Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bichphuong2266
Thu gọn cột thông tin

[Mnet 2013] Monstar/몬스타: Junhyung (B2ST), Ha Yeon Soo, Kang Ha Neul

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-5-2013 15:30:42 | Xem tất
@ Gửi chủ thread:
Bạn lưu ý, chỉ những phim đã được phát sóng mới được tạo thread trong khu vực này. Phim chuẩn bị hay đang phát sóng sẽ trực thuộc khu này Link

Do thấy có 2 thread phim bạn tạo nên mình nhắc, hy vọng bạn không lặp lại tiếp tình trạng này.

Bình luận

tình hình là phim này đã phát sóng xong em có thể tiếp tục post bài về phim được không ạ ^^  Đăng lúc 20-10-2013 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2013 10:16:07 | Xem tất
ủ ôi thích phim này cưc ấy, thích mấy anh đẹp zai vs mấy chị xưn gới :)))) đùa chứ thích phim về âm nhạc lắm, mong là sớm có phim để xem, ủng hộ nhiệt tình lun !!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 01:59:04 | Xem tất
phim này thấy chiếu rồi hình như đc 2 tập thì phải
ko biết kites mình có định làm vietsub phim này ko nữa
cũng mong có vietsub xem chứ trình tiếng anh thì cùi bắp, xem engsub cứ được được chăng chăng, chẳng hiểu hết
nhưng thấy vắng vẻ thế này thì TT_TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 18:31:26 | Xem tất
Mình vừa xem tập 1, hay đó ^^, diễn viên dễ thương, nội dung hài hước, chắc sẽ hướng tới đề cao tình bạn, tình cảm gia đình, một bộ phim ko tệ , xem nhiều phim tình cảm rồi, quay về xem phim học đường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2013 17:45:29 | Xem tất
mới xem tập 1 nhưng khá ấn tượng với bộ phim, dàn diễn viên trẻ đẹp, diễn xuất cũng khá, nhiều trường đoạn quay ấn tượng, đặc biệt là đoạn nữ chính hát chung với radio, nghe tuy không hiểu nhưng rất xúc động, mong bộ phim sẽ có nhiều chi tiết hấp dẫn hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2013 07:39:37 | Xem tất
Phim rất dễ thương!
Mình mong và hy vọng ST cùng Kites sẽ thực hiện phần sb để tất cả được thưởng thức một bộ phim nhẹ nhàng tuổi học trò! Mong lắm thay!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2013 08:58:01 | Xem tất
Subteam của Kites không có ý định thực hiện PJ cho bộ phim này sao? TAT
Mình chỉ toàn xem phim của Kites thôi. Mà đây lại là phim của anh Hưởng nữa. TAT
Nên cực kì cực kì cực kì cực kì chờ đợi luôn đó. TAT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-6-2013 15:38:26 | Xem tất
Phim này hay lắm, xem có 2 tập mà tim bay loạn xạ lun òy. Nhạc phim hay, diễn viên đóng cũng ổn. Junghyn của B2ST thì đẹp zai khỏi chê lun. Mong subteam nhà mình làm sub phim này. Mong ngóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2013 23:54:48 | Xem tất
trời ơi... phim hay kinh khủng lun... nhạc phim nghe đỉnh wá... chả bù vz Dream high 2 ... chả ra làm sao...?
Thớt ơi... làm sub phim này đi... những tưởng mềnh ko thể vượt qua cơn bấn loạn vì Repply1997... vừa may có Monstar... keke... tiếp tục hóng phim nào... hay quá...
Nam chính dở dở ương ương (I like it... ^^`), nữ chính xinh wá (mình là con gái mà còn thấy thik nữa)... bạn lớp trưởng cực kỳ phong độ... oh yeah...
ơ... mà có bạn nào biết bài hát cuối tập 2 ko zậy... hay wa T-T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách