Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
Thu gọn cột thông tin

[Merry Christmas & Happy New Year 2015][2001] Meteor Garden I / 流星花園 I / F4 (JVKV), Từ Hy Viên, Dương Thừa Lâm [Vietsub Ep 19 End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-1-2015 01:08:38 | Xem tất
Cám ơn subteam thật thật nhiều, thật lòng dù nhiều năm qua rồi mà cảm giác rung động vẫn còn nguyên vẹn như vậy
Có thể nói là bộ phim đầu tiên chạm vào cảm xúc chân thật như vậy, một mơ ước về tình cảm, những rung động đầu đời, rất thật, dù hơi huyễn hoặc, nhưng ước mơ cô bé lọ lem lấy dc hoàng tử mãi mãi là ước mơ của hàng ngàn cô gái, đó là sự thật
Ngày xưa xem rất thích Loại, nhưng bây giờ lại thích Đạo Minh Tự hơn, có lẽ là do tuổi khác thì suy nghĩ, tình cảm, sở thích cũng khác nhỉ
p/s: Subteam ơi, sao mình ko thấy link dowload, nó có nằm trong thread luôn ko? hay ở đâu?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-1-2015 08:41:36 | Xem tất
myvic gửi lúc 10-1-2015 01:08 AM
Cám ơn subteam thật thật nhiều, thật lòng dù nhiều năm qua rồi mà cảm giác rung động ...

Bạn vào link này, post 3 (ghế gỗ) ở page 1

http://kitesvn.com/forum.php?mod ... p;page=1#pid8791839

Bạn sẽ thấy cái nhà, trong nhà có 4 icon (cái bảng trong nhà ah) chứa link sẵn, bạn cứ click vào đó sẽ hiện ra link bạn cần. Nếu vẫn không làm được thì cmt báo mình nhé. Thank bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-1-2015 09:15:02 | Xem tất
[HuGe.House].Meteor.Garden.I.E05.KITESVN.COM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 Cảm ơn ss:x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2015 18:38:08 | Xem tất
Subteam ơi cho mình hỏi! Mình down phim từ link mega nhưng ep 1 không có sub ạ! Ep 2 3 4 5 vẫn có sub bình thường. Subteam có thể xem lại giúp mình đc không?
Cám ơn nhiều!

Bình luận

Mình xem đc rồi nha bạn. Nhưng nếu xem full màn hình thì bị mất sub . Do máy mình hay do sub bị chìm xuống vậy bạn :(  Đăng lúc 14-1-2015 08:48 PM
Ok bạn, nếu có gì thắc mắc bạn cứ hỏi nhé. Thank bạn đã ủng hộ!  Đăng lúc 13-1-2015 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-1-2015 08:53:48 | Xem tất
[HuGe.House].Meteor.Garden.I.E06.KITESVN.COM

Rate

sara_chan + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2015 16:44:59 | Xem tất
thật sự là em thích bản vườn sao băng của đài loan hơn so với bản hàn cảm giác nó đơn giản ko quá màu mè ấy và hơn nữa là nó giống đc chuyển thể từ truyện hơn chứ bên hàn kiểu vẫn hơi hơi khác hôm nay lướt lướt thế nào thấy phim này đc làm sub mà lòng cứ như là mơ

Bình luận

Xem vui vẻ nhé, mình update Ep 7 rồi ah.  Đăng lúc 16-1-2015 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-1-2015 15:30:14 | Xem tất
phthao19 gửi lúc 13-1-2015 06:38 PM
Subteam ơi cho mình hỏi! Mình down phim từ link mega nhưng ep 1 không có sub ạ! Ep 2 3 4 5  ...

"Có thể do bạn xem bằng MPC và chỉnh Mode screen là width fit nên chương trình nó scale cho width vừa đủ á, mà ratio vid lại 4:3 trong khi màn hình ratio 16:9 => đoạn height dư bị mất."

Trích lời chuyên gia là vậy chứ mình cũng chẳng hiểu nó nói cái quái gì nữa.

Theo mình, bạn cứ thử làm theo thế này xem sao nhé.

Nếu xem bằng Media Classic Player thì chuột phải \ Video frame \ Override Aspect Ratio rồi chỉnh trong đó. Mình thường để Default.
Không thì lại chuột phải \ Pan&Scan xem có tick vào cái gì không, nếu có thì reset nó lại.

Nếu vẫn không ra thì bạn cho mình biết chương trình bạn dùng xem phim để mình nghiên cứu kỹ hơn nha. Chúc bạn xem phim vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2015 20:51:36 | Xem tất
himido gửi lúc 15-1-2015 03:30 PM
"Có thể do bạn xem bằng MPC và chỉnh Mode screen là width fit nên chương trình nó scal ...

Mình dùng MPC bạn ơi Video frame và Pan&Scan vẫn bỉnh thường, cònmục Mode screen mà bạn nói mình không biết xem ở đâu, trong Option không thấy. Để màn hình nhỏ thì xem đc chứ phóng full là nó mất sub à
Lần nữa, cám ơn subteam nhiều lắm luôn ý <3

Bình luận

Mình cũng mò thôi, xem nhỏ nhỏ cho nó rõ tí chứ lớn quá mờ lắm. Mình update Ep 7 rồi, chúc bạn xem vui vẻ.  Đăng lúc 16-1-2015 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2015 22:56:48 | Xem tất
bay vào đã thấy subteam có ep 5 + 6, mạng mẽo đang đứt cáp nên coi giật giật cũng chán, đang cố down về xem, mình thích cái tình tiết A Tự chờ Sam Thái dưới mưa ở tập trước, nhìn vừa thương lại vừa đáng yêu ^^, ai cũng nói Sam Thái với Loại xứng đôi hơn nhưng mình lại thích tính cách của Tự, không quá khó hiểu, nghĩ sao làm vậy, một người con trai thẳng thắn

Bình luận

Đã update ep 7 nha bạn. Chúc bạn xem vui vẻ. Nói thật là mình ko thích Từ Hy Viên chút nào (chắc tại ganh tỵ =)))  Đăng lúc 16-1-2015 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 16-1-2015 13:52:05 | Xem tất
[HuGe.House].Meteor.Garden.I.E07.KITESVN.COM

Rate

sara_chan + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao