Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: alice2000phuong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2014] Quả Tim Máu | Thái Hoà, Nhã Phương, Hoàng Bách, Quý Bình, Kim Xuân, Tú Vy ~ Đang công chiếu

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-4-2014 13:24:50 | Chỉ xem của tác giả
mình xem phim này ở rạp rồi. Kịch bản ổn , diễn viên đóng rất đạt . Tuy nhiên phim chưa có  nhiều cảnh hù dọa người xem cho lắm
xem phim mmình thích nhất là nhân vật 'cu Hù' của Thái Hòa, rất đáng yêu chân thành, nói chuyên tếu lâm dễ sợ gây cười không ngừng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-5-2014 00:27:04 | Chỉ xem của tác giả
Phm Việt Nam càng ngày càng phát triển đến bất ngờ
úc trước chỉ thích xem phim cổ tích và một, hai bộ phim truyền hình thôi
bây giờ phim điện ảnh cũng hay và thú vị quá
Cmt ủng hộ phim Việt nói chung và "phim Quả tim máu" nói riêng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 25-7-2014 23:53:52 | Chỉ xem của tác giả
mỗi ngày xây 1 cục gạch ngồi hóng Đặt gạch xây nhà... chờ xong xuôi rồi ghé thăm chúc mừng nào !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 17-8-2014 21:15:06 | Chỉ xem của tác giả
Trong các phim Việt Nam chiếu ở rạp, phim này có lẽ là một trong các phim hay và hiếm. Cốt truyện hơi lạ chút. Có chút kinh dị, có chút hài hước, tuy là chưa đủ độ kinh dị và cũng chưa thật là hài hước, nhưng dù sao so với các phim Việt Nam chiếu rạp khác, thì phim này đáng để bỏ tiền ra mua vé để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-12-2014 11:09:40 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá chừng quá đất, khác hẳn với kịch mà mình đã từng coi nữa, rất đáng để xem
Bản thân mình thấy Cu Hù mới là nhân vật chính trong bộ phim này, Tú Vi phim này ít đất diễn quá nhỉ
Có bạn nào biết cô diễn viên đóng vai người bị chết thiệt sự (nhân tình của ông chồng đó) tên gì không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-2-2015 18:54:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
怎么我看不到下载地址呢!是不是要回复后才能下载呢
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 8-3-2015 22:30:07 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay ngày lễ mà mưa, ngồi nhà đi thăm thú khắp nơi trong diễn đàn, quyết định ghé vô coi box movie, thấy gt phim này tự dưng ngồi cười một mình
công nhận phim này ko có Thái Hòa thì thấy bình thường, nội dung ko đặc sắc
hôm mình đi xem cả phòng ngồi im re, cứ đoạn nào Thái Hòa xuất hiejn thì cười ầm ầm
đi xem chủ yếu là xem Thái Hòa diễn, cứ phim ma mà chả sợ mấy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách