Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mes yêu thương] ~~*Hãy để âm nhạc xoa dịu tâm hồn bạn*~~

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-10-2011 21:20:19 | Chỉ xem của tác giả
From: Lynk
To: 5 thanh niên nào đó ^^

Bản tình khúc anh đã hát từ tận con tim mình, anh còn nhớ lời hứa của anh chứ ?

Oh baby, xin em đừng khóc (oh)
Đừng quên lời hứa đôi ta
Anh sẽ chăm sóc em mãi mãi
Cho dù có đau buồn thế nào (Anh cũng mỉm cười)
Dù anh có mệt mỏi và đau đớn (Anh chỉ có thể chịu đựng)
Thậm chí nếu em rời bỏ anh (Anh cũng không thể ngăn em được )
Nhưng nếu anh có được lòng tin của em,ta sẽ bên nhau mãi mãi

Mỗi khi buồn em lại nghe nó,  mỗi khi có những chuyện không đáng có xảy đến em lại ngồi ngẩn người nhìn những hàng chữ, nhìn những slightick sao vàng lấp lánh chuyển động theo từng câu nhạc, nhìn vào khoảng trống phía trước một màu đen.
Một cảm xúc không thể diễn tả hết thành lời, một cảm giác cứ mắc nghẹn ở cổ và để rồi em lại có thêm niềm tin để chờ đợi dù bất kể chuyện gì xảy đến.

Dù ở nơi cùng trời cuối đất, bất cứ khoảnh khắc nào chúng ta ở bên nhau
Niềm hạnh phúc dâng đầy, thời gian như thuộc về chúng ta
Vượt qua những cánh đồng mênh mông, những con đường gập ghềnh
Dẫu cho vấp ngã, anh vẫn đứng dậy vì nghĩ đến em

Anh sẽ giữ lời hứa chứ ?

Em biết trái tim anh mà, em có chờ, có đợi ?

Em sẽ chờ đợi anh vô điều kiện.

Bình luận

until whenever....cộng bạn 1 điểm....hội VIP!!^^  Đăng lúc 10-10-2011 11:38 AM
Cộng 1 điểm nha ~ luôn là fangirl chân chính bạn nha :xxxxxxx  Đăng lúc 5-10-2011 10:56 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Bara + 2 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-10-2011 01:05:54 | Chỉ xem của tác giả
A letter to you who never know it...

From : con gái út
To: Bố yêu quý

Thời gian luôn là thứ con cần nhất, con cần để lớn lên, để học tập, để tìm được một việc làm rồi sẽ trả hiếu cho bố...nhưng nó cũng là thứ con ghét nhất, vì nó làm mái tóc bố bạc màu, vì nó làm tay bố thêm sần sùi, vì nó mà bố sẽ không còn khỏe mạnh như xưa...
nhưng con biết, nhờ nó mà con biết quý trọng những giây phút bên cạnh bố...
Gửi những lời này đến bố - người sẽ chẳng bao giờ đọc thấy...

Bình luận

cộng 2 điểm đc chứ? >:D<  Đăng lúc 11-10-2011 10:25 AM
cộng 1 điểm, cho mình ké, gửi đến Bố những lời yêu thương!!^^  Đăng lúc 10-10-2011 11:40 AM
Cộng 1 điểm. Nếu có thể mình muốn clone nick, sẽ cộng thêm cho bạn nhìu điểm nữa. Vì Tình Yêu Vĩ Đại nhất cuộc đời chúng ta!  Đăng lúc 7-10-2011 10:12 PM
CỘNG 1 ĐIỂM :X  Đăng lúc 7-10-2011 08:59 AM
có những yêu thương thật khó bẩy tỏ :( ~ CỘNG 1 ĐIỂM  Đăng lúc 6-10-2011 01:08 AM

Rate

Joongbo + 2 :(

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-10-2011 03:05:28 | Chỉ xem của tác giả
From : Shuree
To     : windflower

Tớ vẫn luôn muốn gọi loài hoa mà cậu yêu thích là bong hoa của gió như cái tên mà cậu đang dùng vậy…
Hoa gió, cậu có biết không, tớ đã hơn một lần được nghe nói đến ý nghĩa của loài hoa này

Một cánh bay đi...Yêu thương bay đi.
Bay đi thôi. Bay đi để đến những vùng đất mới, để yêu thương trải rộng khắp nơi...
Cho thế giới đều tràn đầy yêu thương

....

Lại một cánh hoa nhẹ bay...Lo âu, phiền muộn bay đi r... bay đi thật xa, không bao giờ trở lại...
Sẽ mãi mãi trên trời cao, không đáp xuống ai đâu.
Cánh hoa phiền muộn bay mãi chẳng dừng chân...
Và ai sẽ chẳng ai còn lo âu buồn bã...

...

Một cánh hoa nữa bay đi ...
Cánh hoa này là gì nhỉ..? Hoa ơi bay cao thật cao nhé, mang những giấc mơ đến với vì sao...
Bay cao bay cao...
Và ước mơ sẽ thành hiện thực

...

Mang bình yên đi khắp nơi bồ công anh nhé...
Mọi sóng gió sẽ qua, sẽ không còn những rắc rối khiến người ta bận tâm lo lắng nữa......
Và lòng lại bình yên

...

Hoa bay hết rồi...
Nhưng sẽ có rất nhiều, rất nhiều bông bồ công anh khác mọc lên...Lời tiên tri của hạnh phúc...

Mess : Cậu hãy mãi mãi là một bông hoa gió, dù mỏng manh nhưng lại rất mạnh mẽ. Hãy luôn mang đến cho mọi người những nụ cười, niềm hạnh phúc và sự bình yên như cậu đã từng mang tới cho tớ, hoa gió nhé.
Yêu cậu nhiều…

Bình luận

choài oai thik quá..kaka em đọc tới dòng trích 2 là e bik hoa gì rồi kaka..(cộng ss 1 điểm nhe)  Đăng lúc 6-10-2011 09:36 PM
@wind_flower : "Lại một cánh hoa nhẹ bay...Lo âu, phiền muộn bay đi r... bay đi thật xa"... hãy cứ như thế cho tâm hồn thanh thản nhé em yêu :x   Đăng lúc 6-10-2011 01:23 PM
+1 nè!^^  Đăng lúc 6-10-2011 08:46 AM
Mong rằng cánh hoa bồ công anh đó sẽ bay đi... mãi mãi... ( Cộng 1 điểm :x) Cảm ơn Na nhiều lắm :((  Đăng lúc 6-10-2011 03:26 AM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +9 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 2 :x
Bara + 2 ^^
wind_flower + 5 Cảm ơn Na nhiều lắm :x Thật sự lú.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-10-2011 03:53:15 | Chỉ xem của tác giả
From : Tôi
To    : Virtual Friends
Bạn thân yêu
Tại sao người ta gọi những thứ liên quan tới Internet là Ảo ? Người ta sẽ trả lời ngay : Tại vì nó không thực. Không sai ! Nhưng có bao giờ bạn hỏi trong cái ảo ấy lại có những thứ hiện hữu còn chân thật hơn những điều thực sự mà ta vẫn thường thấy…
Đó là tình bạn mà mình đang có lúc này. Những người bạn có cùng đam mê, cùng sở thích… là chị, là bạn, là em … nhưng đều mang trong mình những tình cảm chân thành, tình cảm đó trao đi khiến người ta cảm thấy ấm lòng…
Mỗi tối, khi nhìn thấy nick ai đó sáng lên, cảm thấy rất vui, cảm xúc như chờ đợi  rất lâu, cảm giác như trẻ nhỏ được nhận quà
Lại có những đêm, nick ai kia không thấy sáng, những tiếng buzz vang lên dồn dập mà vẫn không thấy trả lời, sự lo lắng bỗng dưng dồn ứ lên cổ. Cảm thấy nhói đau.. và rồi khi bạn trả lời, một tiếng thở phào nhẹ nhõm như vừa trút đi trên vai mình một gánh nặng
Và những khi vui, mọi người cùng nhau phá lên cười
Những khi buồn, lại nhận những lời sẻ chia, đồng cảm
Những icon buồn bã, hay vui vẻ, trêu chọc, hay sảng khoái… bỗng trở nên thân thuộc
Dù chưa bao giờ gặp nhau, nhưng tình cảm dành cho nhau luôn là những tình cảm thật sự, dễ gì kiếm cho mình ngoài đời thưc  những người bạn tri kỷ như thế
Chúng ta hãy luôn giữ gìn những tình cảm đẹp đẽ đó
Chúng ta là bạn bè, hãy luôn đặt niềm tin vào nhau, dù bạn có bị bỏ lại một mình trên thế giới này thì hãy tin rằng có tôi - có những người bạn ảo, dù chẳng thể làm gì nhưng luôn ở bên cạnh bạn vì tôi tin rằng số phận đã sinh ra ta để trở thành những người bạn của nhau.

Lyric :
A little faith
Brightens a rainy day
Life is difficult you can't go away
Don't hide yourselves in the corner
You have my place to stay

Sorrow is gonna say goodbye
Opens up
You'll see the happy sunshine
Keep going on with your dream
Chasing tomorrow's sunrise
The spirit can never die

Sun will shine my friend
Won't let you cry my dear
Seeing you shed a tear
Make my world disappear
You'll never be alone in darkness

See my smile my friend
We are with you holding hands
You have got to believe
You are my destiny
We've meant to be your friends
That's what a friend should be

Bình luận

Chúng ta là bạn bè, hãy luôn đặt niềm tin vào nhau, dù bạn có bị bỏ lại một mình trên thế giới này thì hãy tin rằng có tôi..>:D< em iu ss..:X (cộng ss 1 điểm)...:*   Đăng lúc 6-10-2011 09:39 PM
+1 :x  Đăng lúc 6-10-2011 08:48 AM
Bài hát rất ý nghĩa, lâu lắm rồi Loan mới nghe lại :x Ngủ ngon :-* ( Cộng 1 điểm :x )  Đăng lúc 6-10-2011 04:04 AM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +12 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 5 :x
Bara + 2 Ảo mà hổng phải ảo!^^
wind_flower + 5 :-*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-10-2011 12:53:21 | Chỉ xem của tác giả
From:              Khách Sạn T
hần Tiên
         {:445:}                                            {:443:}
To: Thần tiên giáo chủ  (SơnBin89 )
  Thay mặt T zone  !gửi đến cu bài hát To My Friend .Bài này chắc quá quen thuộc với cu rồi nhỉ ^^
Cu à!Năm nay là năm cuối cấp của cu! học hành chăm chỉ  nha cu! dạo này nhà T ko còn nhộn nhịp như trước vì thần tiên giáo chủ bận học ko có thời gian chăm chút cho khách sạn được nhiều!
ôi! nhớ những ngày được cu bảo kê cho cả nhà đi cá độ thật vui làm sao !cả nhà kéo nhau spam  cả  khu ao! đi đến đâu chữ đỏ máu loan đến đó thật là phong cách  9 sao mừ{:295:}
    Chúc cu học tập thật tốt{:412:}  !tốt nghiệp loại tốt {:412:}  và sớm quay về kiếm xiền bảo kê cho  thần tiên đi cá độ tiếp !
to my friend{:290:}

혼자라는건 또 일어가는건
Sự cô độc hay những việc xảy ra
내게 무엇보다 힘든건 시간이겠지
Đối với tôi điều khó khăn nhất chính là thời gian
만남이란건 또 이별이란건
Gặp mặt hay chia tay
항상 내게만은 아쉬움 뿐이였었지
Lúc nào đối với mình tôi cũng chỉ là sự nuối tiếc
그런 나의 모습을 지켜봐주던
Bạn đã luôn dõi theo hình bóng tôi như vậy
소중한 내 친구들 곁에 있기에
Những người bạn quan trọng luôn ở bên cạnh tôi
함께 했던 시간들 내게 남았던
Những khoảng thời gian chúng ta có với nhau vẫn còn lại với tôi
너와나의 모든걸 세상속에 그리며
Nếu vẽ ra trên thế gian này tất cả những điều của tôi và bạn
To My Friend 내가 살아가는건
To My Friend, Điều giúp tôi tồn tại
친구라는 믿음 그것 때문이야
Đó là do lòng tin vào điều được gọi là bạn bè
To My Friend 내가 위로받는건
To My Friend, Điều an ủi tôi
너와 함께 있다는것 ~ 뿐이야
Chỉ đơn giản là việc được ở cùng với bạn

V trans : chrisnguyen  @kst.net.vn

Bình luận

Cộng 1 điểm. Cảm ơn anh Puta nói riêng và Khách Sạn Thần Tiên nhà mình nói chung lắm lắm :x  Đăng lúc 9-10-2011 11:39 PM
@ :càng nhìu càng ít là sao chứ =)) @bara : :-*  Đăng lúc 6-10-2011 05:03 PM
Nhà ở đâu bang chủ T_T  Đăng lúc 6-10-2011 04:34 PM
Sếp ơi, cố nhên ^^ Cộng 1 điểm :x  Đăng lúc 6-10-2011 02:45 PM
CỘNG 1 ĐIỂM cho anh nhá ;)) ~ em cũng muốn có xiền đi cá độ ~ được bảo kê càng nhiều càng ít =))  Đăng lúc 6-10-2011 01:00 PM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +33 Thu lại Lý do
Gabeo_pro + 5 :-bd
SơnBin89 + 10 Giờ mới rết cho anh được ^^
leeteuk.chip + 5 anh Puta :x
bluebell_2801 + 1 dùng ít tên thui anh. Nhìu tên lọa.
_KeunSuk_ + 5 ss gửi lời chúc đến SơnBin
Bara + 5 Tềnh êuuu! :x
Joongbo + 2 anh Puta nè ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-10-2011 09:06:26 | Chỉ xem của tác giả

From: Riyo
To    :Sone
Đôi khi tôi cảm thấy cô đơn, vào mỗi dịp mùa đông về là những đôi tình nhân tay trong tay, sao mà đôi tay mình ko có ai sưởi ấm cho vậy
Gửi cho fan của SNSD chúc những ai đang yêu sẽ giữ được tình yêu đẹp, còn những ai chưa yêu và sẽ yêu như tôi thì sẽ sớm kiếm được 1 nửa của mình
Mỗi lần xem những MV vễ tình yêu là tôi lại thấy ngưỡng mộ những người được yêu va sống hết mình vì yêu{:434:}

Bình luận

thank bạn nhìu :)  Đăng lúc 11-10-2011 06:31 PM
cộng 1 điểm cho mem nhà Sone :)  Đăng lúc 11-10-2011 10:11 AM
thank  Đăng lúc 7-10-2011 04:30 PM
bạn dán video theo code này nhé : [utube]ALGx8zvkV84[/utube] ^^  Đăng lúc 7-10-2011 10:58 AM

Rate

Joongbo + 2 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-10-2011 22:43:29 | Chỉ xem của tác giả
To: gia đình thân yêu
Viết cho ngày 8/10/2011 ngày của Mẹ yêu qúy

Con xin viết những dòng này để  xin ba mẹ thứ lỗi
Con đã sống 18 năm trong vòng tay của gia đình và cho đến bây giờ con vẫn nghĩ rằng cho dù trời có sập đi nữa ba mẹ vẫn sẽ chống đỡ cho con . Ngày con biết kết quả con không đỗ vào trường HVTC con cảm thấy rất có lỗi , trước những ngày thi con thực sự chưa bao giờ học hành chăm chỉ ,thực sự cố gắng hết mình ba ạ. Ngày đó ba đã nạt mẹ và con. Ba đã dùng những lời nói trong suốt cuộc đời này con sẽ không bao giờ quên được. Và mẹ có tin không khi trong suốt 2 tuần trước ngày đi nguyện vọng 2 con đã rất hận gia đình này . Gần như ngày nào đi làm về ba cũng có cái cớ để bắt bẻ con để đến mức con phải hét lên rằng :'' Ba đừng có nói nữa,tại sao ba cứ như vậy chứ"
Nhưng có lẽ chưa bao giờ con tự suy nghĩ xem mình đã làm được gì cho gia đình mình. Ba đã hỏi con rằng : '' Con cái bây giờ chỉ biết nhận chứ không biết cho" . Ba ,Mẹ con ngàn lần xin lỗi , vạn lần xin lỗi .Con thực sự đã sai rồi .Con chỉ biết nhận mà chưa bao giờ hỏi han xem ba đi làm có mệt không , mẹ hôm nay để con nấu ăn giúp mẹ nha.Mẹ cho con tiền mua quần áo mới để ra HN ko thua bạn bè nhưng con biết mẹ đã lâu rồi chưa mua cho mình cái gì riêng .
Mẹ! mẹ còn nhớ lúc con bỏ học đi chơi ba đã đập con đến chảy máu cả tay . Mẹ đã nhìn con và khóc : '' Sao bao lần mà không chừa hả con". Con không biết rằng tối đó ba cũng đã khóc đến không ngủ được
Kết quả học là một thất bại đối với con nhưng ba đã nói rằng học lấy kĩ năng để vào đời cho tốt .Trường con học là trường dân lập nên số tiền bỏ ra chắc sẽ nhiều lắm .Mẹ vẫn nói :'' Ra HN sống cho tử tế, ba mẹ vẫn lo được cho con"
Con 18 tuổi cô đơn giữa HN lạnh lẽo này .Con nhớ gia đình mình , nhớ những bữa cơm tối chúng ta cùng xem phim và nói chuyện. Mẹ còn nhớ không khi con hồi nhỏ thường  mất điện chúng ta hay chơi trò là ai hát nhiều bài hát có từ ''mẹ'' nhất sẽ được thưởng.Con còn nhớ đối với con vùng đất nhỏ và khô cằn ấy là cả thế giới. Ba đã bảo ra HN cần phải mạnh mẽ và kiên cường nhưng ba ơi sao mà khó quá .Con lạc lõng giữa HN này thì phải bới đơn giản đây không phải nhà con_nơi cho con sự yên bình.Con sợ ba ạ!
Con nhớ một nhân vật trong phim " Những nàng công chúa nổi tiếng" đã nói thế này :'' Đưa con cái đến với thế giới này là trách nhiệm lớn nhất của ba mẹ rồi" .Nếu vậy thì ba mẹ của con đã làm những việc mà con không thể diễn tả bằng lời để cảm ơn được vì điều đó qúa lớn lao .Đến chính con cũng không thể hiểu được sao ba mẹ có thể tha thứ những lỗi lầm con đã gây ra
Nếu có kiếp sau con ước được làm con của Ba Mẹ một lần nữa

Happy brithday mẹ thân yêu người luôn nấu những món ăn mà con thích. You are the most important person in my life. You have done many things for me but I never say thanks.I regret what i did. I love you very much   

Cho con

Ba sẽ là cánh chim
                                              Đưa con bay thật xa
                                              Mẹ sẽ là cành hoa
                                              Cho con cài lên ngực
                                           .....................................
                                              Ngày mai con khôn lớn
                                              Bay đi khắp mọi miền
                                              Con đừng quên con nhé
                                              Ba Mẹ là quê hương

ps: Con xin lỗi

Bình luận

:)  Đăng lúc 11-10-2011 10:26 AM
Cộng bạn 1 điểm nhở! Hum nay cũng sinh nhật mẹ tớ! :X  Đăng lúc 8-10-2011 02:59 PM
+ 1 cho bạn :x  Đăng lúc 8-10-2011 11:38 AM
Hãy để 2 người biết, em yêu và biết ơn họ thế nào! nếu được cộng 10 ss sẽ công, nhưng ss chỉ có một thôi CỘNG 1 ĐIỂM cho em :)  Đăng lúc 8-10-2011 09:30 AM
Nên dù trong tim có tình cảm, cũng khó để nói thành lời, thể hiện nó thành hành động. Giờ ss mong, em có đủ can đảm gửi những lời này đến ba mẹ mình.  Đăng lúc 8-10-2011 09:29 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
bluebell_2801 + 1 :x
Joongbo + 5 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

starbaby87 Tài khoản bị xóa
28#
Đăng lúc 8-10-2011 12:43:22 | Chỉ xem của tác giả
http://static.mp3.zing.vn/skins/ ... yBUWeByBSWeB2NrfHwy
Take Me To Your Heart!
Mỗi lần nghe bài nì là thấy buồn buồn....

Bình luận

ss edit bài, theo đúng form mẫu của các bài trên nha ~ dán code video [utube]4PlGNlsYeIQ[/utube]  Đăng lúc 8-10-2011 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-10-2011 04:32:20 | Chỉ xem của tác giả
From: Grin

To: gửi đến anh. Đến những nỗi đau tan trong đêm chông chênh.

Đã như một thói quen rồi chăng, em ngồi lặng yên qua đêm nặng nề ngổn ngang những cảm xúc. Những suy nghĩ  len lỏi trong màn sương lờ mờ bỗng chốc rõ lên nối lại với nhau như mạng nhện chẳng chịt và khó dứt ra. Thứ hợp âm của đêm cất lên thành một giai điệu rợn người, da diết mà ta không thể từ chối những giọt nước mắt ứa ra. Những kỷ niệm tràn cả lên những mạch nhỏ nhất trong từng thớ suy nghĩ, mang về những nuối tiếc, chỉ hệt như ngày hôm qua, vẫn còn đó…

Là một giấc mơ thôi, tự nhủ rằng chỉ là một giấc mơ hoang đường, vụn vặt…mà sao ta chẳng thể quên. Em ngồi đây một mình nhìn thời gian trôi, để những ký ức tua ngược thời gian như một quyển phim quay chậm, thắt chặt em vào những nỗi niềm xót xa.

Em không thể tự bảo mình thôi quay quắt, để xếp gọn lại những tháng năm chỉ còn là hoài niệm. Em mơ hồ nhận ra mình trong những lời ca, vì em vẫn luôn không thể ngưng nhớ về anh…

Giá những nỗi đau cũng như làn sương mong manh ngoài kia, tan nhẹ vào đêm sâu; Để em bình thản chào một ngày mới với một dạo khúc rộn ràng. Để em mỉm cười và bước đi …

Bình luận

Cộng 1 điểm cho bạn nha :)  Đăng lúc 11-10-2011 10:12 AM
Giá những nỗi đau cũng như làn sương mong manh ngoài kia, tan nhẹ vào đêm sâu ~ hãy để lòng mình nhẹ đi, bạn sẽ thấy nỗi buồn rồi sẽ từ từ tan đi  Đăng lúc 11-10-2011 10:12 AM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +12 Thu lại Lý do
Snake289 + 5 ^__^
Joongbo + 2 chỉ là giấc mơ :(
Bara + 2 nhớ!
eels.cricri + 2 :x
bluebell_2801 + 1 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-10-2011 09:45:18 | Chỉ xem của tác giả

Trong cuộc đời của mỗi chúng ta, không ai là không mắc sai lầm, từ những lỗi nhỏ cho đến những lỗi lớn. Và chắc rằng chúng ta đã ít nhất một lần thốt lên "Nếu.....!"
     Một lỗi lầm tai hại, một sự tiếc nuối vô bờ, nhưng tất cả cũng chỉ là quá khứ. Chúng ta không thể bị đè nặng bởi những sai lầm đã qua, mà hãy để những sai lầm đó, dẫn đường cho chúng ta. Tương lai còn đang phía trước, vì vậy không bao giờ là quá muộn cả.

Never too late!!!

Bình luận

Cộng 1 điểm!  Đăng lúc 11-10-2011 10:14 PM
Cộng 1 cho bu nhá . ko biết mess này mình có được nhận không :))  Đăng lúc 11-10-2011 08:07 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +4 Thu lại Lý do
Joongbo + 2 with all my love ... :)
Bara + 2 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách