Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bow
Thu gọn cột thông tin

[Movie] Spin Kick (2004)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-8-2012 00:34:17 | Xem tất
Cám ơn bạn Zen nhìu lắm,nhưng mình nghĩ Spin Kick là film thửa mới vào nghề thì càng đáng coi đấy chứ,để thấy rõ sự trưởng thành trong diễn xuất của ảnh,càng yêu mến thì fải càng làm việc đó ấy nhỉ,cũng như xem rõ gương mặt búng ra sữa dần dần sắc nét và nam tính chết người của SG
Mình...ko hỉu nổi việc 1 dv nằm trong list đen của mình (list này cực ít đấy nhé) mà có thể lội ngược dòng ngoạn mục thế này,anh Bin trở thành diễn viên Hàn đầu tiên mình ko chịu nổi fải đi kím tất cả film ảnh đóng (mà việc có link down khó ghê,nên fải chờ nhà mình reup lại).
Trước h mình xác định coi film thik dv là chuyện bình thường,nhưng đến nỗi như hiện h thì mình thấy khó diễn đạt wá,mình fải wiki bio của anh Bin,rùi coi ảnh cung gì,lên mạng kím thông tin về cung Thiên Bình,để coi tính tình anh Bin ra sao,rùi ảnh ngoài đời có dễ thương như nhân vật của ảnh ko? v.v.... rùi up ảnh của anh Bin lên FB của mình,trong khi mình là con trai (với tâm hồn đa cảm của cung Song Ngư),làm mình bị bạn bè chọc wá chời.
Dù sao thì mình thấy rất vui khi danh xưng mình tự fong cho ảnh như : Người đàn ông hoàn hảo nhất TG, người đàn ông đáng tin cậy nhất TG cũng 1 phần nào ko có fong đại,do đọc tin tức thấy Thang DUy cũng nhận định " Hyun Bin dường như là 1 người đàn ông ko có khuyết điểm" hay chỉ trả lời fòng vấn " Ko bik hiện h Hyun Bin trong wân ngũ ra sao?" hi hi...
MÌnh cũng ko hỉu sao 2 hum nay mình còn bùn vậy,do dư âm của SG wá lớn,hay do mình thấy hối hận khi chủ wan tự ghét người ta trong khi người ta luôn cố gắng tiến bộ trong diễn xuất và hoàn toàn có thực lực trong 1 thời gian dài như vậy.
Hay do thời gian trôi wa nhanh wá,để mình bik đến anh Bin muộn màng khi ảnh 30 tũi rùi,thời gian càng trôi nhanh vậy mình sợ mọi người sẽ nhanh wên anh Bin giữa làn sóng sao mới rất nhìu.
Hay do mình cảm thấy khó chịu khi ko thể thoải mái xem clip, coi ảnh, đọc tin về anh Bin,tỏ lòng hâm mộ đến ảnh khi mình là con trai,vì mình sợ gia đình nhìn vào sẽ đặt nghi vấn hoặc thấy kì quặc khi mình đã 25 tũi rùi,già chat rùi.
Ko hỉu sao anh Hyun Bin làm mình ra vậy,khi mà chưa 1 diễn viên nào trước đây của Hàn quốc làm được.
Xin lỗi vì mình đánh dài wá,mình mún trải lòng hết để xốc vác lại tinh thần để còn hàon thành bài tốt nghiệp đại học của mình,2 hum nay cứ buồn man mác trong lòng làm ko làm gì được.
Cám ơn các bạn,do thấy box Hyun Bin's House toàn up film này nọ ko ai 8 gì nên mình mạo muội chui vào topic này chia sẻ.

Bình luận

Bow
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=7960&page=6#lastpost  Đăng lúc 6-8-2012 10:12 AM
Bow
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=359&page=175#lastpost  Đăng lúc 6-8-2012 10:11 AM
Bow
hehe mình thích bài này của bạn, rất chân thật dễ thương ^^ tuy nhiên đây là thread phim, nếu bạn muốn chia sẻ điều gì về anh Bin bạn vào đấy nhé, welcome bạn   Đăng lúc 6-8-2012 10:11 AM
http://kites.vn/thread/-nha-lan-hyun-bin-s-family-tuong-thuat-off-mien-nam-page-1336--5363-1368-1.html post này sẽ được move vào đúng thread, subteam sẽ reup link die trong tg sớm nhất  Đăng lúc 6-8-2012 12:52 AM
Lưu ý đây là thread phim nên chỉ ưu tiên những tin tức và hình ảnh có nội dung liên quan. Bạn có thể chia sẻ cảm nhận cùng mọi người tại đây  Đăng lúc 6-8-2012 12:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2013 00:21:08 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2013 17:12:18 | Xem tất
Bow gửi lúc 27-11-2011 16:41
Link download

CD1:

Ss Bow có thể reup link đc k ạ . hx , cả 2 link này lúc đầu kích download thì chạy siêu nhanh nhưng cái đầu đến 96% là đơ , cái 2 đến 32 % là đơ . Mình đã vào page 3 , thử link mediafire .Hí hửng vì link đều tiên ngon nghẻ nhưng các link sau đều die hết r ạ :((((

Bình luận

Thks ss pronto nhiều ạ , e đã down đc cả 2 CD :X:X:X  Đăng lúc 2-5-2013 05:02 PM
CD2 đây e này: http://www.fshare.vn/file/KA0XEELPNS/  Đăng lúc 30-4-2013 05:09 PM
thanks ss nhiều ạ , e đã down xong CD 1 r ạ , đang hóng CD2 :X:X:X  Đăng lúc 30-4-2013 04:09 PM
Em ơi link CD1: http://www.fshare.vn/file/DOYNQ40KI6/  Đăng lúc 30-4-2013 02:27 PM
Vâng ạ,e cám ơn ss nhiều . Ngày nào cũng sưng cả mắt vì toàn chọn drama vs movie buồn của Bin r. Hào hứng xem Binnie đóng hài quá :X:X:X  Đăng lúc 29-4-2013 05:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2013 11:49:17 | Xem tất
Phim cũ mèm rùi nhưng quả đáng tiếc cho ai hem đc xem. Phim mang tính chất giải trí nên có chút sạn trong kịch bản tuy nhiên bù vào đấy là dàn diễn viên trẻ diễn xuất tự nhiên và siu hài hước  :X:X:X. Nhìn dzai oánh Taekwondo man kinh khủng , dzai kiêu nhưng lại siêu đáng yêu <3 . Xem phim vì Binnie là chủ yếu nhưng xem xong yêu cả đội đấy . Đoạn Yong Gaek quỳ xuống khóc lóc xin đc đấu tiếp quá xúc động và lúc cả trường kéo đến mình ước chi cũng đang ở sân lúc đấy :X:X:X . Cặp ông bố trẻ vs Mi Ae dễ thương nhưng cũng rất cảm động .Tuy nhiên đến cuối mình vẫn hem hỉu Mi Ae có thai là nói dối đúng k nhỉ >.< . Chi tiết Sung Wan đấu với tâm tưởng bị đối thủ ... làm mình cười lăn lộn , đến lần 2 cũng đau hết cả bụng . Lúc đầu thấy dzai bin cao to sáng láng nhất hội nhưng lúc anh vũ công xuất hiện thì thấy dzai như người tí hon . Nói chung là yêu cả cái đội Taekwondo dở dở ương ương ngang bướng nhất trường này ( vì diễn xuất chứ hem vì Binie ko hihi ) :X:X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách