Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: avantbolmae
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2012] The Gift of Room 7 (Món quà của phòng giam số 7)

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2013 09:39:27 | Chỉ xem của tác giả
toffiffee gửi lúc 17-5-2013 05:53
Các bạn cho mình hỏi một chút. Nhà mình có bạn nào biết xem phim với engsub ở đâu đ ...

hahaa .... tội bợn quá ...mình coi tận 5 lần rồi đới ...coi ở các rạp Lotte. Nếu bạn ở TPHCM và gần quận Tân Bình thì hôm nay là một ngày rất rất là thuận lợi và may mắn
vì Lotte vừa mở rạp ở Cộng Hòa - Tân Bình và Miracle in cell no.7 là  một trong những phim được chiếu miễn phí nhân dịp ra rạp mới. Nếu điều kiện của bạn OK thì đi hẳn tới đó coi cho ... phê DD

Bình luận

bạn sướng quá ;)), mình tiếc là không ở TpHCM, chứ nếu không dù cách nào cũng lết đến rạp rồi ;))  Đăng lúc 17-5-2013 07:18 PM
híc híc mềnh vẫn chưa được xem fim lần nào. Ghen tỵ quá em đã xem những 5 lần rùi cơ à, đúng là số ss bị con cái đè mà, mệt  Đăng lúc 17-5-2013 04:30 PM
ya ya ya.... chị có nhận đc PM của em mấy hôm trc ko? em gửi link xem phim này cho chị ấy >"<  Đăng lúc 17-5-2013 10:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 15-12-2013 02:56:56 | Chỉ xem của tác giả

xem xong mà não lòng, tự hỏi không biết vai của Hye là vai gì nữa TT_TT...không phải cameo mà cũng chẳng ai nói là vai phụ...tên thì vẫn được đứng trên, trước cả những người khác xuất hiện trong trailer TT_TT
thế mà...ngay cả 1 tấm hình hoặc chụp poster cũng chẳng thấy
muốn giết ngừi quá

Bình luận

là vai phụ bạn. Vì đó là vai Yesol lớn nếu đem chụp chung poster thì thấy nó kì lắm XDD.  Đăng lúc 15-12-2013 04:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách