Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5047|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2015] Yêu | Gil Le, Chi Pu, Bê Trần, Phở Đặc Biệt …

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

YÊU

Sản Xuất: Early Risers Media Group & Yan Media Group

Phát hành: MVP Pictures

Đạo diễn: Việt Max

DOP: Ngọc Cường

Diễn viên: Gil Le, Chi Pu, Bê Trần, Phở Đặc Biệt …

Dự kiến khởi chiếu: 20/11/2015

Nội dung phim:

Bộ phim xoay quanh mối quan hệ tình bạn, tình yêu của các nhân vật Nhi (do Chi Pu thủ vai), Hoàng (Bê Trần), Tú (Gil Lê) và Miến (Phở Đặc Biệt). Họ là những người trẻ bước chân vào ngưỡng cửa cuộc đời, bên cạnh những va chạm đầu tiên với cuộc sống, họ cũng lần đầu cảm nhận những cảm xúc đặc biệt của tình yêu và sự bối rối về những cảm xúc của chính mình.

TRAILER

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 17-10-2015 15:17:20 | Chỉ xem của tác giả
CÁC SẢN PHẨM ANH NGỮ DO VZONE THỰC HIỆN

-Updating-

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 17-10-2015 15:18:53 | Chỉ xem của tác giả

BTS Movie Yêu – Hậu Trường Phim YÊU

Phim Yêu || Teaser

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-10-2015 15:42:34 | Chỉ xem của tác giả
Không thích Chipu với cả Gil Lê lắm nhưng mà có Phở với Bê là yên tâm xem rồi
Phở diễn vai tên Miến à? nhìn cái mái "lúa" khiếp
sắp có phim rồi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Queenie_Sk + 5 Hahaha ... Phở vai Miến ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 17-10-2015 16:46:01 | Chỉ xem của tác giả
Chi Pu và Gil Lê khóc nức nở, cãi vã trong mưa

Phim điện ảnh Yêu với sự góp mặt của cặp đôi tin đồn Chi Pu - Gil Lê vừa tung trailer chính thức. Khác với hình ảnh và clip hậu trường được tung ra trước đó: đôi bạn "đặc biệt" hết sức thân thiết, ngọt ngào, trailer hé lộ những bất hoà, cãi vã giữa hai nhân vật do Chi Pu và Gil Lê đảm nhận.

Trailer của phim "Yêu"

Sau khi nghe mẹ khuyên không nên gặp Tú (Gil Lê) nữa, Nhi (Chi Pu) đã dứt khoát đuổi Tú về khi cô bạn đến nhà tìm gặp mình. Hai cô gái đứng dưới mưa, người trong - kẻ ngoài, khóc nức nở.

Nhi quát Tú: "Tất cả là tại Tú. Nếu Tú còn tự tiếp tục ngoan cố như vậy thì đến tình bạn cũng không còn đâu". Sau đó, Tú bỏ chạy trong mưa, còn Nhi vào nhà ngồi bó gối tiếp tục khóc. Cuộc cãi vã này có thể được lý giải ở cảnh kế tiếp trong trailer, khi Nhi tâm sự với bà về tình yêu đích thực...

Nhi (Chi Pu) nghe mẹ khuyên không gặp Tú (Gil Lê) nữa

Trằn trọc cả đêm, ôm gấu của Tú tặng

Tú chờ trước cổng nhà Nhi

Nhi quát mắng, đuổi Tú về

Tú bỏ chạy trong mưa

Chi vào nhà khóc tiếp

Tình yêu đích thực là gì?

Trailer mở đầu là câu nói của nhân vật Nhi (Chi Pu): "Tôi không còn tin vào những câu chuyện cổ tích, tôi không còn tin vào phép màu" cùng những cảnh phim khi hai nhân vật chính còn là những cô bé học trò cấp 1 vui đùa hồn nhiên bên nhau. Đảm nhận vai Nhi lúc nhỏ là "em bé quốc dân" Thanh Mỹ với đôi mắt sáng và gương mặt hồn nhiên.

Nhân vật Hoàng (B Trần) cũng được lột tả rõ nét hơn trong trailer, một anh chàng công tử, giàu có, luôn muốn chiếm hữu người yêu và yêu một cách máy móc. Anh không hiểu được rằng "Đôi khi tình yêu không thể ở mãi bên chúng ta", anh vẫn cố chấp cố tranh giành một tình yêu vốn dĩ không dành cho mình.

Phần tiếp theo của trailer là sự gặp gỡ sau 10 năm chia cách của Tú và Nhi và cũng từ lúc này tình bạn thời thơ ấu của họ bắt đầu biến chuyển, một thứ tình cảm mới xuất hiện, đó là gì và tại sao nó tồn tại chính Nhi cũng không có câu trả lời cho mình và cô đã tức tưởi "quát mắng" người bạn thân nhất của mình để yêu cầu ngưng lại mọi cảm xúc.

Ngoài ra, nhân vật mà Phở thể hiện cũng cực kì đặc biệt. Phở trong vai Miến, một anh chàng khá ngờ nghệch nhưng hết lòng yêu Tú (Gil Lê).

Yêu dự kiến ra rạp từ ngày 20/11/2015
.

Kenh14
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-11-2015 08:17:06 | Chỉ xem của tác giả
Hóng chờ phim này ghê lun. Nội dung rất hợp thời. Mà cách giải quyết các vấn đề có vẻ nhanh chóng, đúng chất teenager.
Mong là ngày công chiếu trùng vào ngày Nhà Giáo Việt Nam sẽ được các bạn ủng hộ. Phim Việt chỉ mong hốt bạc được mí ngày đầu.
Thanks bạn chủ thớt.

Rate

Queenie_Sk + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-11-2015 10:09:22 | Chỉ xem của tác giả
caseytn gửi lúc 11-11-2015 08:17 AM
Hóng chờ phim này ghê lun. Nội dung rất hợp thời. Mà cách giải quyết các vấn đề có  ...

Hic! Cô giáo sẽ đi xem phim này ăn mừng ngày nhà giáo
Dạo này phim Việt doanh thu cũng khá rùi..SS tuy đã là tuổi mãn teen í,cơ mà vẫn thích 2 bạn này như bao bạn trẻ khác nhé! ss sẽ đi xem để ủng hộ điện ảnh VN mình
Phim này có vẻ dễ thương..Tình yêu không phải chỉ là tình yêu giữa nam và nữ..Nó còn có nhiều thứ tình yêu cao hơn điều đó..tình yêu giữa con người và con người.Và thật đơn giản! Yêu chỉ là Yêu thôi
Cám ơn chủ thớt nhe

Rate

Queenie_Sk + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-1-2016 03:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi xíu, team nhà mình có định làm eng-sub phim này không ạ? Tại mình đang ở nước ngoài, nên không có xem được phim, rất mong có link down phim ạ :">

Bình luận

Khi nào có link down hoặc thông tin sub team mình sẽ báo lại cho bạn sau nhé ^^  Đăng lúc 17-1-2016 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-1-2016 11:02:32 | Chỉ xem của tác giả
Cảm thấy phim Việt  Nam muốn tìm được 1 cái link chất lượng để xem hoặc down là rất khó.
Có nhiều phim hay mà mình lại bỏ lỡ rất nhiều, muốn ủng hộ và yêu hơn nền điện ảnh nước nhà cũng không có cơ hội >_<
Mong là sẽ có phim xem sớm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách