Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2031|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Offline mừng sinh nhật Lee Min Ho (22.6.2013) toàn quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
THÔNG BÁO TỔ CHỨC OFFLINE MỪNG SINH NHẬT LEE MIN HO TẠI TP.HCM

Các bạn minoz mến, để mừng sinh nhật Lee Min Ho, VMD chúng tớ sẽ tổ chức 2 sự kiện :

1. TỔ CHỨC OFFLINE :

► VMD chúng tớ sẽ tổ chức 1 buổi ofline vào ngày 22/06/2013 vào lúc 9h sáng → 13h trưa tại Quán Trà & Cafe Chuông Gió (58/10 Phạm Ngọc Thạch, P6, Q3) ngay trung tâm TP.HCM cho mọi người tiện đi lại. Tại đây các bạn sẽ tham gia các trò chơi vui nhộn, đố đáp và ĐẶC BIỆT MỖI BẠN KHI THAM GIA OFF SẼ NHẬN ĐƯỢC MỘT PHẦN BÁNH VÀ TỰ TAY TRANG TRÍ CHO PHẦN BÁNH ĐÓ CỦA MÌNH ĐỂ CHÚC MỪNG SINH NHẬT LEE MIN HO !!!

► Không những thế, 20 bạn đăng ký đi offline đầu tiên sẽ được nhận 1 món quà hấp dẫn từ BTC.
Đăng ký theo biểu mẫu sau (khi đăng ký phải chắc chắn sẽ tham gia được) :
https://docs.google.com/forms/d/ ... 0tkgk6qlkc/viewform

► Những bạn nào có đặt áo và đăng ký tham dự off thì hãy mặc đồng phục của page nhé :D Để khi quay phim và pose hình cho đẹp đó mà ♥

► Địa điểm tổ chức off của chúng tớ là Quán Trà & Cafe Chuông Gió (58/10 Phạm Ngọc Thạch, P6, Q3) gần Hồ Con Rùa, sẽ hướng dẫn đường đi cho các bạn chi tiết trước ngày off.

► Lưu ý khi đi off mỗi bạn sẽ đóng phí là 120k/người bao gồm tiền nước, tiền tự làm bánh...v...v... (đây là mức giá hợp lí vì chúng tớ biết có rất nhiều bạn sinh viên, học sinh muốn tham dự) Khi đi off bạn sẽ không phải trả thêm bất cứ khoản phí nào. Nếu dư thì BTC sẽ trả số tiền còn lại, nếu thiếu thì BTC sẽ tự móc tiền túi =))

► Bên mình sẽ hỗ trợ cho những bạn nào không đủ kinh phí tài chính nhé, và các bạn sẽ đăng ký trước thông qua biểu mẫu ở trên.

2. THAM GIA CÔNG TÁC XÃ HỘI :

► Đây là hoạt động tình nguyện tham gia, thứ 7 ngày 15/06/2013, các staff của VMD sẽ tham gia công tác xã hội tại Chùa Kỳ Quang (154/4A Lê Hoàng Phái, Phường 17, Quận Gò Vấp, Tp. HCM).

► Nếu quan tâm và muốn tham gia thì tập trung tại tập chùa lúc 9h sáng, bạn nào đi xe buýt thì có thể liện hệ để BTC xem xét rồi đi đón, nhưng phải gần chùa, đăng ký đơn giản bằng cách comment ở dưới post này.

[Thay mặt BTC - trang_minoz]

Mọi người chú ý nè: Sẽ có những thứ các bạn chưa được xem và thấy, sẽ xuất hiện tại buổi off lớn của 2 miền, các bạn sẽ đem về những gì là vui vẻ nhất và thú vị nhất, sẽ khiến những ai không thể đi được GATO đây vì chúng mình không công khai những thứ đó trên FB được, ai đi mới được xem cơ ♥
Nào còn chờ gì nữa? Sẽ không phải hối hận đâu nha :*

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
wrong83 + 5 :x
TieuHo + 5 Chúc Minoz offline thật vui này :xxxx.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 9-6-2013 22:12:44 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO OFFLINE MỪNG SINH NHẬT LEE MINHO TẠI HÀ NỘI

TỔ CHỨC OFFLINE :

► VMD chúng tớ sẽ tổ chức 1 buổi ofline vào ngày 22/06/2013 vào lúc 14h tại HollyWood coffee 3d
14 Đặng Văn Ngữ, Hà Nội (Khu vực này đánh số hơi linh tinh nên các bạn chú ý tìm đúng địa chỉ nhé ^^)

Khi đến tham gia off cùng bọn tớ, các bạn sẽ được tham gia các trò chơi VÔ CÙNG HẤP DẪN VÀ VUI NHỘN MÀ LẠI NHẬN ĐƯỢC NHỮNG MÓN QUÀ RẤT ĐẸP VÀ Ý NGHĨA. ĐẶC BIỆT LÀ CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC HƯỞNG NHỮNG ĐẶC QUYỀN MÀ CHỈ NHỮNG NGƯỜI ĐI OFF CÓ ĐƯỢC. HÃY CHỜ XEM LÀ GÌ NHÉ ;)

Đăng ký theo biểu mẫu sau (khi đăng ký phải chắc chắn sẽ tham gia được): https://docs.google.com/forms/d/ ... mBv87JnhXU/viewform

► Những bạn nào có đặt áo và đăng ký tham dự off thì hãy mặc đồng phục của page nhé :D Để khi quay phim và pose hình cho đẹp đó mà ♥

► Lưu ý khi đi off mỗi bạn sẽ đóng phí là 120k/người bao gồm tiền nước, tiền tự làm bánh...v...v... (đây là mức giá hợp lí vì chúng tớ biết có rất nhiều bạn sinh viên, học sinh muốn tham dự) Khi đi off bạn sẽ không phải trả thêm bất cứ khoản phí nào. Nếu dư thì BTC sẽ trả số tiền còn lại, nếu thiếu thì BTC sẽ tự móc tiền túi =))

Mọi người chú ý nè: Sẽ có những thứ các bạn chưa được xem và thấy, sẽ xuất hiện tại buổi off lớn của 2 miền, các bạn sẽ đem về những gì là vui vẻ nhất và thú vị nhất, sẽ khiến những ai không thể đi được GATO đây vì chúng mình không công khai những thứ đó trên FB được, ai đi mới được xem cơ ♥
Nào còn chờ gì nữa? Sẽ không phải hối hận đâu nha :*

Bình luận

phải đi chứ lại không đi là không có được..ham hố quá.  Đăng lúc 13-6-2013 05:01 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
wrong83 + 5 Ham hố quá ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-6-2013 22:16:28 | Chỉ xem của tác giả
trang_minoz gửi lúc 9-6-2013 22:12

ủng hộ, ủng hộ {:290:} {:290:} {:290:} {:290:}
mong đến ngày off được hẹn hò, đàn đúm với mọi người quá a
và trên hết là mừng SN bạn Ho hâm nhà mềnh
{:301:} {:301:} {:301:}

Bình luận

pro đi cô =)))))))  Đăng lúc 9-6-2013 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-6-2013 22:28:52 | Chỉ xem của tác giả
ơ tổ chức lúc 13h hả ss
giờ đó em thi xong rùi oh yeah
hok bik bữa đó có ai chở mình đi hok nữa hic hic
ss Trang chở em đi nha
em muốn đi gặp mọi ng` {:290:} {:290:}
còn hoạt động tình nguyện thì xa quá hic hic

Bình luận

gần sát ngày thi hem pjk đi đc k zz ><  Đăng lúc 9-6-2013 11:00 PM
ss giỡn hoài, thi tuyển sinh lớp 10, phải hết giờ mới ra dc chứ  Đăng lúc 9-6-2013 10:55 PM
có em, cố gắng tranh thủ đi sớm vs mn nhá =))  Đăng lúc 9-6-2013 10:45 PM
em phải đi tăng 2 thui, chứ 9h sáng thì em đang làm bài thi hic hic, vậy em cần đem theo nón bảo hiểm hok ss  Đăng lúc 9-6-2013 10:36 PM
ok, e đi đc giờ nào ss sẽ ra bến thành rước, 13h đi tăng 2 đó nhá  Đăng lúc 9-6-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-6-2013 22:43:59 | Chỉ xem của tác giả
ss lại ham hố quá đi mất
Nhưng mà ss ở xa hn quá
Hơn nữa, nhà Ho ss cũng quen ít bạn thôi
Hóng ảnh off và tường thuật nữa
Ko biết mấy già có đi ko nữa

Bình luận

ss đang chuyển nhà, mọi thứ lộn xộn hết cả lên, chắc ko đi được, thời điểm khác chắc ss cũng đú  Đăng lúc 9-6-2013 10:48 PM
làm chuyến lên đó đi ss ơi  Đăng lúc 9-6-2013 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-6-2013 10:21:17 | Chỉ xem của tác giả
trang_minoz gửi lúc 9-6-2013 22:12

ôi xời đi luôn thôi =)) đang hóng lắm rồi ý chứ hehe may mà lúc đấy mình thi xong rồi
mềnh đặt gạch vụ này bên facebook r nhóe :))
bên MVN trên fb còn đang có event tặng album, dây chuyền và lắc tay lee min ho đấy :)) cả nhà vào tham gia ngay cho nóng hehe
-_- mình tham gia xong thì hơi bị buồn tý hức đọc 22 câu mà thấy mình như là fan chân gỗ ý huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-6-2013 20:59:52 | Chỉ xem của tác giả
Lon ton đăng kí 1 vé
Mà hình như bên Kites mình ít nhỉ, đa phần tập trung ở facebook với trang Minoz thì phải?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-6-2013 08:37:51 | Chỉ xem của tác giả
huhuhu em đăng ký áo rồi, nhờ chồng chuyển tiền dùm,
vì đi làm cả tuần, hôm thứ bảy thì ngân hàng đóng cửa
nên hôm qua mới nhờ chồng, ai dè ổng quên ko chuyển tiền
huhuhuhu em ko có áo mặc rồi huhuhuhuhuhu
huhuhuhuhuhuhuhuhuhu

Bình luận

chuyển hnay vẫn còn kịp mèo ơi, mai mình mới ra đặt áo, tới ngân hàng Vietcombank chuyển luôn cho nhanh =))  Đăng lúc 11-6-2013 08:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-6-2013 13:24:24 | Chỉ xem của tác giả
ss tham gia công tác xã hội
có cần mang theo gì ko, hay đến đó rồi quyên góp luôn
ss đi xe đến đó, nhà ở gò vấp
haizz chưa đủ 200 ký tự nữa, ko biết đủ chưa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 11-6-2013 13:57:29 | Chỉ xem của tác giả
meoconsasa gửi lúc 11-6-2013 13:24
ss tham gia công tác xã hội
có cần mang theo gì ko, hay đến đó rồi quyên góp luôn
ss  ...

dạ, ss muốn mang ji đến đó cũng đc ạ, tự nguyện ss ơi vì mình còn đến giúp các sư cô dọn dẹp vệ sinh, cho tụi nhỏ ăn uống...
Bọn em sẽ treo băng rôn đứng đợi mọi ng trc cổng chùa ạ

Bình luận

hiểu rồi  Đăng lúc 11-6-2013 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách