Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
Thu gọn cột thông tin

[Merry Christmas & Happy New Year 2015][2001] Meteor Garden I / 流星花園 I / F4 (JVKV), Từ Hy Viên, Dương Thừa Lâm [Vietsub Ep 19 End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-2-2015 21:35:19 | Xem tất
thế là phải chia tay vườn sao băng, chia tay Đạo Minh Tự và F4 rùi, mình xin gửi lời cảm ơn chân thành tới bạn himido, bạn đã bỏ nhiều công sức để làm phụ đề tiếng việt cho bọn mình, chúc bạn và gia đình năm mới vui vẻ, vạn sự như ý, an khang thịnh vượng!!!

Bình luận

Phim khác ah bạn, mình không làm show. Cá nhân mình không thích phần 2 và cũng ko có raw để làm. Hic.  Đăng lúc 14-2-2015 11:56 AM
đây là show của các anh hả bạn. hồi xưa mình chỉ toàn mua đĩa về xem thôi :))) cơ mà mình vẫn muốn xem cả phần 2 mà toàn lồng tiếng chán qé :((((  Đăng lúc 14-2-2015 11:14 AM
Không có gì đâu bạn, mình thích nên mới làm. Mọi người thích mình cũng rất vui. Mình chuẩn bị sub Tokyo Juliet, nếu bạn thích thì theo dõi nhé. Thank bạn!  Đăng lúc 14-2-2015 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 09:41:58 | Xem tất
Phần 2 mình có link dow raw đấy , mong himido làm tiếp cho mọi người cùng dc xem cho trọn vẹn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-3-2015 13:45:15 | Xem tất
tieu_phong_hp gửi lúc 7-3-2015 09:41 AM
Phần 2 mình có link dow raw đấy , mong himido làm tiếp cho mọi người cùng dc xem cho trọ ...

Cảm ơn bạn đã quan tâm nhưng trước mắt mình vẫn chưa có kế hoạch thực hiện phần 2. Một phần vì mình thật sự rất không thích phần 2 (hay thậm chí nói ghét cũng được). Cho đến thời điểm hiện tại mình vẫn chưa xem phần 2 vì mình không muốn phá hỏng kỷ niệm đẹp của mình với phần 1. Thêm một lý do nữa là mình cực kỳ không có thiện cảm với những phim dạng mất trí nhớ, ung thư, máu trắng như phim HQ... Nên nếu bạn có raw thì cứ post 1 tập lên mình xem thử coi sao chứ thật lòng mà nói tới giờ mình vẫn không có ý định làm phần 2. Mong bạn hiểu và thông cảm giùm mình. Rất cảm ơn bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách