Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 16-11-2011 03:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 16-11-2011 01:12
hỏi nốt 1 câu trước khi đi ngủ nào

1. Po thích dùng bộ emo nào nhất. Chọn 1 emo ...

A: 1. Po thích dùng bộ emo nào nhất. Chọn 1 emo mà theo em là thể hiện đúng bản chất của mình nhất (cái emo con thỏ cầm 2 cục shit lên so đâu rồi ấy nhỉ ))

2. Nếu mai lên máy bay, em ngồi cạnh 1 zai cực kỳ đẹp zai, dễ thương. zai đó có tình ý với em, xin số điện thoại, hẹn hò đi chơi... Nhưng khi đêm xuống (giả dụ là bay đêm), em phát hiện ra hắn ta ngáy òng ọc như cái máy giặt, nhỏ dãi ướt đẫm vai em. Khi đó, em sẽ làm gì?

Q: Đọc câu hỏi xong thì...    chả hỉu c Ha ghi thù e từ lúc nào mà chơi câu hỏi cứ fải gọi là...
1. E có sở thíc là xài emo trong mọi hoàn cảnh, vì nhìn cái emo nào e cũng thấy iu hết í, chỉ trừ những cái mà e gét ra nhớ
Vs mỗi ng thì e lại thể hiện 1 bản chất khác nhau, nên là... cái này khó quá c ơi!!!
Thế c mún e thể hiện bản chất trong hoàn cảnh nào đây ạh??
Là khi đang ăn khi ăn no lòi mắt rùi khi chạy bộ khi chạy bộ xong nóng fòi mỡ khi e làm đẹp lúc e chơi thể thao hay khi e fóng xe đi dạo ??? Hoặc là ngay trong lúc này đây

2. Khi đó e sẽ thầm nghĩ: May quá, mình đã cho số thằng cùng lớp rồi {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 16-11-2011 03:48:46 | Chỉ xem của tác giả
Selena gửi lúc 16-11-2011 01:17
còn nữa

A: 1. Chị thích vai diễn nào của Bin nhất?
2. Nếu Bin yêu một người mà các fan phản đối cho rằng cô gái đó ko xứng, chị suy nghĩ thế nào?
3. Ngoài Bin ra chị có thích dv nào khác không?

Q: 1. Hầu như là vai diễn nào của Bin c cũng thíc   n thíc nhất là Kim Joo Tửng trong Vườn Bí đó e
Nhờ có a tửng ấy mà cem mới quen đc nhau như ngày hnay đó

2. C sẽ mò ngay tư liệu về cô gái đó xem thế nào. Sau đó thì c... kệ mng thui
Tình iêu khó nói lắm, đôi khi tình iêu làm con ng ta mù quáng ko bít fải trái trắng đen thế nào nữa. Vs lại c ngĩ là chỉ có ng trong cuộc mới hỉu đc (thậm chí nhìu khi còn chả ai hỉu nổi nữa í) tại sao m lại iêu ng kia thôi, chứ ng ngoài như m biết j` mà nói
C sẽ ủng hộ a ấy, ủng hộ quyết định của a ấy & ủng hộ lun cả cái c gái kia nữa {:311:}  (khổ, dại zai dại từ thưở còn thơ, dại zai quên cả đường đi lối về là thế đấy {:280:} )

3. C mắc bệnh hám zai, cứ zai nào đẹp zai nào hay là c mê hết í {:308:}
C nhớ hồi bé c thíc a Ahn Jae Wook từ thời "Ước mơ vươn tới 1 ngôi sao" {:290:}
Thíc a Kim Min Jong, a í đóng mấy film "Mr Q", "Secret"... hay dzã man {:308:}
Thíc a Ryu Si Won vì anh í rất dzễ thương {:306:}
Một dạo thíc a Kwon Sang Woo. Hồi trc suốt ngoài HN chưa có The Face Shop, suốt ngày c bắt bà c họ c đang học trong mNam fải mua mĩ fẩm đấy về để cho c cái túi có hình a ấy í {:294:}
Thời có "Cà-fê hoàng tử" bị ngiện a Gong Yoo {:306:}
Rùi đợt xem "My Girl" thì thíc a Lee Dong Wook nữa chứ {:308:}
C còn thíc nhìu a lém, n nếu nói là fan thì c hok dám nhận, c chỉ là thinh thíc ng ta thui í mà {:288:}
Đến bh thì nhìn zai vẫn thíc, n bh ko như trc nữa, bh lúc nào cũng thấy zai nhà mình là nhất {:306:}

Bình luận

Gì mà ngoại tình lắm thế này. ^ ^  Đăng lúc 16-11-2011 10:23 PM
danh sách dài tới cả dặm =)))))))))))))))  Đăng lúc 16-11-2011 03:25 PM
ngoại tình kinh khủng khiếp =)))))))))))))  Đăng lúc 16-11-2011 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 16-11-2011 04:00:25 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 16-11-2011 01:20
còn vài câu nữa

A: 1. Kể tên bộ phim và bộ truyện mà chị thích nhiều nhất, lâu nhất, mãi mãi luôn ấy?
2. Nếu có truyện hoặc phim biến thành sự thật, chị muốn đó là gì?
3. Điều ước vào sinh nhật gần đây nhất của chị?

Q: Sel nó chơi khăm chị nó đây mà, câu nào cũng dài dằg dặc í
1. C cũng ngĩ là c sẽ thíc mãi mãi mãi mãi...(999...999 lần)  thui!!!!!!!!!!!
Film bộ: Secret Garden {:290:}
Tiểu thuyết: Bên nhau trọn đời {:306:}
Truyện tranh: Doraemon & Slam Dunk {:308:}

2. C ko muốn điều đó, vì như vậy thì c đã biết hết đc diễn biến & kết cục rồi, mà nếu cđời như vậy thì c thấy chả còn j` thú vị nữa cả. Thế nên là c chả ước cho bộ nào thành sự thực cả, hãy cứ là film là truyện đi nhé, cđời còn lắm điều thú vị hơn nhìu {:288:}

3. Sn gần đây nhất? Nói thật là c chả ước j` đb cả, vẫn như mọi năm: "mình ước cho những ng xung quanh mình luôn đc hfúc, để m cũng đc hfúc lây" thôi {:309:}

Bình luận

con cũng thích Slamdunk lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm :x  Đăng lúc 16-11-2011 09:37 AM
mãi mãi trọn đời: Secret Garden :x  Đăng lúc 16-11-2011 09:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 16-11-2011 04:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Selena gửi lúc 16-11-2011 01:22
tu bi con ti niu

A: 1. Có khi nào chị làm việc gì trái với thói quen hằng ngày của chị không?
2. Chị thích hoa gì nhất?
3. Chị thích món ăn gì ở Trung Quốc nhất

Q: Tình hình là sắp thoát khỏi cái "cục nợ" Xeo-Thị-Lì rùi, cố lên ta!!! {:292:}
1. C làm j` cũng theo cảm xúc nên thường dựa vào tâm trạng mà quyết định mọi thứ, nên vc c làm trái vs thói quen hàg ngày là chuyện bình thường như cơm bữa vậy

2. C hok bít nhìu loài hoa đâu, nên chỉ chung thủy vs hồng đỏ thui í
Bonus thêm là c cực ghét hoa cúc

3. Món ăn TQ mà c thíc, thậm chí là nghiện lun í, là món MALATANG {:308:}  (ôi, nhắc lại thèm, mai fải đi ăn ngay mới đc {:273:} )
Món này hình như hum vào SG c có thấy, là lẩu xiên que thì fải (?? ) nhưng c lại chưa ăn thử nên chả bít mùi vị nó ra làm sao nữa
Mà cái món đấy đúng là fải ở bên Tàu thì mới thíc đc, chứ hồi đầu c cũng sợ món đấy lém đó
Hnào sẽ post ảnh cho cả nhà ngía thử nhá, nhìn chỉ thấy mất VS thui chứ chả thấy ngon lành j` cả

Bình luận

em lại thích nhất hoa cúc =))))))))  Đăng lúc 16-11-2011 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 16-11-2011 04:24:41 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 16-11-2011 01:27
rồi em đi ngủ đây, chị trả lời đi nhá, sáng mai em lên công ty sớm rồi đọc

Q: 1.Lần vào SG vừa rồi chị ấn tượng nhất với cái gì? cảnh sg, món ăn...
2. Nếu khiếp trước chị là 1 con vật, chị muốn mình là con gì?
3. Hãy dùng 3 tính từ để diễn tả chính bản thân chị nhé

A: Ôi mẹ ơi, mừng rơi nc mắt, cuối cùng thì mình cũng đã đc nhìn thấy dòng chữ "câu cuối" trong bài của e Sel rùi nè
1. Lần vào SG vừa rồi, ấn tượng sâu đạm nhất trong c là: SG sao mà jống bên Tàu thế nhỉ?! Cái chi cũng thấy na ná hết áh {:440:}

2. C chưa từng nghĩ qua khi là con vật thì c sẽ ntn nữa
C rất thíc động vật, n lại cũng rất sợ bọn nó nữa, nếu con vật ko fải nhà c nuôi thì ko bh c dám chạm vào
Nếu bắt buộc fải chọn thì c sẽ chọn con cún con vậy
Dzễ thương, đáng iu, thông minh, trung thành... có lẽ c sẽ là 1 e cún ngoan, hớhớ {:303:}

3. Đó là: LANH CHA LANH CHANH, HAY HÓNG HỚT & THÍCH "TRƠI" TRỘI

Bình luận

thế là hết rồi à =))))))))))  Đăng lúc 16-11-2011 12:40 PM
Mẹ cún Po =))  Đăng lúc 16-11-2011 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 16-11-2011 04:42:01 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 16-11-2011 01:30
Chị hỏi Ú thêm câu nữa rồi chị đi ngủ thôi
Nhân duyên nào khiến e tìm đc nh ...

Q: Nhân duyên nào khiến e tìm đc nhà Bin thế?
Chị biết e đã SR một thời gian rồi mới chào hỏi cả nhà, vậy ai làm e nóng mắt nhất vào thời điểm đó
Nick cũ của em Panda_Po hả, nó có nghĩa là gì vậy?

A: Ôi, cuối cùng thì cũng đã có thể chốt hạ đc rùi {:436:}
E biết đến kst từ lâu lắm rùi, từ những ngày mới nổi cơ {:313:}
N mà trc đây chưa bh e tza vào bất kì 1 forum nào trên mạng nên cũng chả dám lơn xơn xí xớn đâu, chỉ thỉnh thoảng lướt ra lướt vô ngó ngiêng lung tung xem có ai sơ hở để mình sơ múi đc j` k thui
Mới lại tính e hay quên, e toàn lập nick xong quên pass, thậm chí quên lun cả nick   nên cũng chỉ vào thế rùi làm SR thui. Nhìu khi e cũng mún lên tiếng lắm, n hận 1 nỗi là... e ko có nick rùi lại ngại, lại lười, nên là.... lại thui
Cái đợt xem SG í, e bị đắm chìm đến mức cứ mỗi đêm lại ngồi lội mấy chục pết news để xem lại các tin tức cũ của film, rùi lại lội qua nhà để hóng các ce t8m chuyện, cũng f5 đều2 như ai, dù nhìu khi chả hỉu là mng đang chém j` nữa
Cái thời mà e qtâm dùng cái bí danh Panda_Po thâm nhập vào nhà mình là khi máu ham hố của e đã lên đến đỉnh điểm rùi í!! Đợt đấy nhà đang có HOA HẬU NHÀ BIN, và nói thật là nhân tố làm e nóng mắt nhất là đương kim HH Tẹt-Thị-Tồ (tức là c {:407:} ) & BTC QTLQT Siđa đấy ạh
Còn về cái tên Panda_Po ấy, thực ra e mún đặt là DinhDinh như này cơ, n mà có ng xài mất rùi (mà e nghi là hồi xưa chính e là ng lập ra nó lắm í {:441:}  ) nên e đành kiếm tạm 1 cái tên vậy. Ngồi ngẫm mãi thì ngĩ ra cái tên con vẹo e nó hay gọi e là Po (Po trong Kungfu Panda í c {:308:} ), thế là e đặt lun như vậy đó {:288:}
E xin hết ạh!!! {:290:}
Thui, ngất lun đây nhà ơi!!! {:399:}

Bình luận

:x con yêu Po nhắm :x  Đăng lúc 16-11-2011 09:41 AM
Cái nick DinhDinh bị xài mất thì còn ai trồng khoai đất này =)))))))))))  Đăng lúc 16-11-2011 07:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 1-12-2011 22:18:42 | Chỉ xem của tác giả
KỶ NIỆM NÀY TRỌNG ĐẠI, TOÀN THẾ GIỚI HƯỚNG VỀ SI ĐA

Hôm nay coi nhưng là "đại khai sát giới", mót sẽ tích cực cởi mở để "đáp ứng" chị em.
Mọi câu hỏi đều được trả lời đến hết đêm trong thời gian sớm nhất.

Qùa thưởng đặc biệt: các câu hỏi thứ 5,10,15...v.v... mỗi câu hỏi rơi vào thứ tự trên sẽ ngẫu nhiên được phát 5kg gạo miễn phí!!! + 10cash/câu

Bình luận

đã edit =)))))))  Đăng lúc 1-12-2011 10:20 PM
hehe rate max có 5kg thôi =)))))))))))  Đăng lúc 1-12-2011 10:20 PM
Có 5kg thôi à??? Keo thế.  Đăng lúc 1-12-2011 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 1-12-2011 22:21:37 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 1-12-2011 22:18
KỶ NIỆM NÀY TRỌNG ĐẠI, TOÀN THẾ GIỚI HƯỚNG VỀ SI ĐA

Hôm nay coi nhưng là "đại kha ...

Mình mở hàng luôn nè.

Si đa thích điều gì nhất ở nhà Bin??? Có điều gì ko hài lòng ở nhà mình ko????

Mở hàng nên chơi 1 câu thôi cho Si còn lấy sức trực chiến.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 1-12-2011 22:32:31 | Chỉ xem của tác giả
kikikiki gửi lúc 1-12-2011 22:21
Mình mở hàng luôn nè.

Si đa thích điều gì nhất ở nhà Bin??? Có điều gì ko hài l ...

Câu 1
1.Điều thích nhất ở nhà Bin

Sự tự nhiên và thân thiết. Nói thẳng là "ko biết khách sáo" ấy {:438:}
đặc biệt cực thích cách xưng hô trong nhà mình: chị_em , tôi_cô, tớ_cậu..v..v
ko mang hơi hướng của diễn đàn kiểu như "ss" >> dù lúc đầu mình cũng nói thế, nhưng ko hỉu sao
vẫn bị kị cái từ này, và bây giờ khi ra ngoài thì vẫn nói ss vói người ta, nhưng đặc biệt trong nhà thì ko.

2. Ko hài lòng

Ko có. Nếu có thì ko dùng từ "ko hài lòng" mà là ko thích. Ko thích bất cứ 1 mem nào trong nhà tự dưng bặt tăm, ko rõ là đi đâu. Rất vui dù là mọi người ko vào thường xuyên, ko hỏi thăm, nhưng lâu lâu vẫn cứ xuất hiện là đc rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 1-12-2011 22:32:53 | Chỉ xem của tác giả
Câu tiếp này:
Tại sao chị lại gọi em là Jin *** hử?
Chị có muốn đc chữa khỏi si đa k?????

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời