Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ShawolsKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mess] From Shawols....

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 26-12-2017 13:13:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Gửi Shawols,
Mình không phải fan của Shinee, nhưng mình yêu mến họ. Những ngày qua tâm trí mình thực sự lao đao và thật tâm sau khi nghe những bài hát trong album của JongHuyn, trái tim mình bị bóp nghẹn. Mình đã trải qua, và mình hiểu những gì JongHuyn đã phải trải qua. Từ Breath cho đến let me out. Những ngày dài hơi thở nặng nhọc khó khăn, tâm trí rối bời  vì những suy nghĩ và lo lắng quá mức tưởng chừng không lối thoát, cho những đêm thức trắng, cho những ngày mệt mỏi. Thuốc ngủ và rượu là những thứ phá hủy những gì còn lại. Tin mình đi. Nó thực sự rất khó khăn. Nó lấy mất hết cảm giác và tâm trí của bạn, tưởng chừng không còn gì, không còn là chính mình nữa. Đến mức cần 1 phút hít thở thật nhẹ nhàng, cần 1 phút thôi tâm trí thực sự nghỉ ngơi. Và JongHuyn đã đi tìm đến cái cách cuối cùng ấy. Và cậu ấy đã thực sự được nghỉ ngơi. Shadow, mạnh mẽ lên! Hãy để cậu ấy đi. Đừng để nổi buồn u ám quấn chân JH. Đừng để cậu ấy thấy có lỗi khi đưa ra quyết định cho bản thân này. Hãy nhớ về cậu ấy với những điều tốt đẹp nhất. Tớ, một người yêu giọng hát của JongHuyn! Đồng cảm với những gì JH trải qua. Gửi Shawols với muôn vàn yêu thương!
Tớ đã thực sự sốc vì những năm tháng ấy đã cướp đi của tớ rất nhiều thứ, kể cả thời gian ngồi nghe nhạc, nhạc của Jong Huyn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách