Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Music Series] KSHFC's Morning Coffee - Số 11: Cherry Blossom Ending (Busker Bus

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 1-7-2013 20:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát có giai điệu rất đơn giản nhưng mà hay quá ss ơi!

Cảm ơn ss nhiều lắm.

Mấy bữa nay trời nắng, nóng quá cơ, nghe xong bài này đúng là dễ chịu hơn nhiều!

P.s: Kế hoạch Bạch Long Vĩ phá sản vì nghe nói say sóng không thể chịu nổi, mất tới 8-9 tiếng lênh đênh trên biển mí đến nơi, bạn em là con zai còn ko chịu nổi nhiệt, he he.

Bình luận

Hehehe, ừ, cứ note lại như thế đã :). Mùa này nhiều bão, có khi lúc mình đi được thì lại có bão :(. Hôm bão trước, các bạn đi coto cũng phải có tàu ra đón vê T_T   Đăng lúc 1-7-2013 09:01 PM
Ừ! Vậy đi vậy!  Đăng lúc 1-7-2013 08:55 PM
Chị cũng định thế, nhưng mãi chưa có thời gian. :(  Đăng lúc 1-7-2013 08:50 PM
A, tiếc thế T_T. Thế có cái đảo nào gần gần không, mình ra chơi. Thôi, chắc là xuống QN ra Quan Lạn hay đâu đó thôi nhỉ?!  Đăng lúc 1-7-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 1-7-2013 20:55:20 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá ah Wendy ơi
Đang ngồi nhưng mà khi nghe e cứ nhún nhảy theo nhạc không ah {:410:}
11 bài hát là 11 ly cafe cho fan bừng tỉnh và giật mình sau những mệt mỏi của cuộc sống
Thank Wendy nhiều nha đã tặng cho cả nhà món ăn tinh thần bổ ích sau cả ngày làm việc {:129:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 1-7-2013 21:03:10 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi~~, giai điệu mới cất lên em đã giựt mình cảm thấy quen thuộc~~, lúc trước đã nghe nhìu lần ở đâu rồi và cũng muốn biết cái đề mà ko biết làm sao tìm~~, vắt tay lên trán sy nghĩ thì ra nó là {:180:}hê hê~~
và lục lại trong kho tàng tình iêu của e đã tìm ra nó xx
bài hát rất dễ thương ss ợ   Cám ơn ss iêu nhiều lắm

Sau đây mời mọi người thưởng thức Cherry Blossom Ending Pé iu Version {:98:}, chính nó đã làm e ghiền bài hát này {:161:}

Bình luận

Bá đạo quá ss =)))  Đăng lúc 1-7-2013 11:25 PM
Gem để e sy nghĩ đã :3 cơ mà nếu nhà mềnh nhiều pé chơi thì e xung phong đứng ngoài, còn ế quá thì :3 =)))))))))  Đăng lúc 1-7-2013 09:15 PM
thiệt hở ss ;)) ô đôi trẻ thiệt là có zuyên :xxx =))))))))))))  Đăng lúc 1-7-2013 09:13 PM
Kỳ sau nhà mà mần game ss mời em vào BTC nha Mít =)))))))  Đăng lúc 1-7-2013 09:11 PM
Zy cũng đã từng hát bài này hôm Mnet's Choice á :D.  Đăng lúc 1-7-2013 09:09 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 5 =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 1-7-2013 23:30:21 | Chỉ xem của tác giả
Giai điệu bài hát đơn giản nhưng mà nghe đáng yêu quá ss

Cảm giác giống như có cái gì đó nảy nở ra thiệt, đang lớn dần lên, xinh xắn, trong sáng với đáng trân trọng vậy. Làm em liên tưởng đến cảnh Lee Hwon nhỏ với Yeon Woo hẹn hò bí mật trong Ẩn Nguyệt Các trong đêm quớ à. [Xin lỗi ss, iem đang bị cuồng Moon Sun quá độ ]

Cái vid quay cũng dễ thương nữa ^^. Cảm ơn ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 17-8-2013 23:10:52 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá các bạn ơi :(( Sao mà giờ mình mới phát hiện ra cái project này cơ chứ:(( Cảm ơn các bạn trong subteam nhé <3

Mình là fan CNBlue, thế mà bây giờ mới nghe được bản cover này của Bum Soo đấy:(( Chắc do nge CN quen rồi nên nghe bản jazz của Bum Soo cũng chưa thấm hết đc cái hay của nó. Nhưng bù lại, các bạn dịch cực hay, có thể nói là hay nhất, hợp tai mình nhất trong số những bản sub của Loner mình đã từng xem <3

Mình cũng rất ấn tượng với I don't care của anh Si Kyung, mới lạ nhưng mà vô cùng bắt tai, hấp dẫn ngay lần nghe đầu tiên, giọng anh thì quá tuyệt <3 và tất nhiên các bạn sub cũng tuyệt nữa <3

Tất cả mọi ly cafe đều ngon tuyệt, hy vọng các bạn sẽ duy trì project này dài dài, cho bọn mình thưởng thức nhé <3

Bình luận

Cảm ơn bạn ^^. Rất vui vì bạn đã thích chương trình!  Đăng lúc 18-8-2013 08:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 26-8-2013 17:57:26 | Chỉ xem của tác giả
Yêu chết đi được. Anh Kim Soo Huyn làm mình không dời được tầm mắt nữa, mình bắt đầu để ý anh ấy tù lúc đóng phim Mặt trăng ôm mặt trời, hay mà cảm động ghê luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 10-9-2013 21:16:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình thật sự rất thích bài " Cherry Blossom Ending", đặc biệt là khúc đàn dạo đầu, tuy có một đoạn ngắn thôi nhưng nó thật sự rất tuyệt. Mỗi buổi sáng thức dậy mình đều nghe bài này. Giai điệu du dương và nhẹ nhàng này thật sự mang đến cho người nghe một cảm giác thanh thản, dễ chịu, thật sự như "hoa nở trong lòng" vậy và sẵn sàng đón nhận ngày mới cho dù nó có như thế nào. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-2-2017 10:07:56 | Chỉ xem của tác giả
Những bản nhạc này thật hay, nhâm nhi tách trà, thưởng thức bài hát hay, cuộc sống thật ý nghĩa, hạnh phúc thật ra rất đơn giản...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 27-3-2017 13:29:26 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôm nay Hà Nội thời tiết thất thường khó chịu, cảm ơn vì những ly cà phê này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách