Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][1996] Le Huitième Jour - Ngày Thứ Tám | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 19-9-2016 20:29:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ngày thứ tám sẽ có ý nghĩa ntn nhỉ? Tò mò , kích thích nhau quá đấy
Klq mà tự dưng poster có 2 người đàn ông xong xuống gthiệu là phim tình cảm nên tôi có hơi ...
Mà phải công nhận là mấy bác F-zone quá là năng suất luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 19-9-2016 22:20:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Tựa phim nghe cực thu hút luôn. Quyết định tải phim về.
Mong phim sẽ hay như mong đợi. Vì phim có diễn viên thật sự mắc bệnh nên chắc những cung bậc cảm xúc cũng sẽ được chuyển tải thật hơn nhỉ.
Cảm ơn các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 19-9-2016 22:24:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhìn cái poster tự dưng thấy diễn viên chính bị Down giống anh gần nhà mình chỉ là chậm phát triển thôi nhưng sống tình lắm, mà cái gì cũng biết, anh ấy gặp khó khăn trong việc nói ra suy nghĩ của mình thôi chắc sẽ là một bộ phim hay lắm đây, cảm ơn subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 19-9-2016 22:44:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim này hay lắm ghi là hài hước thôi chứ hài xong còn nghĩ nhiều là một bộ phim rất đáng xem cho bạn nào còn lăn tăn cảm ơn subteam đã làm sub phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-9-2016 02:17:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

một người mắc bệnh thật đóng vai diễn bị mắc bệnh chắc sẽ lột tả cảm xúc chân thật lắm! tựa đề phim cũng rất thu hút! cám ơn Subteam! mình sẽ lưu lại để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-9-2016 08:27:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhìn hấp dẫn nhỉ, lại có phim để luyện ùi. dạo này F-Zone tích cực quá, được xem phim liên tục thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-9-2016 10:05:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đã xem phim Intouchables thấy tình bạn giữa hai người đàn ông thật đáng hâm mộ. Mong phim này cũng hay như vậy.
Thanhk subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 20-9-2016 12:25:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình đã xem phim này rồi. Phim nhẹ nhàng và nhiều ý nghĩa. Hồi lúc xem phim mình cử nghĩa là do hóa trang, vì anh diễn viên mắc bệnh đóng hay và nét mặt rất tốt. Sau này mới biết là ở ngoài đời anh cũng bị bệnh thật. Rất ngưỡng mộ và khâm phục khả năng diễn xuất của anh.
Cám ơn subteam đã đem tới bộ phim ý nghĩa như thế này cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 20-9-2016 14:17:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

"OA"...Đọc lời giới thiệu mình thật sự đã thốt lên như vậy...Bộ phim đã chọn diễn viên như vậy chắc hẳn đã là 1 sự đặc biệt vô cùng hấp dẫn và cảm động. Hơn nữa chỉ nhìn poster của phim đã khiến mình bị hấp dẫn và thích...Cảm ơn chủ theard, cảm ơn subteam rất nhiều đã làm bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 20-9-2016 15:09:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim hứa hẹn sẽ rất cảm động và đầy tình thương nhỉ. Đọc review và xem trailer thấy tuy có những cảnh hài hước nhưng nghĩ đến bệnh tật của bạn nam hẳn sẽ rất cảm động. Cám ơn subteam đã giới thiệu phim nhé, mình down về và chờ đợi xem câu chuyện như thế nào đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách