Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Merry Christmas & Happy New Year 2015][2001] Meteor Garden I / 流星花園 I / F4 (JVKV), Từ Hy Viên, Dương Thừa Lâm [Vietsub Ep 19 End]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-1-2015 21:09:57 | Chỉ xem của tác giả
nhờ fb của Kites mới biết tin bộ này được sub, ôi tuổi thơ, cái thời trưa nào cũng đi học trễ vì mê trai... ah quên mê phim
từ diễn viên cho đến nhạc phim đều rất ổn, công nhận thời phim thần tượng đời đầu bây giờ xem lại vẫn còn thích
mấy tập đầu xem thế nào cũng thích cặp Sam Thái - Trạch Loại hơn là Sam Thái - Minh Tự, mà nghĩ lại thì thích nhân vật này từ hồi xem manga rồi
cảm ơn sub team nhiều lắm, lần trước là Dương gia tướng, rồi đến Thơ Ngây, bây giờ là Vườn sao băng, toàn phim hay nên down về giữ lại

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ. Đã update ep 4, chúc bạn xem phim vui vẻ!  Đăng lúc 9-1-2015 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-1-2015 21:26:24 | Chỉ xem của tác giả
ôi hơi bị yêu subteam luôn! một thời cuồng loạn F4 của mình đã trở lại, nhớ hồi đó đi đâu cũng thấy có fan gơ F4  hết, tiếc là phần 1 chiếu tivi mình cũng chưa coi được hết, xem trên mạng lại toàn lồng tiếng nghe chán chết được từ phim này mình mới bắt đầu mê 1 loạt drama Đài thần tượng sau này ^^

Bình luận

Subteam cũng là fan gơ của F4 nên mới làm lại. Chúc bạn xem phim vui vẻ nhé. Mình đã update ep 4 rồi ah.  Đăng lúc 9-1-2015 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-1-2015 21:36:19 | Chỉ xem của tác giả
F4, F4, F4 cuối cùng cũng có thể có cơ hội lưu giữ phim này
cho mình hỏi luôn là một tuần sẽ có khoảng bao nhiêu tập vậy?
và cũng mong bạn làm tiếp luôn phần 2 của phim này, lúc trước mình chưa xem được hết phần 2 mà bản dvd trên thị trường thì lông tiếng quá chán nên cuối cùng vẫn k nhớ được phim này kết thúc như thế nào

Bình luận

Phim này ra tuần 2-3 tập vào các thứ 2-4-6 (tùy tình hình). Hiện tại subteam chưa có dự định làm tiếp phần 2 vì subteam quyết tâm ko xem phần 2, mong bạn thông cảm nhé.   Đăng lúc 9-1-2015 11:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-1-2015 21:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tuổi thơ huy hoàng của mình )) mới hôm trước còn mò tìm xem lại
Lúc trưa thấy bên vivo là háo hức rồi, ko biết cái thread nằm ở đâu
Thank team nhà mình đã sub, trên mạng toàn ver lồng tiếng

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ. Mình đã update ep 4 rồi, chúc bạn xem phim vui vẻ. Tuần sau mới ra tiếp nhé. Thanks!  Đăng lúc 9-1-2015 11:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-1-2015 23:38:09 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn nhóm sub đã làm để mình có cơ hội lưu giữ lại phim này
Hôm qua còn đang điên cuồng tìm bản vietsub trên mạng (toàn vớ phải bản lồng tiếng, buồn ơi là sâu ), hôm nay lại tìm ra bản vietsub của nhóm trên fb, như là định mệnh vậy TT^TT

Bình luận

Thank bạn! Hy vọng bạn đã phần nào tìm lại tuổi thơ. Chúc bạn xem phim vui vẻ. Mình đã update Ep 4 rồi ah.  Đăng lúc 9-1-2015 11:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-1-2015 01:10:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tuổi thơ dữ to the dội <3

Không nhớ là em xem phim này bao nhiêu lần rôi nữa :'( Mà dù xem bao nhiêu lần thì vẫn cứ muốn xem

Ngày xưa nhà em xem đc mấy kênh của Trung Quốc ấy, em nhớ cái hồi hè nó chiếu trên kênh nào đó của Trung, mỗi tối 2 tập liền, tối nào cũng ngồi hóng xem mặc dù chả hiểu gì

Cảm ơn chị Him đã một mình ôm trọn tất cả các khâu để cho ra phim

Bình luận

Cảm ơn em! Chúc em xem phim vui vẻ nhé. Ss vì muốn hồi tưởng lại tuổi thơ nên mới làm phim này ah =)). À quên, ss update ep 4 rồi, check nhé.  Đăng lúc 9-1-2015 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-1-2015 12:46:46 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong tập 1 thui nhưng mà cũng phải vào đơi cảm thán một cái
Trời ơi, tuổi thơ của em xem đi xem lại trên TV mà chưa lần nào đc trọn bộ hết
Cái nhạc film, nghe lại mà thấy xốn xang, h mới thấy lời của nó cũng hay nữa
Phải chi chị làm riêng cái OST thì hay quá xx
Đạo Minh Tự k nhớ hồi xưa lại đen thế, vại mà lúc đó thích Đạo Minh Tự dã man :v
Xem tập đầu mới thấy 4 thằng trong film đúng là 4 thằng trẻ trâu hết chỗ nói :v

Bình luận

À, ss update ep 4 rồi nhé, check page 1 nha. Thank em!  Đăng lúc 9-1-2015 11:16 AM
Hiện tại xử phim trước đã, còn OST thì để suy nghĩ. Mà nói chung em cũng đừng hy vọng gì nhiều vì ss rất lười làm MV, concert hay phim thì may ra =))  Đăng lúc 9-1-2015 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-1-2015 21:48:39 | Chỉ xem của tác giả
nhà Ca Ca chịu khó mần mấy project hot + lạ quớ, trước là bộ They kiss agian, concert SHE, giờ đến cả bộ kinh điển này nữa... lâu vại mà Subteam vẫn mần ra được bản raw đẹp quá

bao năm rồi mà cảm xúc vẫn vại, vẫn nhớ như in cái bài opening OST bất hủ, khêu gợi, rú lên mỗi tối trên kênh Hà Tây bộ film đưa e vô con đường nghiện ngập film ảnh Đài Loan

để trong nhà nên chưa xôm tụ đc như mấy thớt ở ngoài, nhưng vì công sức của Subteam, fải vô ủng hộ fát

Thanks Subteam nhà mềnh nh, 5ting

Bình luận

Vì vài lý do cá nhân nên mình không đăng phim ở ngoài, chỉ đăng ở đây thôi nên mong bạn thông cảm. Chúc bạn xem phim vui vẻ! Mình mới update ep 4 ah, xem nha.  Đăng lúc 9-1-2015 11:22 AM
Cảm ơn bạn đã theo dõi và ủng hộ những PJ của subteam. Raw cũng chỉ được có thế vì phim đã khá cũ rồi nên mong bạn thông cảm.  Đăng lúc 9-1-2015 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 9-1-2015 10:55:23 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Meteor.Garden.I.E04.KITESVN.COM

Vì để video không bị chặn ở Việt Nam, mình buộc lòng phải xóa nhạc nền bài Almost Over You của Sheena Easton. Để xem bản đầy đủ âm thanh xin vui lòng download. Cảm ơn sự ủng hộ của các bạn và rất xin lỗi vì lỗi đáng tiếc này.

Lịch ra phim tuần này đã hết, hẹn gặp lại các bạn vào tuần sau. Bye bye!

Bình luận

yêu subteam quá ^^ mình thấy phim chất lượng vầy cũng ok rồi, giống hồi coi trên kênh Bình Dương ^^  Đăng lúc 10-1-2015 08:32 PM
@rukato_peo: Nói chung cái raw này cũng được, ko quá mờ hay có hardsub như mấy bản khác nên cũng tạm chấp nhận vậy ^^  Đăng lúc 10-1-2015 08:45 AM
k có đâu, raw cách đây 14 năm mà thế là quá ưng rồi, mình coi nh film Thái cũ raw trên utube còn tệ lậu hơn nh nên riết thành quen :))) ủng hộ ST nhà mềnh ^^  Đăng lúc 9-1-2015 05:40 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 :xxx
sara_chan + 5 :x yeye thank ss nhìu ạ ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-1-2015 17:24:20 | Chỉ xem của tác giả
bóc tem ep 4 nào, cảm ơn sub team nhiều lắm, chuẩn bị down thôi
haizzz mạng mẽo thế này không biết bao giờ mới về được
lại chờ đến tuần sau để xem tiếp
công nhận cái đầu y quả dứa của Đạo Minh Tự sau bao nhiêu năm nhìn lại vẫn thấy mắc cười

Bình luận

Tuần sau có tiếp, ráng chờ nha bạn ^^  Đăng lúc 10-1-2015 09:10 AM
@Lộng Nguyệt: giờ xem lại phim này tự nhiên em thích couple Tây Môn - Mỹ Tác kinh dị lun. Dễ thương gì đâu.  Đăng lúc 10-1-2015 09:10 AM
Quả tóc của các bạn cách đây mười mấy năm cũng không thua kém HKT là mấy :P May mà có vẻ đẹp trai kéo lại ke ke  Đăng lúc 9-1-2015 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách