Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2014] Yves Saint Laurent - Cuộc Đời Của Yves Saint Laurent | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-11-2016 23:08:04 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Ôi sao thời trang những năm 60 mà đến giờ nhìn vẫn cứ mê mẫn nhỉ? Cám ơn Subteam nhiều
Mới thấy có link rồi, mới 37 giây thôi hà. Nhưng chắc để mai down bây h phải tắt máy rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2016 23:23:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

mình rất thích các bộ phim do F-zone giới thiệu
đa dạng về nội dung, thể loại và không hề nhàm chán khi xem
dạo này cày movie Pháp hơi nhiều rồi
tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2016 23:28:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Lâu rồi mới thấy có phim Pháp đó, nội dung cũng mới mẻ lắm, có vẻ hấp dẫn đó
Đặc biệt m cực kì thích thời trang Pháp nên hóng phim này lắm luôn
Cảm ơn subteam trước nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2016 01:14:14 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Yves Saint Laurent, nhà thiết kế thời trang nổi tiếng của Pháp, và là một trong những thương hiệu mình yêu thích
Một bộ phim về cuộc đời nhà thiết kế Yves Saint Laurent...
Cảm ơn subteam đã làm một bộ phim hay và lãng mạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2016 07:59:23 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

phim đề tài history thì hay rồi, đặc biệt là về một nhà thiết kế nổi tiếng thế giới
có lẻ phim sẽ không đi sâu vào những mản tối của nền thời trang pháp, mà mô tả vào kỹ năng thiết kế của ông
cảm ơn subteam nhiều, F zone sôi động quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2016 08:47:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Xem những bộ phim như thế này thì mới biết được rằng công việc của một nhà thiết kế thời trang mệt mỏi và áp lực đến cỡ nào. Thứ chúng ta thấy trên sàn diễn là những bộ váy áp tuyệt đẹp nhưng để làm ra chúng thì đó là cả một quá trình công phu, tỉ mỉ và áp lực đến thế nào và nhà thiết kế cũng phải trả giá nhiều cho chúng.

Dạo gần đây mình cũng hay xem phim Pháp, cảm giác như mở ra được một thế giới điện ảnh hoàn toàn khác ý!

Nhân tiện còn một bộ phim nữa cũng nói về Yves Saint Laurent mình hy vọng subteam sẽ làm sub phim ấy!

Thank u!

Bình luận

Ok bạn  Đăng lúc 5-11-2016 11:14 AM
Còn đây là trailer: https://www.youtube.com/watch?v=JEQJ-kkR3LA  Đăng lúc 5-11-2016 10:48 AM
@froidragon: đây là link down bạn ạ: https://thepiratebay.org/torrent/12253407/Saint_Laurent_2014_FRENCH_1080p_BRRip_x264_DTS-JYK  Đăng lúc 5-11-2016 10:45 AM
Bạn ơi cho mình link phim đó nhé  Đăng lúc 4-11-2016 09:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2016 09:05:50 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Mình được biết đến hãng này qua những cây son YSL vỏ vàng sang trọng và các tông màu đẹp tuyệt.
Cảm ơn subteam vì đã làm sub bộ phim tài liệu ý nghĩa như này! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2016 09:39:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Trời ơi không ngờ là nhà F-zone làm phim này nha yêu không để đâu cho hết ấy Mình đã xem phim này 2 lần liền ở Les'place đó. Lần đầu xem mình đã bị nó ám ảnh kinh khủng luôn. Ám ảnh nhưng mà không thể dứt ra được nên cứ khi nào TT văn hóa Pháp chiếu là mình lại đi xem. Cứ tưởng là sẽ không thể nào có nó trong máy tính được chứ. Iu subteam lắm nhá. Phải down về gấp để lưu trữ mới được. Gửi ngàn cái hôn đến các bạn
Những bạn nào chưa xem thì nhất định phải xem nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2016 10:02:04 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

ôi cha mạ ơi Yves Saint Laurent!!!!! son YSL í!!!!!!!!!!!!!!! mê phim về thời trang như thế này lắm luôn!!! khắp nơi toàn là quần áo nhìn phát ham à!!!!!!!!!!!
cám ơn subteam nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2016 11:12:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

thấy thương hiệu này khá nổi
âu cuộc đời của ông chắc nhiều điều thú vụi lắnm đây
cảm ơn subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao