Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2013] Âm Mưu Giày Gót Nhọn | Kathy Uyên, Don Nguyễn, Phương Mai, Trương Nhi, Trúc Diễm, Petey Majik...

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 4-1-2014 09:07:20 | Chỉ xem của tác giả
Khi đi xem phim này chỉ là tình cờ là chẳng còn phim nào khác ở rạp coi được với gu của mình, cũng như do cái tính tùy hứng khi xem, nên đâm đầu vào coi phim này. Dù vậy nhưng không hối tiếc gì khi xem xong. Tình tiết hay cảnh quay, nhịp độ các chi tiết của phim khá hay. Nhưng cái dở nhất là phim do hai bạn Việt kiều diễn vai chính, giọng cứ lơ lớ, chẳng thể hiện tí cảm xúc nào cả. Thà các bạn ấy cứ nói tiếng Anh rồi sub Việt cho mọi người thì hoàn hảo hơn rồi. Nhưng dù sao vẫn hi vọng phim Việt sẽ có nhưng bước tiến như vậy là được rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 4-1-2014 17:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Sao không thấy link download nhỉ? Hồi trước định đi xem film này mà có mấy việc làm tui tiếc đứt ruột. Nghe bạn bè bảo hay quá trời mà ko xem được. hix, chờ link download
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 4-1-2014 17:48:23 | Chỉ xem của tác giả
boo_nana27 gửi lúc 4-1-2014 05:01 PM
Sao không thấy link download nhỉ? Hồi trước định đi xem film này mà có mấy việc làm t ...

Thường thì phim Việt mới ra chưa có link down liền đâu bạn, đợi khoảng năm mấy hoặc có khi lâu hơn mới bắt đầu bán DVD phim rồi mới có người RIP lên mới có link down. Phim Việt mình giữ bản quyền dữ lắm, nên kinh nghiệm phim Việt nào hay thì nên đi coi vì bản trên mạng lâu mới có, còn phim nước ngoài thì bản  DVD có nhanh hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-1-2014 03:06:50 | Chỉ xem của tác giả
Cực kì hóng phi này
Mình đã ko có cơ hội đi coi mặc dù mình ghiền lắm
Từ cái trai lẻ tới cái hậu trường là thấy có đầu tư rồi
Dạo này phim VN cũng hay lắm nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-1-2014 03:45:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng film này quá mà hồi đó ko kịp xem ngoài rạp, coi mấy trailer với mấy bài báo pr thích chết đc.
Mà nghe mấy người bạn đã xem bảo là cũng bt thôi, nhưng mà vẫn hóng tại thấy trailer hài, mà chẳng mấy film Việt mình có hứng thú như vậy. Hầy!
Bao h mới đc download về xem đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 7-1-2014 19:33:45 | Chỉ xem của tác giả
Hix đợt rồi chiếu phim về xem đc có 1 nửa thì phải đi ra (vì có việc), lúc sau định vào xem suất chiếu tiếp theo thì hết xừ nó vé Đợt sau đấy bay về lại qua rạp xem còn chiếu ko thì đã hết chiếu mất rồi. Của đáng tội 2 đợt về cách nhau gần 1 tháng nên hết chiếu chắc đúng. Cơ mà chờ đến bao h mới đc xem hết để xem kết cục thế nào đây, huhu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 26-4-2014 13:13:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy phim rất ổn, đầu tư công phu từ kịch bản, diễn viên đến ngoại cành qua tận Mỹ quay, trang phục của diễn viên thì đẹp khỏi chê luôn
Mình hơi bị ghiền nhạc phim rùi đó. bài 'Cứ thế mà đi' của Thanh Bùi vs Thu Minh
Cặp đôi này  quả là một cặp bài trùng rất ấn tượng  đó nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 1-2-2015 15:31:51 | Chỉ xem của tác giả
我怎么不可以下载电影了呢,板主教教我啊,要打多少个字才可以发表哦。要求太高了站长
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách