Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-11-2011 00:18:23 | Xem tất
chạy vào hỏi Po ú một câu:
Thích con trai nước lào nhất? Ghét con trai nước nào nhất?
Tất nhiên là loại trừ anh nhà mình nhá ka ka

Chúc em Bô ú lên đường mạnh giỏi, học hành năng suất

Bình luận

sao lại thích con trai nước lào chị Nep ơi =)))  Đăng lúc 16-11-2011 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2011 00:18:55 | Xem tất
DinhDinh gửi lúc 16-11-2011 00:17
A: Vì sao Po lại đi du học TQ?
khi sang TQ rồi, Po thấy yêu hơn hay ghét hơn đất nướ ...

đến giờ ta bị các vị phụ huynh bắt đi ngất rồi :(
mà cô vẫn bặt vô âm tín chốn nào
hỏi đã hỏi rồi
mà chia tay thì chưa chia
theo suy đoán của ta hnay cô lên ghế nóng thì chắc mai lên đường rồi
đi mạnh giỏi, cố mà học hành thành tài để về dạy dỗ đệ tử ta đây nhá
ủa ai nị so much, ni chư tao???? <--- thành quả mấy ngày vất vả đấy
cố mà ghi nhận đê
ngàn kít xừ nhá, ôm hôn thắm thiết
*ngất đây*
ôm lại cái cuối đi Po :((((((((((

Bình luận

Bh mới ôm đc, hxhx :((((  Đăng lúc 16-11-2011 01:30 AM
ngoi ngóp thêm phát nữa mà nó vẫn k ôm mình là sao, kiểu này đành ôm hận thôi :((( @Win: ôm ôm ôm cho đỡ tự kỷ  Đăng lúc 16-11-2011 12:28 AM
ôm nhanh ko tôm nó ôm hận mất ngủ =)))))))))  Đăng lúc 16-11-2011 12:26 AM
thâu, ta ôm thế dzợ ta vậy.. Tôm thộn iu vấu... lại ôm cái nào  Đăng lúc 16-11-2011 12:24 AM
chờ mãi vẫn k thấy nó ôm cái cuối, thôi ngất trong tự kỷ vậy, đến cuối cùng nó đi mà vẫn bẩu mình THỘN *tan nát cõi lòng*  Đăng lúc 16-11-2011 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2011 00:27:17 | Xem tất
p14111995p gửi lúc 15-11-2011 23:58
chệ Pô yêu quý của e
biết chị già rầu cơ mà vẫn còn thích đọc truyện Doraemon
em  ...

A: nếu có cổ máy thời gian của Doraemon , chị sẽ lựa chọn quay về lại thời gian nào trong đời mềnh
và tới hiện tại, thì đâu là mốc quan trọng trong cuộc sống của chị

Q: Nếu có Doraemon thật thì đầu tiên xin cho c đc ôm ấp hun hít e í đã, iêu quá thể cơ!!! {:444:}
Nếu có Doraemon thì chắc chắn sẽ có cỗ máy tjan, vậy thì c sẽ đc tự do đi lại đến những thời điểm mà mình thíc, thế thì còn j` bằng??
N mà c sẽ ko chọn bất kì thời điểm nào đâu e ạh, tại vs c thì mỗi thời điểm đều đáng quí, đáng nâng niu trân trọng. Khi nó đã qua rùi thì c sẽ lun nhớ về nó, lun zữ gìn nó, dù vui hay bùn. Ko fải là c ko mún quay lại, mà vì có quá nhìu kỉ niệm đẹp vẫy gọi c trở về vs nó, c lại gét fải lựa chọn, cho nên c chẳng chọn đc í!! Có lẽ thì hiện tại là quan trọng nhất đối vs c
Còn mốc quan trọng gần đây trong cs của c àh??   Chính xác là ngày 8/8/2011 e ạh. Đó là ngày c chính thức ja nhập gđ nhà mình đấy {:287:}
N mà nghĩ kĩ lại, có khi c sẽ trở về cái ngày mà mẹ c sinh c ra trên cõi đời này để đi dán cáo thị thông báo khắp nơi là đã có 1 thiênn thần đáng iu zừa chào đời

P/S: c hem zừ nhớ!!!!

Bình luận

câu trả lời yêu thế chứ :x "mỗi thời điểm đều đáng quí, đáng nâng niu trân trọng." và 8/8/2011 :)  Đăng lúc 16-11-2011 09:46 AM
Mep
chị đi mạnh giỏi nhá, em đi ngủ đây mama gọi rồi :*  Đăng lúc 16-11-2011 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2011 00:27:19 | Xem tất
Trốn nhà đi chơi với bạn bao giờ chưa ?

Đã từng yêu đơn phương một ai chưa?

Giữa người yêu và nhà Bin nếu phải lựa chọn sẽ chọn cái nào?

cái này là nghe theo lời xúi giục của Seo thị Lỳ
Ngoi ngóp phát cuối :))

Bình luận

ngớm, cô mà dễ bị dụ thì chắc t bị bán tời kiếp nào rầu =)))))))))) ngoi lên phát cuối hoành tráng nhỉ  Đăng lúc 16-11-2011 12:34 AM
=))))))))))))), dễ dụ =)))))))))  Đăng lúc 16-11-2011 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2011 00:33:40 | Xem tất
shrimp gửi lúc 16-11-2011 00:06
1.Giả sử có một thằng chạy đến bên tát cho một phát rõ đau rồi nói: “Anh yêu em!” ...

A: 1.Giả sử có một thằng chạy đến bên tát cho một phát rõ đau rồi nói: “Anh yêu em!” – tính làm gì với nó?

2.Sang Tung Của nhỡ gặp chuyện buồn thì sẽ làm gì?

3. Câu hỏi mà cô ko bao giờ có thể trả lời là "không" là gì?

Q: 1. Tất nhiên vc đầu tiên sẽ là trố mắt ra nhìn xem nó là thằng nào đã. Nếu xấu xấu bửn bửn thì... đạp lại cho mấy chục fát {:426:}  còn nếu ngon ngon tí thì cứ fải tát lại đã rùi... tiến tới thui chứ còn sao nữa {:438:}
2. Bùn thì sẽ khóc, sẽ đi chơi, sẽ tìm ai đó tâm sự, sẽ nghe nhạc, sẽ xem film, sẽ đi bộ 1m, sẽ đi tắm mưa... nói chung là đa dạng lắm, kể hok xiết cô ạh   
N mà mấy cái vc đó hầu như ta đã làm cả chục cả trăm lần từ hồi sang đến cái đất Tàu khựa này rùi đó {:261:}
3. Câu hỏi đó là: "Có ghét cái đứa nào đặt ra cái câu hỏi này ko"

Bình luận

ra là nó yêu mình mà =))))))))))))))  Đăng lúc 17-11-2011 10:01 PM
Mep
sao k trả lời câu của em hứ hứ  Đăng lúc 16-11-2011 12:39 AM
đc lắm =))))))))))))))))  Đăng lúc 16-11-2011 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2011 00:39:36 | Xem tất
Mep gửi lúc 16-11-2011 00:07
này thì hỏi phát rồi em đi ngủ này (dạo này phải ngủ sớm không thì sáng không dậ ...

A: chị Po thích trở thành 1 người ntn, muốn làm nghề j và hiện tại đang học để làm việc gì, có đúng với ước mơ và sở thích không

Q: Ước mơ của c là sẽ trở thành 1 con ng lun vui cười hfúc & thành đạt (vừa vừa thui), cứ gần jống như những j` mà c tưởng tượng là đc {:303:}
Nghề mà c mún làm là: đc làm giám đốc, làm sếp lớn, còn ngành nghề công ti là chi thì... c cũng chả rõ nữa
Hiện tại c đang học ngành kinh tế-tài chính, n thực ra c chả thíc tẹo nào, c gét tính toán, c thíc đc làm hướng dẫn viên du lịch hơn, dù vẫn bít là nghề đó vất vả lém {:288:}

Bình luận

c giống e thích làm hướng dẫn viên :))  Đăng lúc 16-11-2011 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2011 00:44:14 | Xem tất
Tối giờ ngồi bận việc, ko biết có vụ cho Ú lên ghế nóng.
Chắc cả nhà đi ngủ hết rồi
Ú sắp đi học xa, chị chúc e lên đường mạnh giỏi, học hành chăm chỉ, giỏi giang và thường xuyên có thời gian để vào nhà cho cả nhà đỡ nhớ
Hỏi Ú câu này:
E đi học ở TQ, vậy có năm nào ăn tết xa nhà chưa?
Ở đấy e ở với ai? Một mình một nhà, tự ăn tự dọn hay thế nào?

Bình luận

C chỉ muốn ngồi trước mặt hỏi con bé những chuyện vặt vãnh thôi, chứ nghĩ câu hỏi hoành tráng sao khó quá =)))))))))  Đăng lúc 16-11-2011 12:54 AM
còn đây, chị cứ đặt nhiều vào, chị Po định thức trắng mà =))  Đăng lúc 16-11-2011 12:48 AM
đã ai ngủ đâu ;))  Đăng lúc 16-11-2011 12:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2011 00:52:33 | Xem tất

1. Có bao giờ nàng nằm mơ chưa? Giấc mơ kinh hoàng nhất mà nàng mơ thấy là gì? Giấc mơ đẹp nhất là gì?
2. Khi ngủ nàng có tật xấu gì?
3. Một ngày nàng soi gương bao nhiêu lần?
4. Màu sắc mà nàng thích nhất là gì?

^^ dòng này là dòng ko được đậm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2011 00:54:30 | Xem tất
Selly gửi lúc 16-11-2011 00:12
có khi em phải soạn sẵn một tập câu hỏi, lần sau ai lên em hỏi luôn, đỡ suy nghĩ {: ...

A: 1. Ai là người trong nhà Bin chị muốn gặp nhất?
2. Người khác với tưởng tượng của chị nhất trong hội off SG là ai? Người mà gặp chị sốc ngay ấy )
3. Còn nơi nào ở VN chị muốn đi mà chưa tới đc không?

Q: 1. Trong nhà Bin c cũng đã gặp đc khá là nhìu ng rùi ( và cũng kha khá là nhìu ng đã đc gặp mình í nhở ) mỗi ng 1 gương mặt, mỗi ng 1 tính cách, và độ bựa của mỗi ng là hok jống nhau
Còn mấy ng mà c rất mong ngóng đc gặp chứ hok fải là 1ng đâu nhé. Nmà fải xem ngta có mún gặp m ko đã chứ
N nhìu khả năng đc gặp nhất là cKikikibo đấy, mà khổ nỗi...
E chờ, e mong, e ngóng từng ngày để đc D c, vậy mà....
Nếu bh ai mà mún gặp c là c fi tới gặp ng đó lun đây nè   (gặp trong mơ í, híhí )

2. Ng khác vs tưởng tượng của c nhất áh??? Xem nào!!!
Ai cũng khác xa vs tưởng tượng của c quá thể cơ {:288:}  (may mà khác đấy, chứ nếu mà jống thì... nhà m đúng là toàn quái thú quái vật hết mất thui {:438:} )
N nói thật vs e là c chẳng shock, vì trước hum gặp vài ngày c đã đc e iêu cho xem qua ảnh rùi còn đâu nữa mà bất với chả ngờ {:264:}

3. Ở VN còn nhìu chỗ c chưa đc đi quá cơ!!! {:285:}
Bh chỉ ước có nhà hảo tâm nào tài trợ cho mềnh xèng đi ăn đi chơi đi khắp mọi nơi thui í {:288:}
Mà hiện tại c đang mún đi HP quá thể!! {:310:} Tuy là xuống đó rất nhìu lần rùi, nmà tự nhiên mí hnay thèm ăn bánh đa trộn ở chỗ Chợ Sắt quá đi!! {:261:}
Chắc hnào về fải thiết kế xuống đó quá!! {:305:}
*Thều thào* C Tồ ơi, c có nghe thấy e nói j` ko???? {:313:}

Bình luận

Hóa ra nó vẫn ngóng gặp mình à??? Thế thì cứ đi rồi Giáng Sinh về tái ngộ giang hồ Ú nhé.  Đăng lúc 16-11-2011 10:26 PM
Chị nghe đây, thực ra bánh đa trộn ở chỗ đấy chị cũng chưa ăn lần nào =)))))) Khi nào e tới thì chị e mình cùng đi ăn nhá :X  Đăng lúc 16-11-2011 12:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2011 00:59:33 | Xem tất
Cho mình xeng ngang đú theo vài câu nhớ {:425:}

1. Tối ngủ có ngáy ko? có bị chảy ke ướt gối ko?
2. Thật sự cao tầm bao nhiu? có bị ai chê chân ngắn bao giờ chưa?
3. Tắm 1 lần bao lâu? khi kì cọ thì tập trung vào chỗ nào nhìu nhất?

Mình đặt gạch nho nhỏ thôi... mình đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách