Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: levaren218
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2013] Nhà Có Năm Nàng Tiên | Hoài Linh, Việt Hương, Phương Thanh, Ngân Kh

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-12-2013 19:52:01 | Chỉ xem của tác giả
phim này cũng có chiếu trên đài cáp nè
có Hoài Linh với Việt Hương là vui thôi rồi
còn mấy cô con gái cô nào cũng xinh
tks bạn đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-1-2014 18:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận phim nào có Hoài Linh đóng cũng hay hết trơn á, nội dung phim hay rồi còn hài hước nữa chứ, nhưng có nhiều đoạn tình cảm và đầy triết lý.
Sau này cứ thấy phim nào mà có Hoài Linh đóng là chắc mẩm 99% là hay rồi, không thể bỏ lỡ được
Mà không biết phim này là phim đầu tay hay là phim thứ mấy rồi mà công nhận Miu Lê đóng hay thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-1-2014 19:36:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem có ý nghĩa,hay và hài hước,nội dung đơn giản dễ hiểu,theo mình rất thích hợp xem trong dịp Tết
5 cô con gái xinh,nhưng bớt trát phấn,ăn mặc "bình thường" chút xíu có vẻ hợp lí hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-2-2014 19:43:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá.he he.Chú Hoài Linh đóng phim thì còn gì bằng
: cười lăn lộn luôn.

Bình luận

edit bài cho đúng nội quy nha bạn :3  Đăng lúc 27-2-2014 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-3-2014 16:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Thank chủ thớt nhiều lắm, ở nhà ai cũng xem rồi, bảo là hài hước và vui bá cháy mà mình thì chưa có được xem giờ không biết lịch chiếu và bận rộn quá. Mò mẫm vào đây với hi vọng có link down, thật không ngoài mong đợi. Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm lắm. Tặng ngàn nụ hun ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-4-2014 13:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và ý nghĩa quá ah. Tình cảm hai vợ chồng Hoài inh  dành cho mấy đứa con thật sự rất cao cả, nhà nghèo nhưng vẫn cố gắng nuôi 5 đứa con gái lớn khôn. Xem phim mà có lúc thì cười đau cả ruột có lúc lại sụt sùi xúc động trước sức mạnh tình thâm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-4-2014 21:42:33 | Chỉ xem của tác giả
hôm bữa mình coi kì án truyện tranh thấy có giới thiệu nhưng quên xem ngày mà ngày mấy thì khởi chiếu vậy bạn
phim hay mà bao giờ ms có để tải về đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-6-2014 09:18:50 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem hết phim này. Nhưng cái kết thì hơi nhạt một chút. Chú Hoài Linh đóng phim gì thì cũng thấy nét Hài ở chú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-7-2014 11:16:19 | Chỉ xem của tác giả
trong các phim của chú Hoài Linh đóng mà mình xem từ trước đến giờ thì phim này là hay nhất. Trước giờ xem kịch và xem phim thì thấy chú diễn trên sân khấu là hay nhất, trên phim thì hơi cứng, không hay, tham gia cũng chỉ là chọc cười khán giả, như phim Hello cô Ba thì bó tay, nội dung không đặc sắc, diễn xuất khô khan. Chẳng muốn xem lại...

Nhưng phim này không biết có phải do diễn cùng với cô Việt Hương, 2 người có thể tung hứng như trên sân khấu được nên phim hay hơn. Đợt tết đã xem rạp, giờ thấy lại muốn down về xem tiếp Đoạn đầu thì hay, cảm động, xen lẫn hài hước. Hai người tuy nghèo về vật chất nhưng giàu về tinh thần, dù nghèo nhưng vẫn lo cho con ăn học nên người, nhưng đoạn sau giải cứu thì hơi nhảm tí nhưng cũng chả sao, miễn kết thúc có hậu là được ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-12-2014 11:18:31 | Chỉ xem của tác giả
phim này rất thích hợp coi vào dịp tết, vui, cười no bụng.
Vai diễn của Bảo Anh, Yaya trương nhi ít đất diễn quá. Chắc tại phim có quá nhiều diễn viên nổi tiếng
rất cảm phục tình cảm của vợ chồng hoài linh, mặc dù nhà nghèo nhưng vẫn luôn cố gắng chăm lo cho 5 đứa con nuôi của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách