Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binidiamond26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mess] ◀^ㅡ^▶Nơi cập nhật tin nhắn, blog của Phi Phi ◀^ㅡ^▶

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 02:10:19 | Chỉ xem của tác giả
Trở lại rồi đây {:180:}

Weibo - 16/08/2013 - 2h26

Tìm kiếm mèo đêm

@http://weibo.com/liuyifeiofficial

P/s: Mèo đêm ở đây là chỉ những người hay thức khuya ấy, Việt Nam hay dùng từ cú đêm, là nó đóa. Câu này giống như người VN hay nói "điểm danh cú đêm"

Weibo - 20/08/2013 - 01h23

最近煲不出鸡汤了(u guys should know)跳了两小时舞 游了半小时泳 学了两小时法文 很困但睡不着。。why

Gần đây nấu không được canh gà (mọi người nên biết), luyện vũ đạo hai giờ, học bơi nửa giờ, sau đó học thêm hai giờ tiếng Pháp, rất mệt mỏi nhưng vẫn ngủ không được…why

@http://www.weibo.com/liuyifeiofficial
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 02:11:21 | Chỉ xem của tác giả
Weibo - 20/08/2013 - 19h22

这又是哪位大神送的?都木有留名字。。谢谢[爱你]@刘亦菲吧官方 @刘亦菲国际影迷会 @刘亦菲特色网站亦菲世家

Đây lại là của vị đại thần nào gửi đây? Cũng không ghi tên.. Cảm ơn @Liuyifeiba official @ Liuyifei International Fanclub @ Liuyifei 's Website

P/s: Phi nhận được nhiều quà sn sớm quá
Ah, mấy tên fanclub của Phi đều có tên tiếng anh hết, để tiếng anh cho ngắn gọn, tiếng trung dịch ra tiếng việt hơi bị dài mà cũng chuối ^^
{:180:}

Weibo - 22/08/2013 - 08h26

Chào buổi sáng chúc mọi người hôm nay tinh thần thật tốt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 02:12:22 | Chỉ xem của tác giả
Lời chúc sinh nhật của bạn bè, đồng nghiệp dành cho Phi

@Phim điện ảnh Tứ Đại Danh Bộ

[Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ ]Ngày này 2 năm trước, #Tứ Đại Danh Bộ 1# đang chế tác khẩn trương, ngày này năm ngoái, #Tứ Đại Danh Bộ 1# bội thu doanh số, #Tứ Đại Danh Bộ 2# chính thức khai máy, hôm nay giờ này, #Tứ Đại Danh Bộ 2# vận sức chờ bùng nổ, sắp tiến công! Ba năm hai bộ phim, cảm ơn Vô Tình tỷ @Lưu Diệc Phi đã cùng mọi người đồng cam cộng khổ tiến bước! Diệc Phi độc nhất vô nhị, mãi mãi đẹp nhất! . Chuyển đến em lời chúc sinh nhật, đó là có thể nhận được #Tứ Đại Danh Bộ# quà tặng tuyệt vời!

Đạo diễn Trần Gia Thượng:
Phi:

@Giang Nhất Yến
Tiểu cô nương trong lòng chúng ta, mãi mãi luôn tươi trẻ. Phi  ~ sinh nhật vui vẻ!

Phi: Cảm ơn bánh ngọt của bà bà, mẹ mình thích bốn con vịt này chết đi được

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 02:13:23 | Chỉ xem của tác giả
@Diễn viên Lâm Bằng:
Tây Tây yêu dấu của mình sinh nhật vui vẻ, hy vọng cậu mãi luôn vui vẻ hạnh phúc như vậy, sau này mỗi năm chúng mình đều sẽ cùng cậu trải qua, ôi chao ~ nói như thế giống như chúng ta là ~~~ @Lưu Diệc Phi

Phi: Cảm động cảm ơn cậu

@Y Năng Tịnh:
@Lưu Diệc Phi muội muội ~ sinh nhật vui vẻ ~ mong chúng ta có thể minh mẫn và hạnh phúc

Phi: Cảm ơn tỷ tỷ mong chúng ta mãi là bạn thân

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 02:14:25 | Chỉ xem của tác giả
@Đạo diễn Triệu Lâm Sơn:
Chúc Tây Tây luôn vui vẻ hạnh phúc, liên tiếp có những bộ phim hay!

@Chu Bối Nhu LeahRock Nhu Nhu:

Sinh nhật vui vẻ, những bạn khác làm búp bê rất đẹp. Mình nhất thời làm cái này với chút lòng thành. Nhưng mà chỉ cần nhân vật chính vui là nhất rồi @Lưu Diệc Phi

@Phi: @Chu Bối Nhu LeahRock nhu nhu Quên post hình

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 02:15:27 | Chỉ xem của tác giả
@Nhà thiết kế Lan Ngọc:

Tây Tây sinh nhật vui vẻ! Cô ấy đã nhận được con búp bê cổ điển do mình tự làm. Trang phục cũng đều là mình làm oh, còn có nội y…ánh mắt của mình sao lại háo sắc như vậy? @Lưu Diệc Phi

@iFeng Studio:

Ngu Cơ @Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ !

@Phùng Thiệu Phong:

@Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ ! !

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 02:16:32 | Chỉ xem của tác giả
@Viêm Tuyết Lạc Lạc:

Tây Tây thân mến ~ sinh nhật vui vẻ! Bạn bè tụ họp, hôm nay cậu thu hoạch cũng nhiều ghê Hy vọng búp bê chúng mình tự tay làm có thể giống như cô gái Đông Đông, mang đến niềm vui cho cậu! Yêu cậu oh ~@Lưu Diệc Phi @Nai MILU

@Nai MILU:

Bạn thân mến, sinh nhật vui vẻ ~~~~~~~~~~haha ~~~ Đầu búp bê của mình không giống lắm ~ không nên ghét bỏ nó nhé oh ~~. Tiểu banh bao tiểu bánh bao.. Nếu sớm biết cậu thích một chút máu me, mình sẽ can đảm thay đổi để làm hình quỷ hút máu tặng cậu rồi ~~~~~haha ~ hamster + mèo + nai ~~~ @Lưu Diệc Phi @ Viêm Tuyết Lạc Lạc

@Phi:  Cảm ơn món quà thủ công làm rất khéo của các cậu. Mà các cậu chắc con búp bê này là đồ thủ công mỹ nghệ làm từ kem dưỡng tóc sao? Mình rất thích cảm ơn các cậu @Nai MILU @Viêm Tuyết Lạc Lạc @Chu Bối Nhu LeahRock nhu nhu

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 02:17:35 | Chỉ xem của tác giả
@Phan Vỹ Bá:

Happy bday

@Phi: Cảm ơn Vỹ Bá

@Tô Gia Hàng

Happy Birthday..Cici~~ @Lưu Diệc Phi

@Phi: Cảm ơn đệ đệ

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 02:18:44 | Chỉ xem của tác giả
@Đồng Thụy Tịch

@Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ, yêu bé mèo, chúc em luôn bình an hạnh phúc và nhiều niềm vui trong cuộc sống Lần sau có dịp lại hợp tác.

@Lý Tĩnh

Chúc người bạn nhỏ yêu quý của chị @Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ! Chúc em mãi luôn xinh đẹp và vui vẻ như vậy.

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 02:19:46 | Chỉ xem của tác giả
@Dương Mịch

Hôm nay muốn chúc công chúa Tây Tây mãi luôn xinh đẹp @Lưu Diệc Phi sinh nhật vui vẻ  ~ yêu cậu yêu cậu ~

@Phi: Cảm ơn Nhiều năm như vậy cậu vẫn còn nhớ rõ, hãy để chúng ta mãi là bạn của nhau nhé

@Lưu Đào Tamia

Tây Tây thân mến Happy birthday ! @Lưu Diệc Phi

@Phi: Cảm ơn Cũng mong những ước nguyện của chị sẽ thành sự thật @tamia

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách