Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
Thu gọn cột thông tin

[Movie][1992] Indochine - Đông Dương | Catherine Deneuve, Phạm Linh Đan, Vincent Perez | Vietsub FHD Completed | Update link Online #2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-10-2015 22:45:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Hhi sướng nhỉ lại đc coi Trailer bfilm này lâu rồi giờ muốn coi lại cósubteam khg Mod-)DV hàng đầu"Catherine Deneuve"khỏi bàn-Phạm Linh Đan"cũng 2/3-bfilm đóng sau" Indochine'khg nhớ nữa--sắp Noel rồi có nhạc gì hay khg Mod nhạc pháp hồi xưa hay hơn hiện giờ chúc sức khỏe mọi người>>>>>
Merci bạn nhiều-**
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2015 22:46:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cám ơn các bạn vì lời mời..phim này nổi tiếng mà ...những dạng phim như thế này rất đáng xem,thường được quay những góc phim rất bắt,cái màu cũ cũ của phim cũng đẹp,mình có nghe bạn bè nói rất nhiều về phim này nhưng chưa có dịp xem.Nay nhà mình làm phim này thì nhất định phải xem mới được.Rất cảm ơn ST luôn mang đến những bộ phim đặc biệt như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2015 23:24:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Movie " Indochine " ra năm 1992 mình đã được xem , đi xem phim vì tò mò ,
và cũng vì phim nói đến Việt - Nam thời Pháp đô hộ , cảnh rất đẹp , nhưng
không thích mấy về nội dung , xem cũng được ,  nhưng không ngờ lại được
Oscar, mình chỉ chấm phim này hình ảnh đẹp , nhưng cốt truyện không đúng
có vẻ thiên vị ...Merci bạn đã rủ mình xem .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2015 00:09:56 | Xem tất
chưa xem phim Pháp bao giờ nhưng thấy phim có nội dung hay quá nên cũng mò vào hóng thử

coi những bộ phim thế này vừa giúp mình hiểu thêm về lịch sử nước nhà cũng vừa trau dồi thêm nhiều kiến thức hay ho

nghe nói phim được giải Oscar nên chắc tính hàn lâm cũng cao lắm, phải down vể xem ngay cho nóng
cảm ơn subteam nhiều nhiều nhaz các bạn đã vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2015 02:09:08 | Xem tất
thực sự thì ít xem fim Pháp lắm, gần đây F-zone có giới thiệu vài fim, coi hay lắm

cám ơn những bạn nào đã giới thiệu cho mình, tuyệt lắm

lâu nay coi fim Mỹ thì nhiều, phải toi luyện thêm nhiều fim nước khác nữa,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2015 06:20:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

hì cảm ơn các bạn F-zone đã gửi lời mời nhiều nè.
Film này mình chưa xem, nhưng thấy các bạn có đề cập đến film này từng đoạt giải thưởng và lấy bối cảnh tại Việt Nam nên mình khá là tò mò, không biết film như thế nào nên đã down về xem

Thanks chủ thớt lần nữa nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2015 06:33:02 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Mình vốn ko phải mọt phim nên nếu ko có lời mời này thì chắc mình chẳng bao giờ biết có phim này để có dịp xem.
Mới biết nên chưa kịp kéo phim về xem, chưa xem được nên chưa nói được gì nhiều.
Đọc sơ lược về nội dung mình thấy phim khá hấp dẫn, phim lại đạt được Oscar nên sẽ xem cho biết.
Full HD hơn 4gb nên kéo hơi bị phê.
Sẽ edit hoặc viết cmt mới khi xem xong phim.
Cám ơn chủ thớt đã có lời mời.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2015 06:58:06 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cám ơn đã mời, cũng cám ơn các bạn khu F. <3
Phim này từ trước hồi mềnh sanh ra. @@
Đọc tón tắt thấy nội dung rất thú vị. Dạo này mềnh hơi bận, sắp thi rồi nên thôi down về để đó trước vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2015 07:07:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Mình đã xem bộ phim này, thực sự là không hối hận
Phạm Linh Đan rất hợp với vai Camille, cô có biểu cảm ánh mắt rất tốt
Cảm ơn các bạn đã làm lại bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2015 07:11:34 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Phim Indochine này mình đã xem dường như 20 năm trước nên bây giờ chẳng còn ấn tượng gì hết.
Cám ơn subteam đã sưu tầm và dịch lại cuốn phim kinh điển này, thật sự giống như là mình sắp sửa được xem một bộ phim mới vậy.
Cũng cám ơn subteam đã gởi lời mời đến với những fan trung thành với những tác phẩm do các bạn đã bỏ tâm tư và thời gian để thực hiện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách