Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 1-12-2011 23:36:59 | Chỉ xem của tác giả
Câu cuối nè
Chị đã có dự định gì cho tương lai của mình chưa?
Chị muốn kết hôn năm bao nhiêu tuổi?
Chị sẽ làm gì nếu như ngay trước đám cưới chị phát hiện ra vị hôn phu của mình bị si đa???
Loại ng nào chị ghét nhất?
Nêu lí do tại sao chị lại quyết định k cho anh hâm nhà em vào bộ lịch?có phải chị kì thị những ng bị tâm thần k?
Em xin hết hết ạ*xòe váy cúi chào*
Bye cả nhà em đi ngủ đây
Cả nhà ngủ ngon nha

P/suýt quên,trước khi đi ngủ đề nghị tất cả cùng hô vang khẩu hiệu "vì 1 thế giới k còn si đa"

Bình luận

"vì 1 thế giới k còn si đa" :x  Đăng lúc 2-12-2011 12:06 AM
Jin ngủ ngon em nhé :x  Đăng lúc 1-12-2011 11:42 PM
vì 1 thế giới k còn si đa Jin ngủ ngon =)))))))))))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:41 PM
e ngủ ngon  Đăng lúc 1-12-2011 11:40 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 câu 20!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 1-12-2011 23:37:12 | Chỉ xem của tác giả
Bow gửi lúc 1-12-2011 23:24
hôm nay chơi câu hỏi tình huống nhá  

Có một tình huống thế này: nếu một hôm ...

nói thật với cô là đọc câu hỏi của cô xong thì tui đây vả cả mồ hôi con lẫn mồ hôi mẹ
theo tui thấy thì với bản chất Si đa của mót thì sẽ trả lời thế này:
"Đủng đỉnh cho nó quyến rũ " mót nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 1-12-2011 23:43:18 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 1-12-2011 23:19
Trong quá trình chọn lịch bàn 2012, bức ảnh nào là bức em thấy ấn tượng nhất?
Em th ...

CÂU 15

Trong quá trình chọn lịch để bàn thì ấn tượng với mọi cảnh có Bin *chẹp chẹp*
nhưng thích nhất 1 pic trong Snow Queen Bin đội mũ len chụp nghiên,
trông đẹp cứ như "thần thánh" ấy

Khi làm SBS drama, rớt vào những phần có em, ấn tượng đoạn Bin lên sâu khấu solo 1 màn
giới thiệu về SG, đến cảnh lãng mạng thì màn hình chiếu xuống Won đang nhìn Bin nở nụ cười nhẹ nhàng, vô cùng thích cảnh này!!!!

Bình luận

Nói đúng sự thật mà, từng tế bào của Bin, cái nào cũng đẹp một cách thần thánh í :x  Đăng lúc 1-12-2011 11:56 PM
nghe m nói t hóng bộ lịch quá Si ơi :((  Đăng lúc 1-12-2011 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 1-12-2011 23:46:49 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 1-12-2011 23:20
chờ mãi ko thấy trả lời câu hỏi của mình
thâu hỏi thêm câu nữa

CÂU 16

Từ ngày vào nhà Bin đã đạt đến trìn độ xăm soi "màu quần chíp" mà ko lấy gì làm ngại. Chỉu sự ảnh hưởng nhìu nhất trong nhà thì ko ai khác ngoài T3. Đến căn bệnh thế kỷ cũng vì háo hức
cảnh "mùng mền" của tồ mà thiếu kiềm chế dẫn đến bản thân ôm bệnh.

Quen biết nhìu quan to >> câu này ko chắc lắm vì chả thân với mấy ai trong staff. Nếu có để ý thì đế ý 1 ngừơi, cơ mà ko phải ý tốt mà là... ý xấu... chính là thằng boi mà chiều nay chị vừa mách với em đấy

Bình luận

Chị nhớ là chị đc như ngày hôm nay là nhờ e dìu dắt cơ mà :D  Đăng lúc 1-12-2011 11:59 PM
ra là thằng đớ =)))))))))))), ghét thì lấy tăm xỉa răng chọc vào mông nó đi =))  Đăng lúc 1-12-2011 11:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 1-12-2011 23:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp nhé {:398:}
1- Kể về mối tình sâu đậm nhất của chị? (ko tính Bin đâu đấy)
2- Chị đã từng rơi vào trạng thái chán nản và ko muốn làm bất cứ điều j chưa (1 dạng tự kỷ hay stress đó) khi đó chị làm j để thoát ra khỏi tình trạng đó? {:416:}
3- Nếu muốn gặp 1 mem nhà Bin thì chị muốn gặp ai nhất?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 1-12-2011 23:51:38 | Chỉ xem của tác giả
Bow gửi lúc 1-12-2011 23:24
hôm nay chơi câu hỏi tình huống nhá  

Có một tình huống thế này: nếu một hôm ...

CÂU 17

Đã từng có 1 lần chứng kiến nhỏ bạn đi xe buýt bị như này rồi. Xác suất xảy ra khá là thấp
vì sự "nhạy cảm" của phái yếu ko cho phép mình ra đường mà quên "phụ tùng lộ liễu" như thế.
lại là chiếc áo sơ mi mỏng manh nữa, thế nên biện pháp tốt nhất là tấp vào 1 góc, gọi đt cho người thân
mang ngay 1 chiếc áo khóac loại dày ra "cứu cánh", còn lại chỉ việc khóac áo vào rồi quay về "bổ sung phụ kiện thôi"

PS: may mà nó chưa hỏi "và rồi bị 1 anh chàng đi đường song song nhìn thấy" ko thì chết dở cái mặt mình

Edit: mới phát hiện cái vụ đang đi thi ko thể đến muộn >> tấp ngay vào cửa hàng quần áo mua nhanh cái áo khóac ngoài, trc khi vào ngó nghiêng xem chủ tiệm là nam hay nữ, đang đi thi chắc sẽ mang theo ba lô hay cặp xách, là thứ tốt nhất để che đậy "những phần màu mỡ bên trong"

Bình luận

lưu ý là em đang đi thi, ko thể đến muộn đc nhá. đề nghị trả lời lại câu hỏi này đê ;))  Đăng lúc 2-12-2011 12:00 AM
ôi ngợi mở cả câu hỏi nữa kìa Bow ơi, hốt ngay đi kẻo nóng =))))))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 1-12-2011 23:52:55 | Chỉ xem của tác giả
oài mình lên trễ oy. Thui thì ló đầu lên hỏi đại mod 1 vài câu:
1. Ngoài gia đình, người thân ra, ai là ng wan trọng nhất đối với chị? Nói sơ về ng đó
2. Tự nhận xét chính xác nhất về bản thân (từ trên xuống dưới, từ trong ra ngoài) {:434:}

em xin hết {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 1-12-2011 23:54:39 | Chỉ xem của tác giả
Thoai em chốt câu hỏi đây bị bắt đi ngủ rồi
đặc cách cho em hỏi 1 list nhé!  {:438:}
1- Chị quan niệm thế nào về sống thử trước hôn nhân? (em vừa làm cái survey về cái này xong) {:440:}
2- Điều ám ảnh chị nhất từ bé tới h là gì?
3- Chị đã bao h có ý định tự tử chưa? {:404:}
4- Chị mong muốn điều gì nhất từ những người bạn?
5- Đi ngủ đã nude bao h chưa? Giả sử chị say rượu ở nhà bạn và ngủ dậy thấy mình trong tình trạng...nude toàn phần...và người bạn kia đã nhìn thấy... thì chị sẽ làm gì?
6- Hôn người khác giới lần đầu năm bao nhiêu tuồi?
7- Nếu còn 1 ngày để sống chị sẽ làm những việc gì? list ra nhé!

Thoai em đi ngủ! chúc cả nhà xoay ghế vui vẻ! Binnnie ngủ ngon {:446:}
Quên! Vì 1 thế giới ko còn sida

Bình luận

em Sao của c đây sao =)))))))))))  Đăng lúc 2-12-2011 12:03 AM
Hỏi ác quá. Toàn chết chóc với máu lửa thế này =)))))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 1-12-2011 23:56:44 | Chỉ xem của tác giả
zenkyhn gửi lúc 1-12-2011 23:32
Câu tiếp nhé  
Giả sử Bin sang Việt Nam và đi giao lưu với nhà tình thương dàn ...

CÂU 18

Lập tức tỏ ra bình tĩnh, ăn vận thật chỉn chu đàng hoàng. Sau đó tranh thủ xổ ra 1 vài câu "tiếng em" để thu hút ánh nhìn đối tượng, đương nhiên sẽ thể hiện như bình thường với vị trí là "người dìu dắt", cần thiết hơn phải tỏ ra thương cảm. Chủ động dắt Bin đi tham gia các hoạt động, giả vờ nắm tay nắm chân, té ngã các thứ... cần nữa thì giả ngu luôn... sau đó đặt vấn đề xin số đt để tiện cho các hoạt động lần sau. đêm về thì nhắn tin ve vãn, tích cực tiếp cận, làm mọi cách để Bin quay về Hàn rồi vẫn nhớ và gọi cho mình

>> mô tả cứ như mình là gái làng chơi í

Bình luận

kết cái PS =))  Đăng lúc 2-12-2011 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 1-12-2011 23:59:41 | Chỉ xem của tác giả
tieu_windy gửi lúc 1-12-2011 23:34
Hóng hơt, hóng hớt
Mót là người chỉ lối đưa đường cho mình sa đọa vào v ...

CÂU 20

Hiện tại đọc chưa đến 10 bộ, tầm 4 hay 5 bộ gì thôi. Tuy nhiên sau khi xem xong thì cảm tưởng
hầu như giống nhau nên bảo nói từng bộ sợ hơi khó mí lại mất thời gian thế nên cảm nghĩ chung như sau: tình tiết đa số lãng mạng, nội dung hài hước cũng có, hoài niệm cũng có, nhưng đa số đều là những mối tình đang trân trọng, có 1 vài loại thì thuộc dạng khắc cốt ghi tâm. Nói chung là thích là rất hợp để giết thời gian 8 tiếng mỗi ngày nơi công sở

Bình luận

đọc harry potter đê, hay percy jackson và các vị thần đỉnh olympia =))  Đăng lúc 2-12-2011 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách