Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: alice2000phuong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2014] Quả Tim Máu | Thái Hoà, Nhã Phương, Hoàng Bách, Quý Bình, Kim Xuân, Tú Vy ~ Đang công chiếu

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 4-10-2013 07:15:10 | Chỉ xem của tác giả

Nguồn: facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 5-10-2013 18:08:59 | Chỉ xem của tác giả

Nguồn: facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-10-2013 21:27:51 | Chỉ xem của tác giả
Lần đi coi kịch này về sợ với ám ảnh mấy tháng trời
dù vậy nhưng mà có phim thì cũng sẽ lại lết ra rạp ủng hộ phim nhà thoi ^^
hy vọng là phim cũng sẽ để lại ấn tượng tốt như kịch phiên bản gốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-10-2013 11:06:04 | Chỉ xem của tác giả
Đạo diễn Victor Vũ là một trong những đạo diễn hiếm hoi mình cực kỳ thích ở Vnam. Xem phim của anh, bắt đầu từ Giao Lộ Định Mệnh cho đến Scandal, chưa có phim nào làm mình thất vọng. Từng cảnh quay rất kỹ lưỡng, tỉ mỉ, đúng chất kinh dị và phảng phất phong cách Hollywood.

Nhìn phim này là đã muốn xem rồi. Hơn nữa có anh Bách AC&M mình thích từ lâu. Xem xong đoạn trailer với cảnh hậu trường, kết quá đi mất, những fim của Victor Vũ rất biết làm người khác giật mình chứ không như những phim ma dạo gần đây, vừa lô lố làm sao, vừa câu hàng bằng dãn ca sĩ diễn viên, cảnh khỏa thân của các dv nữ là chính. Nhiều khi xem phim ma mà toàn cười. =__=

Phim ra vào đúng dịp sinh nhật nên nhất định phải đi xem mới được.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-10-2013 10:06:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất tín nhiệm film của Victor Vũ đang hóng "cô dâu đại chiên 2" để ra rạp cống hiến, film kinh dị thì hem biết có nên xem không nếu mà hay như ma Thái thì... liều :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 31-10-2013 10:39:17 | Chỉ xem của tác giả
Dòng phim Kinh dị Việt nam vẫn chưa mấy thu hút người xem có lẽ vì cốt truyện đơn giản, kĩ xảo kinh dị chưa đạt. Thậm chí phim kinh dị Thái Lan đang lất lướt phim Việt Nam rõ rệt. Nhưng dù sao đối với người tim yếu như mình thì sự lựa chọn xem phim Việt Nam là rất sáng suốt rồi. Down về xem ngay thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-11-2013 15:33:52 | Chỉ xem của tác giả
phim Victor Vũ hay lắm nè {:313:} và mình cũng thích Thái Hòa từ vai Long Ruồi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-11-2013 23:51:29 | Chỉ xem của tác giả
trời ạ, đêm khuya ngồi 1 mình mà coi ba cái này chỉ muốn.@>@ nhớ lại cái cảm giác xem lúc đó mà hãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-11-2013 09:53:36 | Chỉ xem của tác giả
Trong vở kịch Quả tim máu mình nhớ Thái Hòa cũng đóng vai anh Hù, ấn tượng vai này lắm. Nhưng hình như mình đọc nội dung của phim có vẻ không giống với kịch cho lắm, hi vọng sẽ khác để làm cho bộ phim hấp dẫn hơn. Chờ phim này ra rạp thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-11-2013 09:58:28 | Chỉ xem của tác giả
> Ôi phim này nghe tựa đề thui đã thấy rùng rợn{:295:}
Nhưng mà vẫn tò mò muốn xem quá!..
Thank chủ thớt nhé!..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách