Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie] Spin Kick (2004)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-11-2011 20:42:01 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!!

✿◠‿◠ ღ♥ Binnie ♥ღ ◠‿◠✿

hoho, ko phải zai tức quá mớii gọi Aloha, mà là trong lòng zai lúc nào cũng gọi Aloha chị ạ
chị biết em thích nhất đoạn nào trong phim không? là đoạn Min Kyu nói với Su Bin là "Không phải tớ thích cậu đâu". Hoho, có câu này cho em Si hết cười hắc hắc hắc

anh vũ công bale có thể dẻo dai, chứ đá thì đảm bảo yếu xìu, nhưng nếu bảo cho vào cho đủ đội hình thì cũng chấp nhận được. dù sao thì anh ý đấu cũng có thắng đâu. Chỉ buồn cười cái cậu dự bị 3 năm lại thắng vì bị thằng kia sờ vào quần nhỏ =)). Làm em lại nhớ tới màn quần nhỏ của chị Tồ =))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-11-2011 20:42:32 | Chỉ xem của tác giả
cái anh mua ba lê ấy. ngoài cái màn ra mắt đạp tung cửa sổ thì
ko nói rồi, cơ mà em đau bụng nhất là màn đập nhau ngoài bãi biển,
hắn ta chạy đi cởi áo xếp tinh tươm lại rồi bay ra đánh nhau... hài ko thể tả {:184:}

đấy em chính là ức chế vì cái câu"..." mà phải đi dìm hàng đấy {:168:}
cơ mà giờ thì em thấy hình như câu thoại ấy nói chưa hết...
"Anh ko thix Su Bin này, mà anh thích Su Bin kia cơ {:180:}"
thế nên thôi cứ phải khen vài câu vào cho nó máu.

em kết phim này 1 phần nó đúng ngay mô tuyp' em thix là có
đánh nhau và tình đồng đội. hôm qua xem xong khoái chí hết cỡ
chứ hôm em xem xong CRCS, muốn viết bài ủng hộ mà ko viết được cái
gì... cơ bản nghĩ mãi ko ra gì để viết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-11-2011 20:42:55 | Chỉ xem của tác giả
alo_alo88

cái anh vũ công múa ba lê hài không thể tả, đọc comment của mọi người thôi đã ngồi cười nắc nẻ, =)) tối hôm qua coi phim cười đau cả bụng :D   đúng như chị trùm nói cái cú "tọa bàn" của ảnh không đỡ nổi {:348:}
cái anh chàng này trong phim the classic cũng hài dữ lắm luôn :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-11-2011 20:43:24 | Chỉ xem của tác giả
pronto

Chị mò vào thread, cơ bản mới xem đc một ít, thấy cái đoạn "Su Bin, Su Bin" và "Tớ ko thích cậu đâu" chị nóng trong người quá, thế mà gặp ngay có ng nói xấu rồi
Chị nói lại là:

Nghe nhà bình luận chị cũng thích lắm, mai xem hết đã. Thấy Bin đóng trong phim này còn trẻ mà sao mặt gầy thế chớ? Hay ngta hóa trang thế, trông gầy và ốm ốm thế nào ý

Pi ét: Hôm nay đi làm MC chắc Bin mệt lắm, giờ này ngủ say rồi. Em có tin Bin đang mặc quần nhỏ màu xanh ko? Màu bộ đội đấy  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-11-2011 20:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Này giữa chốn đông người ko được ăn nói linh tinh nhớ,
phim này thời kì đầu Bin mới debut mà,
mặt còn bơ sữa, mái bổ luống, trông quê chết còn gì {:180:}
thế mà lại sắm ngay vai ông già mê đánh võ, mặt mũi suốt ngày nhăn nhó,
được nhất mỗi đoạn nhảy ngoài bãi biễn là kute thôi.
Cơ mà rốt cuộc em xem hết phim chả biết cô Su Bin thix ai,
cô này giờ ko biết trôi dạt về đâu rồi nhỉ ^^
liệu sau này gặp lại ko biết có còn nhận ra ko hay đã thành ajuma nào rồi {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-11-2011 21:08:51 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ thread mới loạt ảnh thời giai ngây thơ non nớt
Cơ mà trông vẫn đàn ông ghê gớm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-11-2011 21:11:41 | Chỉ xem của tác giả
Mấy gã choai choai lấc ca lấc cấc này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-11-2011 21:17:15 | Chỉ xem của tác giả
Đấy, phải như pic này mới gọi là ra vấn đề chứ

Bonus thêm tấm hình long lanh vật vã này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-11-2011 21:28:54 | Chỉ xem của tác giả
Thích mấy pic này thế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-8-2012 23:07:18 | Chỉ xem của tác giả
Link die rùi cả nhà ơi,làm sao đây.
Trước h Pink ko thik Hyun Bin,những cái lướt wa màn hình khi VTV3 chíu bộ film Worlds Within,Pink ko thik film đó (vì có coi đâu),mà do mẹ dành TV coi bực mình,thik Song Hye Kyo từ Full House nên ko thể ghét chỉ được,thế là way wa ghét anh Bin.Pink gán cho ảnh tội:" chỉ có cái mã,diễn xuất dở ẹc,chỉ bik học thuộc bài" ,thế là ghét anh Bin đến tận tuần trước.
Nhưng rùi coi I Do I Do của Kim Sun Ah,thấy chị này diễn xuất thực lực,nên quyết định down Tôi là Kim Sam Soon về coi,bik là có Hyun Bin mình ghét,nhưng thui coi chị Ah vậy,ai dè ......
Lỡ khaoí anh Bin rùi,thế là down Secret Garden coi sao,bộ film cúi cùng trước khi ảnh nhập ngũ,trước h Pink ko coi film này mặc dù bik báo chí khen rất dữ, film rất nổi tiếng,nhưng do ghét Hyun BIn và Ha Ji Won thì làm sao mà coi, ai dè.....
COi xong Secret 2 hum nay rùi,mà cứ nằm nhớ rùi khóc,chưa thoát được dư âm của Secret nữa,bây h thì ko thể nào ghét nổi anh Bin và chị Ha Ji Won nữa.
Secret Garden trờ thành film đầu tiên Pink coi hết film mà ko ngán ko chán từ năm 2k10 đến h (trước đó toàn coi bỏ 2 tập cúi vì đoán được nội dung,rùi chán, v.v.....), rùi fải google tùm lum để kím hậu trường, v,v..... và rất may mắn kím được nhìu thứ về SG do nhà Ji WOn dịch.
Đến h ko bik fải nói sao,chết đứ đừ anh BIn,càng kết thì càng buồn vì yêu mến wá thì cũng ko làm gì được,khâm fục tài diễn xuất của anh Bin (coi liên tiếp Kim Sam Soon và SG thì tất nhiên mình fải so sánh diễn xuất giữa 2 nhân vật xem có bị trùng lặp hay ko,mà anh Bin giỏi đến nỗi khắc họa 2 nv riêng biệt,ko bắt gặp kiủ diễn xuất trùng lắp)
H mình chỉ bik google mọi thứ để kím film,để tìm hiểu về anh Bin,bik đến ảnh thì ảnh 30 mất rùi.....
Hy vọng nhà mình có thể reup những film đả die của anh Bin.

Bình luận

Bow
phim bạn ko thấy hay cũng đúng thôi. Mình cũng khuyên bạn nên xem lại ww, mình tin là nó sẽ mang lại cho bạn nhiều cảm nhận thú vị  Đăng lúc 6-8-2012 10:28 AM
Bow
Mình nghĩ ww là bộ phim rất đáng xem của Bin, diễn xuất cũng rất chân thật, không khí của bphim cũng thật như cuộc sống vậy, bởi vậy khi chưa quen với mạch  Đăng lúc 6-8-2012 10:26 AM
bạn cũng có thể lội các thread trong nhà để hiểu thêm về bin, rảnh thì vào nhà lán 888 với mọi người, các mem đều đã từng bấn loạn MNKSS và SG như bạn :)))   Đăng lúc 5-8-2012 11:33 PM
Spin Kich là phim Bin đóng từ hồi mới vào nghề nên diễn xuất còn hạn chế hơn bây h, cá nhân mình gợi ý bạn nên xem lại World Within trong khi chờ reup lại link Spin K nhé   Đăng lúc 5-8-2012 11:30 PM
cảm ơn bạn đã yêu mến và ủng hộ HyunBin ^^ nếu bạn coi những phim khác nữa sẽ thấy Bin chọn vai diễn hoàn toàn khác nhau và diễn xuất cũng rất thuyết phục ^^   Đăng lúc 5-8-2012 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách