còn báo cho "các c/e" của nhà KV nữa chứ
tin này hay đây
mới hôm nào thấy hình t-ara giả ma, bây h tới Sa Ran nhà mình cũng tham gia nữa, chắc là ma-chính đây
come back trong mv ca nhạc xog ùi quay lại đóng phim nha ng đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2012 12:36:31 | Xem tất
mong ngóng MV này quá!!! Bây giờ chị Im Soo Hyang tham gia nên càng hóng hơn
Chị nhìn mặt hiền khô mà đóng ma thì thế nào nhỉ?        
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2012 12:41:49 | Xem tất
ui trời, đẹp rạng ngời mà ko chói lóa lun, nhưng mà có vẻ hơi u ám, news nhà kĩ viện có khác, mems góp mặt đầy đủ ghê, hehe
thik mấy câu khen Soo Hyang ghê, diễn xuất chững chạc từ ngày đầu debut, ^^

Bình luận

hehe, chắc vậy đó ss  Đăng lúc 2-1-2012 03:22 PM
Chắc phải điểm danh mems KV...  Đăng lúc 2-1-2012 01:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách