Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: alice2000phuong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2014] Quả Tim Máu | Thái Hoà, Nhã Phương, Hoàng Bách, Quý Bình, Kim Xuân, Tú Vy ~ Đang công chiếu

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-11-2013 10:46:50 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hình ảnh thấy kinh dị vậy, nh mà phim VN nên k biết có sợ không? Mà Thái Hòa giữa tháng 12 có phim Tèo em chiếu rạp, rồi giáng sinh phim này nữa chứ. hồ hồ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-11-2013 14:03:10 | Chỉ xem của tác giả
phim của đạo diễn  Victor Vũ  rất hay và có những cái kết rất bất ngờ :)) mình hầu như theo dõi hết những bộ phim của đạo diễn, rất mong chờ phim này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-11-2013 17:05:09 | Chỉ xem của tác giả
Á, Phim cũa Victor Vũ kìa!!!!!!
Chắc chắn sẽ ủng hộ phim này hết mình. Hóng phim dễ sợ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-11-2013 23:02:57 | Chỉ xem của tác giả
film nào của Thái Hòa mình cũng đều ủng hộ, nội dung film nghe rất sợ nhưng lại thích thể loại về kinh dị, hay ma. Sau đó đã quyết định ra cửa hàng mua film này xem cho thỏa thích. Ủng hộ đội nhà. Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-2-2014 09:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là Victor Vũ là cái tên khiến mình ấn tượng nhất trong làng phim điện ảnh Việt Nam, xem rất nhiều tác phẩm của ông mà chưa từng một lần thấy thất vọng, từ Thiên mệnh anh hùng, Scandal,... giờ là phim này nữa. Mặc dù cực ghê cái thể loại này nhưng vẫn bị dụ dỗ đi xem. Kinh dị, mình đã suýt khóc vì sợ. Thề là từ giờ sẽ không xem cái thể loại này nữa! Cơ mà cũng không phủ nhận được sự thành công của bộ phim này. Hi vọng sẽ có nhiều tác phẩm của Victor Vũ để xem nữa!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-2-2014 09:52:18 | Chỉ xem của tác giả
muốn đi xem mà sợ phim VN kết thúc xàm. Đợi bản cam coi ké vậy, mới coi scandal của victor vũ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-2-2014 12:11:56 | Chỉ xem của tác giả
các bác ơi sao mình tìm mãi ko thấy cái link down về máy vậy? @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-3-2014 16:35:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim này kịch bản hay, tưởng như đã kết thúc thì lại mở ra 1 câu chuyện khác, tình tiết cũng khá là hấp dẫn, cảnh quay cũng khá là đẹp Tuy là phim kinh dị nhưng có anh Thái Hòa là biết sẽ nhiều cảnh cười mà hehe, có những câu thoại khá là hài của anh chồng Hoàng Bách: về thì về, nhưng ko có em sao anh về haha, lúc giận rồi thì nói ko chơi méc ba
Và ấn tượng với anh Hù, mang thai thiệt lâu mà chưa sinh đc, đi chợ bị hù rồi sinh luôn nên đặt tên Hù
Mong là phim Việt mình sẽ có nhiều phim hay như thế này nữa, cơ mà phim Việt đi coi ở rạp của a Victor Vũ nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 20-4-2014 14:27:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem 1 lần rồi nhưng vẫn ngóng bản HD hoặc SD cũng được, sẽ có vào 1 ngày nào đó.
Phim này thích chị Tú Vi, xuất hiện ít nhưng thấy đáng yêu, ý kiến cá nhân mình là phim này Nhã Phương diễn chưa tròn vai lắm, còn lại các vai khác đều gây ấn tượng cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-4-2014 23:03:46 | Chỉ xem của tác giả
phim hay khủng khiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách