Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2013] Âm Mưu Giày Gót Nhọn | Kathy Uyên, Don Nguyễn, Phương Mai, Trương Nhi, Trúc Diễm, Petey Majik...

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-11-2013 20:13:51 | Chỉ xem của tác giả
Đặt 1 cục gạch hóng link down
Vừa mới đi xem ở rạp hwa. Hay dã man con ngan. Diễn viên đẹp lung linh. Áo quần giày dép toàn đồ hiệu nhìn lag cả mắt :))) Nhà cửa thì nguy nga như lâu đài.
Thích xem lại gê nhưng hết xèng ra rạp rùi. Trăm sự chờ subteam v :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 7-11-2013 13:53:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi Don Nguyễn: Alo ai đó hú hôn tôi đi :
công nhận đội ngũ sản xuất giỏi thật đấy, dựng bối cảnh NY ở SG mà như thật 0.0
xem buồn cười mấy cành Anne đi rình để đánh ghen :)) nhưng cũng rất xúc động những cảnh cuối phim
đây là bộ phim đầu tay của Kathy Uyên với vai trò là nhà sản xuất, mong chị có nhiều thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 13-11-2013 22:35:32 | Chỉ xem của tác giả
Hix, đợt rồi đi xem phim với bạn toàn xem phim ma, chưa được xem phim này.
Vì có một mình nên không thường xuyên ra rạp, đành ngóng chờ bản online vậy.
Không biết khi nào có bản online nhỉ, phim Việt mà PR dữ quá nên cũng tò mò ngóng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 16-11-2013 00:05:29 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng lần đầu xem phim việt ở rạp, cũng không kỳ vọng lắm nhưng mà t thấy hay lắm
đã mắt,đã cả nội dung,ngắn gọn nhưng súc tích,đủ vui buồn,hài hước và cả thất vọng.
đáng để xem ! luồng gió mới cho phim việt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 16-11-2013 02:00:57 | Chỉ xem của tác giả
muốn đi xem mà lười ra rạp quá.. bh mới có để down nhỉ.. mong ngóng từng ngày iiiiiiiiiiii{:301:}
mà đã xem khá là nhiều phim của chị Kathy r.. phim nào cũng thấy hay hết í.. nhìn ảnh bên ngoài thấy bt mà sao lên phim là chị xinh lung linh í.. có lẽ do diễn xuất của chị quá hay nữa {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-11-2013 22:27:25 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng là có bản online để mình coi lại lần nữa.
Phim Việt dạo này lên tầm rồi, nội dung khá ổn, diễn viên xinh đẹp, cảnh quay cũng chưa tìm được điểm nào để chê cả. Xem có cả buồn, có cả vui, mang lại nhiều cảm xúc cho người xem lắm.
Phim Việt bây giờ cũng đầu tư cả nhạc phim nữa, mình kết cái nhạc phim này lắm nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 22-11-2013 20:16:33 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước hụt mất phim này ngoài rạp.. Nhạc phim nghe thấy hay quá trời, xem trailer thấy hài dễ sợ ^^
Hy vọng bản onl ra sớm sớm để được xem :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 28-11-2013 21:35:37 | Chỉ xem của tác giả
bạn mình đi xem phim này bảo hay lắm ý, ko biết như nào, mong ngóng có link down để xem >"<
Nhạc phim nghe trên yan chị THu minh hát cũng thấy hay nữa
minfg ít xem film việt nam, nhưng hóng film này quá đi :D:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 28-11-2013 22:58:40 | Chỉ xem của tác giả
Film này mình đã xem trailer ở rạp thấy rất thích mà lại rất dzui, film Việt Nam ngày càng tiến bộ, phải ủng hộ đi xem nhiều hơn để cho nước mình phát triển bằng bạn bằng bè nữa chứ, hihi. Và sau khi xem xong đúng là không cần suy nghĩ lần sau có đi xem Việt không?
Các bạn ơi, pls hãy xem film nước mình nhé và cùng trải nghiệm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-1-2014 13:30:55 | Chỉ xem của tác giả
phim này có Don Nguyễn nên k bị nhạt thật ra nội dung cũng k phải mới mẻ và cô diễn viên chính cũng k đặc biệt nhưng xuyên suốt bộ phim k có tình tiết nhảm hay chọc cười thô nên cũng rất đáng xem ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách