Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TieuHo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Nhật kí Icon - Icon là bạn, bạn là Icon - viết cho Ho:)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 29-6-2012 17:44:44 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay  thua{:284:} độ sao {:312:}mình không buồn {:305:}ta{:283:}hong lẻ {:274:}mình bị mất  sợ{:262:} day cảm xúc buồn rồi,,,,
ngộ vậy ta ,,,có ai hiểu hong ,,,,,,,,,,,,,thôi đi ra hong có gì hít

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
TieuHo + 2 chậc chậc chắc bệnh cá độ nặng r.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 29-6-2012 19:25:10 | Chỉ xem của tác giả
marigold gửi lúc 29-6-2012 16:13
{:266: ...

con dịch giúp cụ nhá )
ăn xong, nhún nhảy đi tắm chuẩn bị coi euro
vừa mừng vừa lo vừa cười thầm mong Ý của cụ Hổ thua {:267:}
nếu không thì chết với cụ, cụ giẫm cho nát bét {:426:}
nhưng không ngờ Ý của cụ Hổ chơi hay quá, cụ choáng ngất {:274:}
rồi ngồi khóc xèng ra đi {:261:}
tức quá vô đây hét chho nó đã
hay là muốn vần cụ Hổ một trận
nhưng hình như có ai đó xì tốp cụ lại
cười cười với cụ lập kế hoạch làm thịt Hổ sau
cụ thông suốt rồi ngồi cười nham hiểm

)))))))))))))

giờ thì đã hiểu

Bình luận

cười cười với cụ lập kế hoạch làm thịt Hổ sau Con ơi, kế hoạch mình uýnh lén cụ Hổ sao con lại niêm yết ở đây? =))  Đăng lúc 2-7-2012 09:12 AM

Rate

TieuHo + 2 Râu với rá gì mà hại mẹ chồng nt.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-7-2012 09:07:39 | Chỉ xem của tác giả
, , ,
em gỡ xuống rui
tình thần tốt hơn rui

chấm dức

Rate

TieuHo + 2 bình tĩnh nào em , nghỉ đến con em.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 7-7-2012 17:45:32 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên hôm nay nổi nhớ nhà
nhớ nhà quá....................
{:402:}

Bình luận

chụt choẹt , chụt choẹt , nín nín này :))  Đăng lúc 7-7-2012 11:02 PM

Rate

TieuHo + 2 con nhớ cụ hả , cụ đây ôm đi con.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 28-7-2012 10:31:42 | Chỉ xem của tác giả
Sáng sớm ra mà bùn... quá đi...
mún leo lên .... đánh một giấc
Hum nai lại có hứng mần...Cọp ếh...

Có ai hy sinh cho ta miếng thịt...hơm ếh???????????
{:278:}{:403:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Cho ké thuốc người dưới này :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 28-7-2012 11:08:26 | Chỉ xem của tác giả
hơm piết sao hôm nay mình cũm rất là bùn ngủ như ss Hô
pùn tay pùn chân , chả mún làm j
ba hồn bảy vía cụ Hổ ở đâu về bốc thuốc cho con với

con mà (hổ nhỏ rượt hổ lớn)
con sẽ ko chém gió nữa đâu ấy

icon hổ
xèng là trên hết
con chán *thở dài*

Rate

TieuHo + 5 thuốc đây con :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 18-8-2012 16:14:21 | Chỉ xem của tác giả
Không dám nói ở thớt phim, sợ bị ảnh hưởng đến mọi người, đến phim :(.
Quan trọng mình xem phim vì mình thích, mình ủng hộ, còn những người không xem phim thì thôi, họ có lý  của riêng mình, sao phải bực nhỉ?
Nói thế chứ mình cũng bực, đọc mấy bài trên blog chuyên bình luận về phim, chê Ho diễn dở, bao năm không thay đổi, chê ss Hee Sun nọ kia nhưng sau này thấy: Ờ, ý kiến của họ mình care làm gì? Họ có chê thì mình cũng đâu bớt tình yêu với phim, với diễn viên mình thích. Mà họ có chê chứng tỏ là họ cũng đã "quan tâm" tới phim còn gì? :)
Huhu, mà nói thế chứ vẫn tức :(( Những ai không thích xem phim thì mặc kệ, nhưng xem rồi phán mấy câu như đúng rồi là mình bị "động chạm". "Yêu nhau củ ấu cũng tròn, ghét nhau củ bồ hòn cũng vuông", có cảm tình với ai hay với phim thì gì cũng khen được, cái gì kém quá thì nói bỏ qua :-j. Cá nhân thấy Ho nhà mình diễn cũng OK, ít ra là luôn tròn vai mà lúc nào cũng bị chê :((. Không có cảm tình thì thôi nhưng nhiều lúc thấy mấy người đặt nặng cảm tính và ác cảm sẵn có, không nhìn thấy những tiến bộ của người khác. Cái điều cơ bản là có lẽ Ho là mình "hot" (cái này thật lòng luôn) nên cũng bị "soi" nhiều hơn chăng?
Em lảm nhảm vài câu. Có gì mong mọi người bỏ qua :(.

Bình luận

di/viên nào cũng có người ghét cả , thôi thì cứ xác định mình yêu thì cứ yêu ai ghét thì để họ ghét, chắcchuyên gia blog phải viết để có cho người đọc ấy :))   Đăng lúc 18-8-2012 11:21 PM
Em đọc trên blog hả? Ý kiến cá nhân sao mang tính khách quan được. Có ấm ức em gì vô nhà nói. Mấy ss đỡ cho.:))  Đăng lúc 18-8-2012 04:39 PM
Yêu ghét cũng là chuyện thường tình của con ng` mà em.Bận tâm những chuyện này chỉ tốn thời gian và đau mình mẩy thôi.Có gì bức bối em cứ vô nhà 8 nói thoải mái.:))   Đăng lúc 18-8-2012 04:27 PM

Rate

TieuHo + 2 ôm ôm này:x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 10-9-2012 15:31:51 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bữa nai ko có hứng coi........ but mà lại có hứng...

dạo nài nhà cửa seo mà....... mọi người uj đâu hết rầu....

buôn hến...... chỉ có mìh con canh nhà...

ngồi nói chiện một mìh với ma...

trong căn phòng tăm tối....... eo ôi ghê quá...

nhà uj có ai đag chém...{:430:}... thì nhớ cho con cái... với nhé{:435:}

Rate

TieuHo + 2 Con viết nhật kí hơn chục ngày gi.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-9-2012 12:04:35 | Chỉ xem của tác giả
    Today i will talk about my idol Lee min ho.I'm sure that ppl know min ho.He is a actor,singer or model...He comes from south korea and debuted in 2006.
       He has a beautiful body and great height.In additon he's very handsome especcially when he esmiles.So he has a big fan in the world and i'm a fan of him.He has competed a lot of famous films such as: i'm sam, personal taste ,boy over flower or city hunter faith and so on...
        To finish the movie he overcomes lots of difficulties and even danger such as car accident while filming city hunter but he never give up.
        He achieved many awards such as the best actor or top 10 stars
        Because he is a star he is having trouble,his fan always share and confide with him as me.
       He is very funny,honnor and friendly.he has a cold heart so pp think he is not friendly.he is a person that i love and admire so much.I think i don't like  anyone because my heart belongs to him,he is a source of strenght and support
       Now i hope everyone loves him help him overcomes nany difficlties in life
                           i love you forever whatever happens
                           i'll help and support him.Thought the world changes,i still love him.
                           Even if a long time passes i want to dream forever with you because u make my life complete....
                                               For every life time, forever i love u...........<3

PS : hehe...mình bít con vật mà ho thích là j ùi?con sư tử minomi,hehe.phải tập vẽ mới đc

Bình luận

bạn vẽ minomi xong post vào thread này cho cả nhà ngắm với nhé http://kites.vn/thread/-collection-the-gioi-fan-art-336669-1-1.html ngủ ngon này :x  Đăng lúc 25-9-2012 12:57 AM
mấy com ngắn thì bạn dùng nút bình luận ngay dưới bài viết bạn để com ấy bạn :x  Đăng lúc 25-9-2012 12:56 AM

Rate

TieuHo + 2 Cảm ơn bạn:x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 31-10-2012 12:43:40 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, fangirling, ai có đọc đc đừng ném đá )))) *né*
Vậy là hết Faith rồi đấy, cả tối qua mình ko học ngồi ngóng tập cuối thôi đó bạn biết ko {:430:}
Thú thực là cảm xúc nó ko đc mãnh liệt như hồi CH, nhưng dẫu sao bạn cũng đã cố gắng hết sức rồi Ho ạ {:444:}
Yêu bạn lắm, dù rằng có lúc ko hiểu đc quyết định của bạn {:426:} thấy bạn thật sai lầm khi thế nọ thế kia, nhưng càng ngày mình càng thấy thật hâm, quan trọng nhất là Ho của mình đã trưởng thành thật nhiều thật nhiều nhỉ {:414:}
Đến bao h mới gặp lại bạn đây 1 năm nữa sao Nghỉ ngơi cho chán rồi kiếm cái movie nào đóng đi nhé (đấy mình lại đòi hỏi rồi :">, mình sẽ nhớ bạn chết mất
Vừa mong nhanh hết phim để bạn đc nghỉ, nhưng hết phim bạn lại lặn thì mình biết làm gì đây
Ngta nói qua sóng gió mới biết lòng nhau, nhìn chung những chuyện ở đây, hay ở 1 vài nơi khác, có quá đau lòng thì mình cũng ko biết làm gì cả . Thời thế tạo anh hùng lòng người cũng thay đổi và khó đoán nhưng sau tất cả thì có lẽ mình cũng hiểu đc thêm nhiều điều về cuôc sống, con ng, và cả tình cảm dành cho bạn nữa :X
Ai hiểu chết liền có mình mình hiểu, dẫu nói ko để ý nhưng cũng thấy buồn Thôi thì nhớ những tình cảm đã dành cho nhau thôi nhỉ
Hú hú, mình lại lải nhải rồi đấy Dù có thể lần này những cố gắng bạn bỏ ra chưa đc xứng đáng, dù rằng bạn có mất đi điều này điều kia, nhưng mình tin lần sau, trong tương lai bạn sẽ lấy lại đc hết {:412:}(máu ăn thua của mình )
Mà có ko lấy lại đc thì mình vẫn yêu bạn và dõi theo bước đi của bạn thôi {:444:}
P/S: nghỉ ngơi đi nhé {:416:}

Bình luận

Chúc mừng SN trễ Hà ơi , ôm ôm em này :xxxxxxxxxx  Đăng lúc 6-11-2012 08:15 AM

Rate

TieuHo + 5 Mừng cho Ho được ngủ đã này :)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách