Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4128|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2014] 浪漫從天降|Sự lãng mạn trời giáng |Khưu Trạch, Bạch Cử Cương-Phim sẽ được chiếu tại rạp vào ngày 23/10/2015

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bạn cơ trưởng và cơ phó Bạch Cử Cương ( tạm dịch) đây

Chibi, Fanmade

Cre: On Pic

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Nikola3m + 5 Bài viết hữu ích
chansun + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-7-2014 15:25:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh nhẹn thế em
Trong các loại đồng phục thì ko ai dám phủ nhận đồng phục của phi hành gia là đẹp nhất
Được mang trên mình bộ đồng phục đó, sải cánh trên bầu trời là ước mơ của tôi lúc bé. Ai bảo tôi sinh ra thấp bé nhẹ cân quá làm chi T__T
Theo lời gợi ý của Mẹ Hớn, có thể để tên phim là "sự lãng mạn trời giáng". Vừa ko sai nghĩa, ngắn gọn mà lại gây ra sự tò mò

Bình luận

hôm qua em cũng định đặt thế, mà em sợ nghe chữ trời giáng nó kỳ :3  Đăng lúc 1-7-2014 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-7-2014 19:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này phải nói là trang phục đẹp.

Tạo hình đẹp, nội dung có vẻ cũng hay.

Chờ cả năm, đóng đc bộ phim này đây.

Đến tháng 10 là công chiếu nhưng nếu tình hình vẫn cứ như hiện nay thì khả năng bộ phim này có mặt trên các rạp VN thực sự là rất khó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-7-2014 20:49:45 | Chỉ xem của tác giả
Hự, phim mới đây à, hóng hóng
trời giáng không phải vì sự lãng mạn mà vì tạo hình của anh quá đẹp, nhìn mà muốn ngất lun
em mà ngồi cạnh anh cùng lái máy bay chắc máy bay rớt mất, ôi tội lỗi
anh mà đi đi lại lại trong máy bay chắc em chỉ có nước ngóng dài cổ cả chuyến chẳng dám ngủ đâu
tạo hình còn tuyệt hơn cả bác sĩ thế này thì chết fan mất thôi anh ơi

Bình luận

ờ ờ. Mắt yếu thì dưỡng đi nàng ạ. THỉnh thoảng vào trồi lên bình luận cái là mọi ng đc an ủi rồi ^^  Đăng lúc 4-7-2014 09:37 AM
@YKV: dạo này ta bận quá, toàn đi làm về muộn, mắt yếu đi nhiều nên phải hạn chế sử dụng mắt, nhưng thỉnh thoảng ta vẫn vào nhà rùi bay ra mà :D  Đăng lúc 3-7-2014 11:26 PM
Trời ơi lâu lắm mới thấy nàng ..:((  Đăng lúc 3-7-2014 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-7-2014 16:37:49 | Chỉ xem của tác giả
leovt89 gửi lúc 1-7-2014 08:49 PM
Hự, phim mới đây à, hóng hóng
trời giáng không phải vì sự lãng mạn mà vì t ...

cô đi đâu h này cô mới về hả cô kia
Công nhận là đồng phục này làm các fan gơn khó lòng kiềm chế
Nhớ đến truyện ngôn tình "mục tiêu đã định" của Tâm Thường, các nhân vật chính cũng là các phi công tôi đã từng tưởng tượng nếu Trạch vào vai nam chính sẽ thế nào
Ko biết là anh lái máy bay dân sự chở khách bình thường hay là chỉ là tiếp viên nam khiến hành khách đổ máu nữa.
@YeuKhangVy: ta nghĩ ko có hi vọng phim này đc chiếu ngoài rạp Việt Nam đâu nàng ạ. Nó phải tầm cỡ bom tấn của Thành Long, Lý Liên Kiệt, Châu Tử Đơn... thì may ra

Bình luận

có hình anh lái máy bay mà nàng, không phải tiếp viên nam không đâu, nhìn hút hơn đua xe nữa, chết mất :((  Đăng lúc 3-7-2014 11:30 PM
ta cũng nghĩ thế, có raw mà xem là mừng lắm rùi :) ta bận wá mắt lại íu nên ít la cà lướt web, thỉnh thoảng ghé nhà rùi lại bay ra, ta vẫn đọc cmt của các nàng mà :)   Đăng lúc 3-7-2014 11:29 PM
Uh ta cũng nghĩ thế  Đăng lúc 3-7-2014 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-8-2014 05:18:14 | Chỉ xem của tác giả
"Lãng mạn trời giáng"  cơ trưởng Khưu Trạch trở lại màn ảnh lớn

Thời gian gần đây người hâm mộ đã đăng một số hình ảnh Khưu Trạch quay phim tại Bắc Kinh tạo nênsự  tò mò không biết anh đang đóng phim gì.
Theo tiết lộ phim đang trong giai đoạn hậu trường để chuẩn bị lên sóng vào cuối năm nay. Phim điện ảnh lần này của Khưu Trạch có cái tên khá ấn tượng "Lãng mạn trời giáng". Phim do công ty điện ảnh và truyền hình Bắc Kinh sản xuất hứa hẹn sẽ đem đến những tràng cười sảng khoái cho khán giả nhưng cũng không kém phần lãng mạn. "Lãng mạn trời giáng" được chỉ đạo bởi nữ đạo diễn nổi tiếng Ninh Doanh, có sự tham gia của "ảnh đế" Hạ Vũ, "em gái quốc dân" Quan Hiểu Đồng, ca sĩ mới nổi Bạch Cử Cương và một số diễn viên khác.

Hai vai chính được giao cho đầu bếp Hạ Vũ và cơ trưởng Khưu Trạch. Đầu bếp Hạ Vũ và tiếp viên hàng không Hiểu Đồng sẽ có cuộc truy đuổi tình yêu dở khóc dở cười còn Bạch Cử Cương vào vai cơ phó lúc nào cũng kè kè bên cạnh cơ trưởng Khưu Trạch. Chế tác Hàn Tuấn cho biết Khưu Trạch không chỉ thành công khi thể hiện một cơ trưởng đẹp trai lạnh lùng mà còn có khướu hài hước bẩm sinh, đây quả thực là một vai diễn sắc sảo.

Với dàn diễn viên sáng chói cùng đạo diễn tài năng, đây sẽ là bộ phim không thể bỏ qua cho những ai yêu thích thể loại hài lãng mạn.

Source: http://news.sina.com.tw/article/20140814/13122878.html
Lược dịch: [email protected]
Ghi rõ nguồn http://kitesvn.com khi copy tin tức sang các web, blog khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-10-2014 15:21:42 | Chỉ xem của tác giả

Poster

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-10-2014 15:39:05 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-9-2015 08:10:45 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 23/10..Phim lãng mạn trời giáng sẽ được công chiếu ở Đài Loan

Hi vọng sẽ sớm có Raw cho fan bên mình đc xem

wb

Bình luận

cái này e cũng ko biết nữa ss ơi hai cái mà cái nào cũng ko có :((  Đăng lúc 16-9-2015 11:02 AM
sao poster ko có mặt a nhà mềnh nhể?  Đăng lúc 16-9-2015 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-10-2015 14:55:42 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách