Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
Thu gọn cột thông tin

[Movie][1992] Indochine - Đông Dương | Catherine Deneuve, Phạm Linh Đan, Vincent Perez | Vietsub FHD Completed | Update link Online #2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-10-2015 02:46:53 | Xem tất
nghe nhắc đến film cũng đã nhiều lần, mấy lần đi tìm film cho Movie night cũng thấy film nhưng phụ đề k phải Vietsub, thêm nữa thằng bạn chê film chiến tranh VN buồn chán nên mãi cũng chưa có cơ hội xem

Oánh dấu, bao giờ có link down khác hoặc xem online thì mình lại mò vào. Mạng chỗ mình k đc phép downl torrent

Bạn nào có lòng tốt đến lúc có link ới mình với

Bình luận

Tks bạn :X  Đăng lúc 6-11-2015 08:05 PM
đã update link fshare  Đăng lúc 6-11-2015 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2015 08:25:27 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bộ phimj một thời đình đám,
Bộ phim với những diễn viên gạo cội của điện ảnh Pháp,
Thật cám ơn ST đã làm vietsub phim,
Chắc chắn phải kéo về xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2015 13:04:03 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Chà. các bạn trong subteam hay thiệt đó. có thể tìm được nguồn film hay như thế này mà còn full HD nữa chứ. Mình luôn muốn xem những film có liên quan Việt Nam như thế này nhưng dưới gốc quay của nước ngoài. Cám ơn các bạn trong subteam nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2015 17:10:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

cuộc sống ngày xưa của các nước khác có khi mình biết rất rõ vì họ có nhiều bộ phim thời xưa hoặc là được tái hiện lại.
nhưng Việt Nam thì không có nhiều phim như thế. Thế nên mình quyết định xem phim cho đơ mất gốc <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2015 18:29:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cám ơn subteam đã giới thiệu phim này trong kites.
Mình thích những bộ phim về Việt Nam được nước ngoài dựng lại kiểu này.
Đọc cm mới biết phim được giải oscar cho hạng mục phim tiếng nước ngoài hay nhất nữa.
Một bộ phim giới thiệu về VN mặc dù trong bối cảnh chiến tranh một người VN mà không xem thì phí thật ấy.
Cám ơn subteam một lần nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2015 09:34:35 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn Sub zone đã gửi một bộ phim đầy ý nghĩa mà lại quay ở Việt Nam nữa
Bộ phim còn đoạt giải Oscar nữa chứ
Đúng là tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2015 13:37:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Oh, mình đang tò mò không biết phim này là phim j, nghe nội dung phim và mọi ng xem rồi thì kêu là hay lắm. Chả mấy khi phim nước ngoài lại làm về chủ đề Việt Nam, vì mỗi nước làm về chủ đề Việt Nam sẽ khác nhau mà, mỗi nước lại có một cái nhìn khác nhau về Việt Nam mình, nên cảm xúc, cách dàn dựng cũng khác nữa. Càng có thể nhìn thêm về con người Việt Nam trong mắt ng nước ngoài. Mặc dù phim này xem sẽ mệt mỏi và nhiều đau lòng đây nhưng chắc sẽ học được nhiều bài học hay.
Cám ơn subteam đã gửi 1 bộ phim ý nghĩa như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2015 22:54:35 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Đây là phim cũ nhưng có lẽ là bộ phim thành công nhất về nghệ thuật được làm tại Việt Nam. Có nhớ là đã được xem dở dang một lần trên đài địa phương gì đó! Có Phạm Linh Đan đóng nữa, phim đạt giải Oscar thì hẳn là phải nổi tiếng lắm. Lại nói về một thời kỳ biến động trong lịch sử việt Nam nên quyết định sẽ xem phim này lại lần nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 12:18:08 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bạn mình học tiếng Pháp, nói phim này và phim Người tình hay lắm.
Cả 2 phim đều nói về Việt Nam, đều thuộc kiểu phim nhẹ nhàng nhưng thấm
Chắc phải thử kéo torrent xem thử xem thế nào
Dù sao cũng cảm ơnn subteam, lâu lắm mới thấy F-zone có phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 20:31:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

skies.chel gửi lúc 1-11-2015 12:18 PM
Bạn mình học tiếng Pháp, nói phim này và phim Người tình hay lắm.
Cả 2 phim đều nói  ...

Mình cũng công nhận những bộ phim thế này rất hay. Phim Người tình mình cũng đã xem, tình yêu, cả tình dục nữa, khá là trần trụi, xem xong cũng có 1 chút ám ảnh
Còn phim này ý nghĩa và chi tiết sẽ phức tạp hơn Người tình 1 chút, mình sẽ down và xem hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách