Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-3-2013 00:38:31 | Xem tất
Selly gửi lúc 16-3-2013 00:18
- Lâu rồi ko thấy em kể gì về khu E, dạo trước em rất thích nghe nhạc E cơ mà, giờ  ...

Chia sẻ với quản gia của chị vài lời thật sự này nhé xx

Hồi kiện quần áo đó mà, chị cũng cảm thấy em có chút buồn qua lời em nói nên chị đã ân hận vì trò đùa của chị đấy.
Nhưng vì đã trót đâm lao thì phải theo lao thôi, ko thể dừng lại và làm giảm ko khí vui vẻ của mn đi được, nên chị cứ tiếp tục trò đùa của mình mà tỏ ra không biết gì cả {:144:}
Hi hi sau này e đừng nghĩ ngợi nhiều nữa nhé, đối với ai thì ko biết, chứ đối với chị thì em ko phải suy nghĩ gì đâu. Vì chị là một ng đơn giản và dễ tính lắm mà, chị ko có ý tứ sâu xa hay dè chừng gì ai trong nhà mình đâu, chỉ muốn mn vui vẻ cùng nhau thôi xx
Còn vụ này nữa: Hồi đó pass của chị là khongaibiet, ngay từ đầu đặt cái pass đó chị đã ko muốn một ai biết rồi, thế nhưng lại ko thể giữ đc nó bí mật mãi mãi, hoàn toàn là vì bất khả kháng thôi em. Chị Châu muốn kinh doanh nông trại, rồi hỏi pass để tiện làm ăn đổi chác, vì số ID nick của chị được đứng đầu trong danh sách nông dân, mà chị lại ko có hứng kinh doanh gì cả, cũng chẳng rành việc này. Nếu như e hỏi pass của chị và bảo muốn mượn để làm gì đó, thì chị cũng đưa cho em thôi.
Chị cũng có cảm giác như em, dù chắc chị ấy chẳng thèm đọc đâu, nhưng chị cảm thấy nếu chị là một trong số tụi em, viết cho chị những mess riêng tư, rồi nhắn nhủ riêng cho chị những lời tình cảm, và giờ thì một người khác nữa cũng có thể đọc đc chúng, chị chắc chắn thấy ko thích và còn cảm thấy như bị phản bội vậy.
Chị đã nghĩ như thế đấy, đã khó xử rất nhiều, nhưng cũng phải vài ngày sau chị mới đổi đc. Chị ko có khúc mắc gì với c Châu qua việc đó cả, chỉ là pass của riêng chị và chị muốn nó thuộc về một mình chị thôi.
Chị hứa sẽ ko bao giờ để việc như vậy xảy ra nữa. Em phải quên những việc đó đi và quý chị nhiều mới đc, vì chị rất quý mến em và mọi người trong nhà mình {:161:}
Em có tin HBH hoàn toàn là cuộc sống của chị không. Sự thực là như vậy đấy xx

Bình luận

Có khi thật đấy chứ, cuộc đời e tẻ nhạt tới mức ko có gì để nói, mọi người bỏ đi cả thì e biết bấu víu vào đâu :))  Đăng lúc 16-3-2013 08:38 AM
giờ cả nhà mình bỏ Tồ đi chống lầy hết chắc Tồ cho cả HP ngập lụt =)))))))))))))))  Đăng lúc 16-3-2013 08:35 AM
Tồ ơi, tớ muốn ôm tồ vì cái câu cuối cùng của phần chữ bôi màu khó tả và nhỏ li ti.  Đăng lúc 16-3-2013 08:27 AM
chẹp, tính bôi màu giống chị mà lệch rồi =)))  Đăng lúc 16-3-2013 12:46 AM
em tin điều đó mà, em cũng ko giận chị đâu. Em cứ tưởng chị còn câu hỏi cho em cơ =))))  Đăng lúc 16-3-2013 12:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 16-3-2013 21:47:23 | Xem tất
Hôm nay nhân dịp đẹp trời, thân mời hàng xóm giàu có của chúng ta là chệ Vịt đại gia lên ghế nóng
Mọi ng có gì thắc mắc, ai thèm thịt vịt mà chưa được ăn cứ tự nhiên mà xoay nhé

Đề nghị ng đặt câu hỏi bôi đậm câu hỏi của mình

em có một vài câu như sau
1. Cơ duyên nào đưa chị đến nhà Bin
2. Kỷ niệm nào chị thích nhất trong nhà Bin
3. Trong nhà Bin thích ai hơn? Si đa hay Aloha?

edit:Nghe đồn Zịt đại gia sẽ tặng 20 xèng cho mỗi câu hỏi mọi ng ạ )))))))))

Bình luận

Đểu sao, mình có trả lời đểu sao =))))))))))))  Đăng lúc 16-3-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2013 21:52:43 | Xem tất
mình cũng bon chen vào hỏi nào. Sao bảo là bôi đậm câu hỏi lên mà chả thấy quản gia bôi đậm thế

1. Đợt trước sau khi cá độ với bạn, tao biết mày có giảm cân rồi. vậy câu hỏi là bây giờ mày đã tăng lên mức cân cũ hay chưa? hoặc là tăng hơn thế rồi . Mày có muốn tiếp tục chương trình ép cân đó không ?
2. Đợt trước thấy mày dùng nick Casablanca làm nick chính, lý do gì khiến nó bị cho về hưu non và Vikky lại lên đàn vậy ? Liệu có ngày nào đó xuất hiện nick mới trong Kites là Zịt_phong_lưu không?
3. Mày nghĩ gì về vòng 2 của tao

Bình luận

ui trời câu nào cũng hiểm :D  Đăng lúc 17-3-2013 02:48 PM
cơ mà lại tự hỏi vòng 2 của mình à? bộ chệ muốn tự bêu xấu mình sao =))  Đăng lúc 16-3-2013 10:00 PM
bỏ vào quote nó mất code ;)))  Đăng lúc 16-3-2013 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2013 22:13:42 | Xem tất
Selly gửi lúc 16-3-2013 21:47
Hôm nay nhân dịp đẹp trời, thân mời hàng xóm giàu có của chúng ta là chệ Vịt đại  ...

1. Cơ duyên nào đưa chị đến nhà Bin

Thật là chị cũng ko bik cơ duyên nào đưa chị đến nhà Bin nữa, chỉ nhớ là hùi ý khi còn SG thì chị lởn vởn cả 2 nhà Won và Bin luôn. Zị thui :))

2. Kỷ niệm nào chị thích nhất trong nhà Bin

Kỷ niệm nào nhỉ? Chị ko có ấn tượng nào lắm, hình như đó h chị tham gia vào nhà mình toàn với tư cách dân phòng trọ KT3 thôi, thành ra ko có gì đặc biệt. Nếu có thì chắc trận "Vịt quay" hôm nay sẽ là kỷ niệm đáng nhớ nhất của nhà Bin của chị rồi :X.
Nhưng có 1 thời gian, chị buồn chuyện nhà chị, chị lang bạt qua nhà mình chơi tận 4 tháng. Trong suốt thời gian này, chị thậm chí ko 1 lần ghé về nhà mình luôn. Cũng hoàn toàn quên khuấy mất chuyện lội thớt nhà chị :)). Nói ra mem nhà chị bik thì chị thành tội đồ luôn mất, cơ mà lúc nào chị buồn nhất, chán đời nhất, thì chị toàn off bên nhà chị và chạy vào nhà mình chơi ko à (thông qua các em cờ nhon :)) ). Đừng hỏi chị tại sao, vì chính chị cũng ko bik tại sao nữa ^^
3. Trong nhà Bin thích ai hơn? Si đa hay Aloha?

Câu này khoai thế :))
Si đa và Aloha có 2 tính cách hoàn toàn trái ngược nhau. Mỗi người đem đến cho chị cảm giác khác nhau. Một người thì làm chị thoải mái, vui vẻ cười đùa khoái chí, tha hồ chửi thề :)). Một người luôn cho chị cảm giác vững vàng, trầm tĩnh và ấm áp. Cả 2 đều quan trọng với chị và ko thể so sánh thích ai hơn ai được. Nói vậy chứ cũng vẫn nghiêng về 1 người... Và bí mật ko nói đâu :))

Bình luận

=))) c yêu ai khai mau  Đăng lúc 17-3-2013 02:49 PM
em nó đã yêu miềng sâu đậm :)))))))))))  Đăng lúc 16-3-2013 11:56 PM
trả lời mà vẫn giấu í ;)))  Đăng lúc 16-3-2013 10:43 PM
trả lời đểu thế này thì đừng trách em =))))))))))))))))))  Đăng lúc 16-3-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2013 22:17:42 | Xem tất
Mềnh về đây rồi Vịt ơi
Tạm thời chị Táo mới nghĩ ra vài câu thôi, tí nữa nghĩ ra cái gì chị lại hỏi tiếp nhé

1. Cái biệt danh Vịt từ đâu mà ra thế em? Có phải ngày xưa khi đẻ em ra, mẹ em thấy đ*t em cong như của con Vịt nên mới đặt biệt danh đó không?

2. Giới tính thật của em là gì vậy? Khi đi làm thì em ghi giới tính vào đơn xin việc là gì? còn ngoài đời thật là gì? {:438:}

3. Nếu như có thể, em thấy bộ phận nào trên cơ thế của mình là đẹp nhất? Bộ phận nào là chắc thịt nhất {:416:}

Tạm thời thế đã nhé, lót cái dép hóng nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2013 22:23:32 | Xem tất
Aloha!! gửi lúc 16-3-2013 21:52
mình cũng bon chen vào hỏi nào. Sao bảo là bôi đậm câu hỏi lên mà chả thấy quản gia ...

1. Đợt trước sau khi cá độ với bạn, tao biết mày có giảm cân rồi. vậy câu hỏi là bây giờ mày đã tăng lên mức cân cũ hay chưa? hoặc là tăng hơn thế rồi =)). Mày có muốn tiếp tục chương trình ép cân đó không ?

Tình hình là mức cân của tao vẫn duy trì số cân nặng sau trận sốt siêu vị, kiểu mà ăn quá chời mà cứ vậy ko mập lên ý. So với cân nặng hồi tao cá với con bạn tao thì là nhẹ hơn vài kg. Tao cũng drop chương trình giảm cân từ đời nào rồi, thấy phiền phức quá à. Giảm cân toàn phải dùng những thứ mà nhà tao ko sẵn có, nghĩa là tao phải tự bỏ xèng ra mua, tốn kém nên dẹp luôn :)). Nhưng quan trọng nhất chính là tao thấy tao ko lên kg nữa, và ăn uống cũng ko thoải mái nữa (do cứ ăn linh tinh lại đau bao tử) nên tao tự cho phép tao ko ăn kiêng luôn :)). Phỡn :">

2. Đợt trước thấy mày dùng nick Casablanca làm nick chính, lý do gì khiến nó bị cho về hưu non và Vikky lại lên đàn vậy ? Liệu có ngày nào đó xuất hiện nick mới trong Kites là Zịt_phong_lưu không?

Ah, hình như đợt đó là do tao dùng lâu rồi mà chả ai nhớ tao là Casablanca, toàn nhớ tao là Vikky + ghi cre toàn ghi sai >.<. Tao cũng do dự việc quay về với nick cũ, rồi mắm Si đa thúc đẩy bảo tao về nick cũ đi, nick mới này phiền phức quá. Mà tao cũng công nhận là nó đen thật, từ ngày tao về nick Vikky tao thấy tao phất lên hẳn =))
   Tao ko nghĩ là có nick đó xuất hiện đâu :)), nghệ danh thì sẽ ko được đem ra đặt tên nick được, hahah.

3. Mày nghĩ gì về vòng 2 của tao

Ah, trước đó tao nghĩ mài cũng thuộc dạng béo bụng lém, đại loại là bụng chửa sao bụng mài zị :)). Xong rồi cái lần vô tình tao xem video clip chị Hậu quay ngoài miền bắc, cái cảnh mày mặc áo thun trắng quần jean leo lên xe cá mập ý, tao nhìn chưng hửng luôn, sao mà nhỏ nhắn thế, dư lày thì có bụng chết liền á, hoặc giả có thì kiểu gì cũng ko thể nhìn thấy đến độ phải gọi là bụng chửa được. Lúc koi cảnh đó tao tua đi tua lại tầm 2-3 lần và lẩm bẩm "Không thể tin được", haha

Bình luận

@Chị hậu: hí hí dạ, em cũng thích ai nhỏ nhắn xinh xắn lém chị ạ, chị nói làm em hóng quá à, huhu  Đăng lúc 16-3-2013 10:52 PM
không có đâu, Aloha bên ngoài bé bỏng dễ thương lắm Zịt ơi, khg tin em đu theo chị ra Bắc kỳ tới đi rồi sẽ biết! ^^  Đăng lúc 16-3-2013 10:36 PM
ghê vại chị, giả tạo lém hở chị =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 16-3-2013 10:27 PM
khổ thân em, có khi gặp ngoài đời em chả nhận ra mẹ Aloha của em đâu =))))))))))  Đăng lúc 16-3-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 16-3-2013 22:31:28 | Xem tất
em hỏi tiếp đây {:438:}
1. Chị mê diễn viên/ ca sĩ nam nào nhất?
2. Từ ngày làm mod nhà Won, chị có thấy mình làm tốt hơn mod cũ ko? Xét phương diện làm mod, chị nghĩ chị và chị Si ai giỏi hơn?
3. Ấn tượng của chị khi lần đầu gặp em là gì?
4. Lần đầu tiên chị thích 1 ng khác giới là khi nào (phải ghi rõ vì theo lời chệ Táo, chệ ko xđ gt )))
5. Có khi nào chị cảm thấy đó là quãng thời gian tồi tệ nhất cuộc đời chị chưa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2013 22:33:41 | Xem tất
redapple gửi lúc 16-3-2013 22:17
Mềnh về đây rồi Vịt ơi  
Tạm thời chị Táo mới nghĩ ra vài câu thôi, tí nữa  ...

1. Cái biệt danh Vịt từ đâu mà ra thế em? Có phải ngày xưa khi đẻ em ra, mẹ em thấy đ*t em cong như của con Vịt nên mới đặt biệt danh đó không?

Không hề nhé, chị đừng có ở đó mà xuyên tạc nhé. Do hồi đầu nhà em đặt tên thú là dựa vào nick chính mà đặt thôi, Vikky -> V -> Vịt... zị đó
2. Giới tính thật của em là gì vậy? Khi đi làm thì em ghi giới tính vào đơn xin việc là gì? còn ngoài đời thật là gì?

Chị cứ tò mò giới tính của em mần chi thế . Giới nào thì chị cũng chả sơ múi được đâu nhoé. Tất nhiên đi làm thì phải ghi là Girl rồi, còn ngoài đời là gì thì đợi chị vào đây đi rùi chị em mình cùng khám phá )))))))))))))))))
3. Nếu như có thể, em thấy bộ phận nào trên cơ thế của mình là đẹp nhất? Bộ phận nào là chắc thịt nhất

Vòng 1 và giọng nói của em là 2 thứ em tự hào nhất ạ, cơ bản vì em bị nhầm là con trai hoài đến phát bực ra. Mặc dù em đã cố gắng sửa đổi nhiều lắm rồi mà vẫn bị nhầm. Nhưng chỉ cần mở miệng ra nói thôi là người ta sẽ xin lỗi và chuyển cách gọi với em ngay, há há. Đó là chưa kể hùi ý nc zí zai toàn các anh khen giọng em dễ thương thôi )))))))))))))))

Bình luận

ghê quá chị ạ, e nổi cả da gà rồi  Đăng lúc 16-3-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2013 22:43:20 | Xem tất
1.1.Hình mẫu b gái lý tưởng của a?
1.2.Hình mẫu b zai lý tưởng của a?
2.A đã có ny(ở ngoài đời) chưa?
3.E còn cơ hội nào k?=))
4.Quan hệ của a và mót đã đạt đến mức nào rồi?
5.Ngoài đời a là ng ntn ạ?:3
E xin hết ạ:">

Bình luận

mỗi câu hỏi 20 xèng đó em, cố lên =))  Đăng lúc 16-3-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2013 22:47:29 | Xem tất
hehe, chị zịt ạ, hôm nay nhà em có mạng trở lại rồi =))))
chi cho em hỏi:
1. kể cho em nghe về mối tình đầu của chị đi a? e rất là muốn biết :D
2. lúc trước chị bảo sợ chị trùm nhà mình giờ thì k sợ nữa vậy ai đã leo lên vị trí này thay chị trùm ạ?
3. Mẫu người lý tưởng của chị là như thế nào ạ?

Bình luận

hai đứa bây rủ nhau ra yahoo định mần gì đế, nói xấu ai chăng :)))  Đăng lúc 16-3-2013 10:57 PM
ra yh cái ;))  Đăng lúc 16-3-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách