Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 3725|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

[Mỹ phẩm_Virgo Shop] Chuyên gom order và bán có sẵn Korea, US, UK, France (Order SALE OFF 50% kem chống nắng INNISFREE, giảm 5% cho thành viên kites.vn)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-5-2016 20:10:54 | Xem tất |Chế độ đọc
WELCOME TO VIRGO SHOP

I/_ABOUT US:
  • Tên: Virgo Shop
  • Chuyên nhận order săn hàng Sale giá tốt và bán có sẵn các mặt hàng mỹ phẩm đến từ các nước Hàn Quốc, Mỹ, Pháp và Anh với kinh nghiệm 3 năm!
  • Shop cam kết các mặt hàng bán ra đều nhập trực tiếp (là tự shop check out hoặc nhờ người thân đi mua hoặc check out), không bán hàng Fake, hàng cận date!
  • Địa chỉ: số 49, ngõ Thịnh Hào 2, Tôn Đức Thắng, Đống Đa, Hà Nội. (Nhận ship hàng toàn quốc)
  • Fanpage: https://www.facebook.com/myphamHQonline/
  • HOTLINE: 0919889255
  • Thời gian hàng về:

• Hàng order Hàn về sau 3-15 ngày
  • Hàng order Mỹ về sau 2-3 tuần (1 số đợt kẹt hải quan, cái này là điều hiển nhiên với những dịp lễ, Shop sẽ có những chương trình đặc biệt để bù lại ạ)
  • Hàng order Pháp về sau 3 tuần
  • Hàng order Anh về sau 10-15 ngày

THÔNG TIN CHUYỂN KHOẢN:
    Chủ tài khoản: Ma Thị Hoài Thương
    Vietcombank: 0851.00000.1259 (Chi nhánh Sở giao dịch HN)
    Vietinbank: 711AB.000.3286 (Chi nhánh Hoàn Kiếm HN)
    Agribank: 8502.205.014.776 (Chi nhánh Định Hoá, Thái Nguyên)

II/_CÁCH THỨC MUA HÀNG:

1. Đối với HÀNG CÓ SẴN:

Các bạn vui lòng xem list hàng có sẵn, để chắc chắn hơn có thể inbox cho shop hỏi còn hàng hay không nhé ^^ nhiều khi mình không update nhanh được tình trạng hàng!

Sau khi chọn được sản phẩm cần mua các bạn có thể nhắn tin đến số điện thoại hoặc inbox cho mình địa chỉ và thông tin ship hàng để Shop ship hàng nhanh nhất các bạn nhé!

- Nếu ở Hà Nội, các bạn vui lòng thanh toán tiền hàng + phí ship (nội thành 20K, freeship cho tổng đơn hàng CÓ SẴN trị giá từ 500K trở lên) trực tiếp cho shipper!
- Nếu ở tỉnh khác và ngoại thành, các bạn vui lòng CK 100% tiền hàng + phí ship (ship tính theo cân nặng theo bảng giá của EMS) vào các số tài khoản mình note mục I.6

- Hàng sẽ được ship sau 1-2 tiếng đối với khách ở HN, sau 1 ngày đối với khách ở tỉnh, khách sẽ nhận được sau 2-7 ngày tuỳ khách chọn phương thức (nhanh hay chậm, (hàng chất lỏng phải đi chậm các bạn nhé, ko được chọn mà do bưu điện quy định ))

LIST HÀNG CÓ SẴN: (các bạn vui lòng click vào link)
Updating

2. Đối với HÀNG ORDER:

- Mục quan trọng:
Vì shop mình chủ yếu là nhận order nên các gái theo dõi mục này nhé! Hàng sale chỉ kéo dài từ 2 ngày -> 1 tuần nên các bạn chú ý thời gian để đặt được hàng sớm, nhiều bạn thường hết sale rồi mới đặt thành ra tiếc lắm ạ!

- Cách thức order:
Nếu tớ gom theo sản phẩm thì các bạn chỉ cần comment tại post đó lấy số lượng bao nhiêu, tone màu gì, cho da nào...
Nếu tớ gom theo cả 1 website thì các bạn vui lòng vào website và gửi link tại mục comment để tớ báo giá sản phẩm cho nhé!

Hàng order vui lòng CK 50% giá trị sản phẩm để thực hiện order!
Nội dung CK ghi rõ tên nick kites + tên sp order, sau khi chuyển khoản các bạn vui lòng báo cho tớ qua điện thoại hoặc inbox nhé!

- DANH SÁCH HÀNG ĐANG GOM ORDER
SALE OFF 50% KEM CHỐNG NẮNG INNISFREE CÁC LOẠI (HẠN SALE 19/05)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 16-5-2016 20:14:26 | Xem tất
GOM ORDER SALE OFF 50% KEM CHỐNG NẮNG INNISFREE

Hãng đang sale đến 8 loại kem chống nắng nhưng Virgo Shop xin phép điểm ra 4 loại mà shop bán chạy nhất để giới thiệu với các gái ở kites.vn ạ
Link sale trên web: http://www.innisfree.co.kr/Event ... Cl=1&procStat=2

1. Eco Safety Rerfect Waterproof Sunblock SPF50+ PA+++: Giá order 210K => Giá ưu đãi cho thành viên kites.vn: 199K

• Phù hợp với mọi loại da, chống thấm nước, thích hợp cho hoạt động ngoài trời
  • Kem chống nắng với chỉ số chống nắng cao, chống thấm nước và hoàn toàn không trôi. Thích hợp với các bạn đi bơi, đi biển hoặc vận động nhiều ngoài trời dễ đổ mồ hồi và trôi đi lớp bảo vệ da
  • Sản phẩm chiết xuất từ dầu hoa hướng dương và chiết xuất trà xanh Jeju bảo vệ làn da dễ bị hư tổn do tia UV
  • Bảo vệ da khỏi stress bên ngoài: Thành phần khuẩn lên men bảo vệ da khỏi các vật chất có hại, stress từ môi trường bên ngoài.
  • Hệ thống 5 không: không nguyên liệu động vật, không dầu khoáng, không màu tổng hợp, không hương nhân tạo, không talc.

2. Kem Chống Nắng Innisfree Eco Safety No Sebum Sunblock SPF 35 PA+++ : Giá order: 180K => Giá ưu đãi cho thành viên kites.vn: 171K

• Dùng hằng ngày, thích hợp cho da dầu, hỗn hợp thiên dầu.
  • Kem chống nắng với chiết xuất từ trà xanh và dầu hoa hướng dương, dạng No sebum không dầu, cực kỳ thích hợp cho làn da dầu, da hỗn hợp dầu với khả năng kiểm soát dầu và chống nắng tốt. Eco Safety No Sebum Sunblock giúp cho da bạn lúc nào cũng sạch thoáng, mịn màng và dễ chịu .
  • Sản phẩm dạng kem, tạo 1 lớp nền sáng mỏng nhẹ tone hồng trên da tự nhiên, chống nắng tốt, thấm nhanh, k gây nhờn dính, cho da luôn luôn khô thoáng, dễ chịu.

3. Kem chống nắng Inisfree Eco Safety Perfect Sunblock SPF 50 PA+++: Giá order: 180K => Giá ưu đãi cho thành viên kites.vn: 171K

• Dùng hằng ngày, phù hợp với da thường, (mình hỗn hợp thiên dầu dùng sản phẩm này cũng vẫn okie, hơi dầu 1 chút xíu không đáng kể)
  • Đây là kem chống nắng vật lý, tác dụng chính là "long lasting'' ( hiệu quả lâu, ko làm giảm hiệu quả khi ngoài trời, hay bị đổ mồ hôi)

4. Kem chống nắng Innisfree Eco Safety Daily Sunblock SPF35 PA++: Giá order: 140K => Giá ưu đãi cho thành viên kites.vn: 133K

• Dùng hằng ngày thích hợp cho mọi loại da
  • Kem chống nắng với chiết xuất từ trà xanh và dầu hoa hướng dương, được trồng hoàn toàn tự nhiên trên đảo Jeju, không sử dụng phân bón hóa học cũng như hóa chất khác khi vun trồng và chăm sóc. Chính vì thế mà sản phẩm phù hợp với mọi loại da, kể cả những làn da nhạy cảm nhất.

CÁC BẠN ORDER VUI LÒNG CHUYỂN KHOẢN 100% ĐẾN STK CỦA SHOP VÀ INBOX CHO SHOP ĐỊA CHỈ VÀ SỐ ĐIỆN THOẠI NHÉ!
HÀNG VỀ DỰ KIẾN 22/05
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2016 20:50:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

he rồi, da mình lại dễ bắt nắng nữa
mò vào đây thấy có kem chống nắng
không biết hiệu quả thế nào nữa???
có bạn nào đặt shop rồi không cho feedback với. mình bận tối ngày chả có thời gian mà đi mua nữa

Bình luận

chào chị ạ, hiện nay hãng đã hết sale nên Shop ngừng gom sp này! kcn của Innisfree có nhiều loại cho nhiều loại da mà sp dùng ko gây nhờn rít, chống nắng tốt!  Đăng lúc 29-5-2016 06:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 20:30:42 | Xem tất
Shop ơi mình có thể hỏi xíu hok, shop có lấy sữa rửa mặt My Gold (hồng sâm màu đỏ) về không ạ? Và nếu có thì có thể cho mình biết giá không ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách