Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Member] Đăng ký thành viên FengFeng's House

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 21-3-2015 06:02:03 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites: khokho2679
Tên thân mật: Béo
Ngày tháng năm sinh: 23/07/1994
Nick Facebook: https://www.facebook.com/thu.nguyenhoai.12
Nói vài điều về Phong Phong: "bị" thích kiểu hài "lạnh" và phong thái của FF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 22-3-2015 20:32:23 | Chỉ xem của tác giả
Chào các bạn nhà FF, mình là mem mới, rất vui được làm quen với mọi người.

Nick kites: meokul1991
Tên thân mật: Chai Mi
Ngày tháng năm sinh: 11/12/1991 (có vẻ hơi dừ để theo đuổi thần tượng nhưng tuổi tâm lý thì vẫn mãi mãi tuổi 20 :p )
Nick Facebook: https://www.facebook.com/chaj.mj
Nói vài điều về Phong Phong: Mình vốn là fan của phim Trung từ lâu nhưng bỏ 1 thời gian, gần đây mới xem lại. Phim đầu tiên của Phong là "hoạt sắc sinh hương". Đầu tiên xem vì tò mò và vì phim "đẹp quá", xem xong thì thấy thíc Tiểu bá vương và mới cày tiếp bộ Cổ kiếm kì đàm. Điều mà mình thích ở FF qua phim và show mình xem là sự chân thật. Diễn xuất dần trưởng thành qua từng tập phim và tính cách tưng tửng. Vậy nên rất ủng hộ Phong ca trên con đường diễn xuất và âm nhạc, tin rằng Phong ca sẽ cực kì cực kì thành công ^^.

Bình luận

hí hí cày từ từ thui tại dạo này FF cũng hem có gì á, cày xong lại ko có gì xem chị ạ :)) có gì c vào nhà 8 chơi nhé :x  Đăng lúc 22-3-2015 11:43 PM
hello em, uh, chị đang cày show của FF mấy ngày nay :d  Đăng lúc 22-3-2015 11:36 PM
welcome chị ^^ em 95. vào nhà chơi thường xuyên chị nhé :x  Đăng lúc 22-3-2015 09:41 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
petitecyndi + 3 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 25-3-2015 19:37:17 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: ivypham2709
Tên thân mật: Gấu
Ngày tháng năm sinh: 16/04/199x ạ
Nick facebook: Việt Hà Nguyễn
Nói vài điều về Phong: bộ phim đầu tiên của Phong mà em coi là Cổ Kiếm Kỳ Đàm, thực ra lúc mới xem cũng không ấn tượng về Phong mấy đâu ạ, còn thấy hình tượng Đồ Tô trong Cổ Kiếm cứ đơ đơ không đẹp trai tí nào ạ (xin lỗi mấy bạn thích Tô Tô nha ), mấy tập đầu còn thấy kĩ xảo của phim ảo tung chảo như phim chưởng ấy. Tính không coi nữa đâu, nhưng vì phim có nhiều gái xinh quá nên ôm máy coi tiếp ạ (em ko phải hủ, nhưng cứ thấy cái gì đẹp là thích ạ). Sau thấy nhạc phim nghe cũng hay thế là mới tra ra profile của anh Phong nhà mình . Chuyển qua tàu ngầm bên FB thì thấy: "Ủa, sao anh đẹp trai quá vậy?" . Đúng thật là CKKĐ đã thành công trong việc biến thiên nga hóa vịt con . Sau đấy là tìm từng clip phỏng vấn và các show mà Phong tham gia, biết Phong đã cố gắng phấn đấu nhiều như thế nào trong hơn 7 năm qua, biết Phong đối xử với fans tốt như thế nào. Từ đó "chết" Phong luôn . Sau còn câu kéo được mấy con bạn coi CKKĐ và biến chúng thành Mifeng thành công

P/s: em chưa bao giờ thần tượng ai bao giờ, nếu có thì cũng thuộc dạng cả thèm chóng chán được vài tháng thì thôi nhưng Phong thì khác. Sẽ không bao giờ hết hâm mộ Phong cả

Bình luận

ôi thế chúc em thi tốt nhé ^^  Đăng lúc 28-3-2015 09:02 PM
welcome bạn ;) vào nhà tám với tụi tớ thường xuyên nhé ;)  Đăng lúc 25-3-2015 08:03 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
petitecyndi + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 27-3-2015 21:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites: Phongmeo_N
Tên thân mật: "lỳ"
Ngày tháng năm sinh: 2/7/1995
Gỉới tính: Nữ
Nick facebook: https://www.facebook.com
Nói vài điều về Phòng: Lúc đầu xem oan gia kiếm khách,e chỉ đơn thuần thích a Phong bởi a ý quá đẹp trai và dễ thương., nhưng sau khi xem tiếp cổ kiếm kỳ đàm và 1 số show anh tham gia,phỏng vấn về anh thì càng ngày e càng yêu quý anh và hiện tại bây giờ e đang trong tình trạng hơi bị 'cuồng' a Phong ạ. (đây là lần đầu tiên e thích 1 diến viên,ca sĩ nhiều như vậy đấy ạ)

Bình luận

cái bạn mèo này "tình đầu" của hơi bị nhiều người rồi đấy nhé  Đăng lúc 27-4-2015 02:43 PM
http://kitesvn.com/thread/-phong-888-noi-yeu-thuong-khong-the-noi-bang-loi--442311-192-1.html  Đăng lúc 27-3-2015 11:23 PM
bạn cmnnt ngắn thì bấm "bình luận" thay vì "trả lời" nhé :D với cả bạn qua thớt 8 để 8 nhoa :x  Đăng lúc 27-3-2015 11:23 PM
welcome bạn ^^ rảnh rỗi vào tám với tụi mình bên thread tám nhé  Đăng lúc 27-3-2015 09:45 PM

Rate

petitecyndi + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-4-2015 15:56:32 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites: TiểuPhongVân
Tên thân mật: An
Ngày tháng năm sinh:15/9/1998
Nick face:Tieu Phongvan luôn
nói vài điều về phong phong: lần đầu biết đến FF là lúc xem lời nói dối ngọt ngào khi đó mình bị ấn tượng mạnh về hy vũ nhưng mà vẫn chưa biết tên đến lúc xem cổ kiếm mới biết Hy vũ tên là LYF từ đó thích luôn chỉ tiếc là biết FF quá muộn FF là thần tượng duy nhất của mình mà

Bình luận

bạn ấn bình luận nếu bài viết ko quá dài nhé bạn ^^ với lại trong này chỉ có đki thui chứ 8 có topic riêng ở ngoài nha bạn :x welcome bạn 1 lần nữa  Đăng lúc 11-4-2015 02:59 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
petitecyndi + 5 welcome bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 18-4-2015 16:13:17 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites: janjuly2210
Tên thân mật:Mía
Ngày tháng năm sinh:22-10-1997
Nick Facebook: .
Nói vài điều về Phong Phong:Thật ra lúc đầu là biết đến Trần Vỹ Đình trước, sau đó có xem một show gì đó của Đình thì thấy hơi thắc mắc, vì màn hình phía sau toàn là ảnh chụp chung với ''chàng trai'' nào đó, tìm hiểu mới biết đó là Phong Phong. Ấn tượng đầu tiên là cảm thấy anh này không quá đẹp trai, nhưng lại thuộc thể loại càng ngắm càng yêu, yêu luôn từ hồi đó đến giờ vẫn chưa chia tay đâu đó

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
petitecyndi + 2 welcome bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 19-4-2015 11:48:45 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites: BabyLynnK
Tên thân mật: Lynnbabe
Ngày tháng năm sinh: 02/05/1998
Nick Facebook: Linh Nguyễn
Nói vài điều về Phong Phong: yêu Phong hết mình yêu Phong nhiệt tình vì anh là người yêu e

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
petitecyndi + 2 welcome bạn :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 1-5-2015 22:44:40 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites: YngChn
Tên thân mật: Ying
Ngày tháng năm sinh: 26.03.1998
Nick Facebook: YngChn
Nói vài điều về Phong Phong:Sau đoạn thời gian làm tàu ngầm đã quyết chơi máy bay để cùng bay với Phong Phong yêu, Phong đẹp giai, Phong đẹp gái, Phong tốt bụng, Phong diễn hay, Phong soái ca

Rate

petitecyndi + 3 welcome bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 18-5-2015 19:20:55 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites:quanst685  
Tên thân mật:qu
Ngày tháng năm sinh 6/8/1995
Nick Facebook:Quân Nguyễn
  Nói vài điều về Phong Phong: Người này phân nữa là có bệnh :v

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 5-6-2015 22:30:47 | Chỉ xem của tác giả
Nick kites: Ns2LFF_meo8795

Tên thân mật: "heo"

Ngày tháng năm sinh: 4/6/1995

Nói vài điều về Phong Phong: Phải nói là "yêu anh từ cái nhìn đầu tiên", biết đến anh từ khi xem Cổ kiếm rồi mò mẫm mấy show, phỏng vấn,...của anh mà càng ngày càng yêu anh hơn.
không liên quan cơ mà đọc được mấy bài viết về việc đón PP ở sân bay mà em gato với mấy chị quá.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách