Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vic_earth
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2013] Tèo Em | Thái Hòa, Johnny Trí Nguyễn, Ninh Dương Lan Ngọc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2014 18:35:02 | Xem tất
Phim này mình đã đi xem rồi nè Nội dung phim cũng tàm tạm nhưng mà hài vãi đái. Ngồi coi mà cười vỡ bụng. Phim này rất phù hợp với các bạn đang bị xì chét coi đó. Bao vui lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 19:04:22 | Xem tất
ôi, hôm đấy ra rạp xem tưởng cười bục ruột luôn rồi chứ
"Nói chuyện với mấy người không cùng đẳng cấp nói không có được..."
lâu lắm rồi mới coi được 1 phim vn hài đến như vầy
hay hơn "Để Mai tính" nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 14:54:06 | Xem tất
Phim này mình chưa xem nhưng các bạn đi xem rạp về bạn nào cũng khen hay và bảo là nên đi xem. Thấy bào hài lắm, cả rạp cười nghiêng ngả mà. Chắc là phải đi xem thôi
Tuy nội dung cso thể không hay nhưng mình đang bị sì trét nên xem chắc là có tác dung đấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 16:58:35 | Xem tất
Xem cái trailer với mấy cái hình thấy hài quá trời ,mà không biết ra sao nữa,thấy quảng cáo trên tivi quá trời luôn mà chưa coi được,có Trí Nguyễn với Thái hòa thì chắc là hay rồi,đã lâu rồi cũng không có coi phim việt nam,đợi phim này ra vậy.Cám ơn bạn đã đăng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 18:21:57 | Xem tất
Đã xem phim này rồi. Xem như khá nhất trong mấy phim hài ngoài rạp của Việt Nam, nhất là mấy phim hài Tết thì nhảm khỏi nói.
Phim này hài đầu buổi tới cuối buổi, nội dung không phải sâu sắc lắm, nhưng là phim hài giải trí thì đã rất tốt rồi.
Có điều mấy cảnh hài nhất đã tung lên trailer hết trơn. Xem đi xem lại trailor hoài, nên khi vào rạp chẳng có cảm giác hài nữa.
Tóm lại, cũng đáng đồng tiền bát gạo bỏ ra xem phim!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 15:49:34 | Xem tất
Kỳ winter break vừa rồi mình được về VN đúng ngay dịp Tèo Em ra ^^. Lúc đầu về tính đi xem phim Quả Tim Máu cơ, mà khi gần về lại hay tin là phim dời ngày chiếu nên hụt hẫng gì đâu ấy. Về được anh chị bao vé cho đi xem . Coi khá hay, chú Thái Hòa thì mình quá ấn tượng trong vở kịch ma Người Vợ Ma rồi ^^ vẫn tính diễn khờ khờ ngu ngơ thế này mà thích Nhưng mình thấy phim có vài đoạn khá vô lý . Như khúc rơi xuống sông gặp con cá sấu ấy Ngoài đời thì là 2 ae ngỏm tỏi luôn rồi chứ làm gì còn sống sờ sờ như thế này được Nói chung là phim cũng đáng đồng tiền ^^ Vẫn còn muốn coi lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 16:10:44 | Xem tất
Lúc coi Trailer phim này hấp dẫn quá chừng, nhất định tới ngày chiếu phải đi coi. Cuối cùng đợt đó bà con dân tình đi coi về nói mình đừng đi coi nữa. Giờ vẫn chưa được coi nhưng nghe nói kiểu như phim Hài Việt Nam mình nội dung nhàm lắm cũng thấy thất vọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 16:23:04 | Xem tất
Đã xem phim này và đã cười từ đầu đến cuối phim...
Thích Thái Hòa diễn hài kinh khủng
Thích Johny Trí Nguyễn đẹp zai, manly kinh khủng...hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 16:42:07 | Xem tất
Phim này siêu bựa luôn , cười đau cả bụng
có vẻ như chủ đề gay là chủ đề hot của phim với video việt ,thấy phim nào cũng có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 17:17:03 | Xem tất
Phim hài, trai đẹp, gái xinh )
có vài chi tiết bị sạn và hơi xàm xí )
nói chung phim chỉ để xả stress
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách