Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14835|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2011] Tối nay 8 giờ | Hoàng Phi, Miu Lê, Tùng Lâm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
TỐI NAY 8 GIỜ

Đề tài: Hài Hước
Diễn viên: Hoàng Phi, MIU Lê, Tùng Lâm
Đạo diễn: Lê Hoàng.
Hãng s/x: Lan Anh Media.
Độ dài: 86 phút
Khởi chiếu: 23/12/2011

Poster phim

Câu chuyện bắt đầu từ một quán cà phê – karaoke vùng biển hẻo lánh, nơi bốn cô gái thôn quê xinh đẹp đang sinh sống và buôn bán hàng ngày. Ai trong các cô cũng có chung một khát khao cháy bỏng là đổi đời, nhưng rồi mơ ước ấy cũng bị hạn chế vì không bằng cấp, không nghề nghiệp chuyên môn. Thế là các cô bắt đầu có ý nghĩ làm thực dụng, muốn làm giàu bằng… vốn tự có.
Bốn cô gái gom toàn bộ tiền bạc có được đi mua quần áo đẹp để tự biến mình thành những người sành điệu. Các cô đến thẳng một khu resort cao cấp để tìm kiếm đại gia. Vứi số tiền ít ỏi chỉ có thể nghỉ tại khách sạn trong vòng một tuần, các cô đặt ra cho mình một nhiệm vụ sống còn là “câu” cho bằng được đại gia để đổi đời.
Cuối cùng, hai chàng đại gia như mong muốn của các cô cũng xuất hiện, đó là một trí thức tử tế và một tay chơi lão luyện. Chuyện gì sẽ xảy ra giữa các cô gái muốn đổi đời và hai đại gia khét tiếng đất Sài thành?

Xem Trailer phim

:saigonmedia.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-1-2012 18:39:00 | Chỉ xem của tác giả
khi nào KST có film này ta ^^!
mong chờ lên đĩa vậy
ko có tìn đi rạp ^^~ .....................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-7-2012 10:31:56 | Chỉ xem của tác giả
giàn hot girl và hot boy lên phim
đúng hay rồi, lót dép ngồi đợi
đã thấy bản cam nhưng mờ quá xem chẳng đã gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-1-2013 14:04:45 | Chỉ xem của tác giả
đang vui vì nhìn thấy phim mình định xem có trong trang nhà mềnh
hóa ra chỉ có trailor không thui
không thấy link down đâu cả
*mừng hụt* :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-1-2013 22:20:20 | Chỉ xem của tác giả
phim cua viet nam lúc nào cũng toàn may em bán cà phê muốn đổi đời tìm đại gia coi như vạy riết không có tinh thần vương lên trong cuộc sống . cuộc sống thực tế đâu có vậy đâu chỉ có một số là ko chịu làm mới vậy thôi ko lẽ mấy người từ dưới quê lên ai cũng bị vướng vào như thế kịch bản lúc nào cũng củ rích quanh đi qaurnh lại chẳng biết làm thay đổi mới cốt truyện nói nhiều sợ mấy bạn nói mình à người không yêu nước nhưng các bạn hãy coi kỹ rồi thấy có đồng ý kiến với mình ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách