Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Đại hội Võ lâm lần 2: Emo quyết chiến ~~Giáo chủ Sao lên ngôi~~Chi tiết gi

Đóng [Lấy địa chỉ]
301#
 Tác giả| Đăng lúc 15-1-2012 22:51:01 | Chỉ xem của tác giả
ĐỀ ĐÂY, MỜI CÁC ĐẤU SĨ CHÈN EMO, MỖI NG CÓ 20 PHÚT ĐỂ CHÈN, ĐỀ NGHỊ KHÁN GIẢ TRẬT TỰ VÀ ỔN ĐỊNH CHỖ NGỒI
TRÁNH BẠO ĐỘNG NHÉ

Sau khi BTC thông báo Các đấu sĩ lọt vào đêm chung kết, Miu đại gia lôi Sao vào một góc nhỏ tăm tối. Rút ra con dao sáng loáng.
Sao hoảng hốt: lẽ nào em định thủ tiêu hại chị?
Miu: nô nô nô, em tính bàn với chị, đi xử Zịt phong lưu đòi công bằng hộ em.
Sao: trời ơi, lẽ nào em cũng rơi vào lưới tình của nó sao, nó phong lưu dữ lắm đó.
Miu: em bít chứ, hức hức, nhưng lỡ rồi.
Sao: tốt nhất là mình rủ thêm chị Ki, lỡ bị lộ, cứ đổ hết cho chị ấy và chị Sò, 2 đứa mình nhất nhì, đứa bang chủ tiếng tăm, đứa phó ban vàng bạc hé hé hé
Nói rồi 2 người dụ Kiki ra và cùng bàn mưu, họ quyết định mua lồng vịt, bắt cóc chị Zịt, thả trôi sông.
Lại nói về Zịt, được vé vớt vào vòng trong, nhưng lại bị thua thậm dưới tay Sò, Zịt ta uất ức, tính trả thù Sò kiếm vé vớt lần 2. Đêm ấy Zịt xức nước hoa thơm lừng, diện bộ đồ đẹp nhất, rủ Sò ra bờ sông tâm sự.
Khi đó Miu, Sao, kiki toan thực hiện âm mưu, thấy 2 bóng ng ngồi đó cũng hơi do dự, nhưng lòng quyết ra tay, úp thẳng lồng vịt vào đối tượng ko kịp la một tiếng, ném ùm xuống sông rồi ù té chạy về.
Nhưng họ ko biết, đã úp nhầm Sò xù nợ
Zịt ta chớp mắt ngỡ nằm mơ, mình chưa ra tay trời đã tính, thích chí đủng đỉnh đi về.
Sáng hôm sau Miu, Sao, kiki thấy Zịt đang tán tỉnh cô em xinh đợp xóm bên, mới hay là mình úp lộn người, nhưng ngẫm lại, thôi thì bớt đối đủ, nên im lặng là vàng.
Lại nói về Sò, hôm ấy đang ngất ngây hương nước hoa Zịt PL thì thấy mình … lững lờ trôi sông, cảm thấy phong cảnh thật hữu tình , thích chí ngâm thơ rồi ngủ quên, tỉnh lại thấy mình đang nằm trong tay bọn hải tặc. Bị đe dọa bán sang lào làm đào hát, Sò ta tức chí chém vài đường, lũ hải tặc rơi ầm ầm xuống sông. Nhớ ra phải thi Đại hội, nhưng ko nhớ đường về, nên đành chèo thuyền đi ngược lại. Lòng cũng suy tính trả thù đứa nào úp sọt mình.
Và ngày ấy, ngày đại hội, có 3 đấu sĩ xúng xính áo đẹp chuẩn bị thi đấu, từ bờ sông, Sò xù nợ xuất hiện, mái tóc vấn vương vài cọng lông Vịt…..

Bình luận

chết mất thôi =))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 16-1-2012 05:19 PM
Tồ: lạy gì =)))))))))))))), chị trùm: đành vậy thôi, em chốt rồi chị  Đăng lúc 15-1-2012 11:44 PM
kiểu này Sò khg xuất hiện rồi,sel chốt hạn nộp bài luôn khg?  Đăng lúc 15-1-2012 11:31 PM
Chị lạy cái đầu của em =)))))))))  Đăng lúc 15-1-2012 11:12 PM
20 ph em type thiếu, đã edit nhá, sao vụ dophin năm ngoái em nào dám chơi lại =)))))))))))))))0  Đăng lúc 15-1-2012 10:58 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 2 thôi xong =))))))))
DinhDinh + 5 Cái đề bài thật là.. =)))))))))))).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 15-1-2012 22:55:38 | Chỉ xem của tác giả
BTC ơiiiiiiiiiiiiiii
chờ chờ
máy lại tắt r
chờ sao tí nhé
=(((((((((((((((((((((((((((((((

Bình luận

tội nghịp chưa =))  Đăng lúc 15-1-2012 11:05 PM
ok  Đăng lúc 15-1-2012 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 15-1-2012 23:10:13 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi BTC thông báo Các đấu sĩ lọt vào đêm chung kết, Miu đại gia lôi Sao vào một góc nhỏ tăm tối. Rút ra con dao sáng loáng.
Sao: trời ơi, lẽ nào em cũng rơi vào lưới tình của nó sao, nó phong lưu dữ lắm đó.
Sao: tốt nhất là mình rủ thêm chị Ki, lỡ bị lộ, cứ đổ hết cho chị ấy và chị Sò, 2 đứa mình nhất nhì, đứa bang chủ tiếng tăm, đứa phó ban vàng bạc hé hé hé
Nói rồi 2 người dụ Kiki ra và cùng bàn mưu, họ quyết định mua lồng vịt, bắt cóc chị Zịt, thả trôi sông.
Lại nói về Zịt, được vé vớt vào vòng trong, nhưng lại bị thua thậm dưới tay Sò, Zịt ta uất ức, tính trả thù Sò kiếm vé vớt lần 2. Đêm ấy Zịt xức nước hoa thơm lừng, diện bộ đồ đẹp nhất, rủ Sò ra bờ sông tâm sự.
Khi đó Miu, Sao, kiki toan thực hiện âm mưu, thấy 2 bóng ng ngồi đó cũng hơi do dự, nhưng lòng quyết ra tay, úp thẳng lồng vịt vào đối tượng ko kịp la một tiếng, ném ùm xuống sông rồi ù té chạy về.
Zịt ta chớp mắt ngỡ nằm mơ, mình chưa ra tay trời đã tính, thích chí đủng đỉnh đi về.
Sáng hôm sau Miu, Sao, kiki thấy Zịt đang tán tỉnh cô em xinh đợp xóm bên, mới hay là mình úp lộn người, nhưng ngẫm lại, thôi thì bớt đối đủ, nên im lặng là vàng.
Lại nói về Sò, hôm ấy đang ngất ngây hương nước hoa Zịt PL thì thấy mình … lững lờ trôi sông, cảm thấy phong cảnh thật hữu tình , thích chí ngâm thơ rồi ngủ quên, tỉnh lại thấy mình đang nằm trong tay bọn hải tặc. Bị đe dọa bán sang lào làm đào hát, Sò ta tức chí chém vài đường, lũ hải tặc rơi ầm ầm xuống sông. Nhớ ra phải thi Đại hội, nhưng ko nhớ đường về, nên đành chèo thuyền đi ngược lại. Lòng cũng suy tính trả thù đứa nào úp sọt mình.
Và ngày ấy, ngày đại hội, có 3 đấu sĩ xúng xính áo đẹp chuẩn bị thi đấu, từ bờ sông, Sò xù nợ xuất hiện, mái tóc vấn vương vài cọng lông Vịt…..

Xin lôi cả nhà, bài tớ chưa xong đâu nhưng emo ko load được, mạng đứt giwuax chừng, để chắc ăn tớ phải gửi bài trước ko nó đứt phát thì tèo, tớ tiếp tục eidt chứ ko phải ăn gian thời gian đâu, đừng tính bài tớ xong trước thời gian

nhé.

Edit: Đã xong nhé. Phù!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

đoạn đầu đang hay gê, nhưng về sau lại bị đuối rồi :(  Đăng lúc 16-1-2012 09:10 AM
Bow
có mấy emo bựa quá :))))  Đăng lúc 16-1-2012 12:43 AM
emo bựa quá thể =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 15-1-2012 11:45 PM
Cố lên Ki ơi !!!!!!!!!  Đăng lúc 15-1-2012 11:19 PM
sao đoạn sau ki khg làm emo nữa à?  Đăng lúc 15-1-2012 11:12 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 good job!!
DinhDinh + 5 Emo :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 15-1-2012 23:18:20 | Chỉ xem của tác giả
ĐẤU SĨ *SAO*

Khi đó Miu, Sao, kiki toan thực hiện âm mưu,   thấy 2 bóng ng ngồi đó cũng hơi do dự, nhưng lòng quyết ra tay, úp thẳng lồng vịt vào đối tượng ko kịp la một tiếng, ném ùm xuống sông rồi ù té chạy về.
Zịt ta chớp mắt ngỡ nằm mơ, mình chưa ra tay trời đã tính, thích chí đủng đỉnh đi về.  {:262:}
PHU``````````````

Bình luận

Chốt 9vote  Đăng lúc 17-1-2012 01:49 PM
1 phiếu cho Sao. Emo hay quá sao à  Đăng lúc 16-1-2012 10:44 PM
Chủ nhân của câu chuyện xuất hiện. Và... VOTE choa em nài =)))))))))))))  Đăng lúc 16-1-2012 05:30 PM
Tôi phải vote cho cô ấy thôi =)))))))))))))))))  Đăng lúc 16-1-2012 02:48 PM
vốt ^^  Đăng lúc 16-1-2012 09:10 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
Đăng lúc 15-1-2012 23:18:21 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 15-1-2012 22:51
ĐỀ ĐÂY, MỜI CÁC ĐẤU SĨ CHÈN EMO, MỖI NG CÓ 20 ĐỂ CHÈN, ĐỀ NGHỊ KHÁN GIẢ TRẬT T ...

đấu sĩ MIU ĐẠI GIA

Zịt ta chớp mắt ngỡ nằm mơ, mình chưa ra tay trời đã tính, thích chí đủng đỉnh đi về.{:262:}
Sáng hôm sau Miu, Sao, kiki thấy Zịt đang tán tỉnh cô em xinh đợp xóm bên, mới hay là mình úp lộn người , nhưng ngẫm lại, thôi thì bớt đối đủ, nên im lặng là vàng.
Lại nói về Sò, hôm ấy đang ngất ngây hương nước hoa Zịt PL thì thấy mình … lững lờ trôi sông, cảm thấy phong cảnh thật hữu tình , thích chí ngâm thơ rồi ngủ quên, tỉnh lại thấy mình đang nằm trong tay bọn hải tặc . Bị đe dọa bán sang lào làm đào hát, Sò ta tức chí chém vài đường, lũ hải tặc rơi ầm ầm xuống sông. Nhớ ra phải thi Đại hội, nhưng ko nhớ đường về, nên đành chèo thuyền đi ngược lại. Lòng cũng suy tính trả thù đứa nào úp sọt mình.

Bình luận

em này già thật rồi =)))))))))))  Đăng lúc 16-1-2012 09:11 AM
Bow
con Panda kia giống Miu già lắm í :))  Đăng lúc 16-1-2012 12:43 AM
em lỡ có gì với Zịt rồi miu ơi =)))))))))))))))))))))))))), so ri vì bắt em chờ nhé  Đăng lúc 15-1-2012 11:48 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 15-1-2012 23:36:02 | Chỉ xem của tác giả
sao rồi BTC ơi????
chốt chưa để chị em từ từ nhấm nháp rồi còn chấm nữa chứ ^^
hồi hộp ko biết ai là vô địch đây a {:438:}
đấu sĩ sò có nhờ gửi lời nhắn là gia đình có chuyện ko lên kịp rồi mà,
thế thì xem như bỏ cuộc, chấm 3 người này thôi

Bình luận

rồi vote đi nhé  Đăng lúc 15-1-2012 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
 Tác giả| Đăng lúc 15-1-2012 23:40:58 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo mở Vote:
- thời hạn vote đến 12h đêm mai
- Mỗi ng có một lần vote
- Đấu sĩ Sò ko onl được nên đành thôi vậy

cả nhà vote đi nhé, thông cảm mạng mẽo nhà em chán quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 15-1-2012 23:53:40 | Chỉ xem của tác giả
Thôi khuya quá rồi, chúc cả nhà ngủ ngon.

Lâu ko online muộn hôm nay phá lệ 1 bữa mà mắt ríu hết cả lại.

Cảm ơn cả nhà đã theo dõi nhé

Bình luận

Bow
G9:x  Đăng lúc 16-1-2012 12:36 AM
ngủ ngon nhé ki  Đăng lúc 15-1-2012 11:58 PM
thanks chị đã ham hố nhé=)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 15-1-2012 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 16-1-2012 00:10:32 | Chỉ xem của tác giả
lap của Sao có lẽ đem về vườn được rồi
may mà lên kịp lúc có đề hí hí
mà lần nào thi emo xong cũng mới tìm ra đc 1 đống emo hay mới tức chứ
thôi chào cả nhà em đi ngủ
cảm ơn cả nhà đã theo dõi và ủng hộ xia xỉa xia xỉa
P/S: sao mn lại cứ gắn em vs cục này là như nào

Bình luận

Em với nó tạo thành cặp đôi hoàn hảo thế còn gì =)))))  Đăng lúc 16-1-2012 03:05 PM
Nhìn cứ jôg jốg nên mng mới gán e vs nó chứ =))))))  Đăng lúc 16-1-2012 01:10 AM
Bow
G9 :X  Đăng lúc 16-1-2012 12:36 AM
=)))))))) Cái cục ý lại còn nhấp nháy nữa  Đăng lúc 16-1-2012 12:15 AM
nhờ cục ấy mà có fan cờ lúp đấy, mở đầu bài thi có còn gì =)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 16-1-2012 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 16-1-2012 00:46:52 | Chỉ xem của tác giả
Óe óe, hết emo rùi sao????
Chời ơi, hnay tớn lên đi chơi, qên béng mất vụ emo này mới đau chứ
Thui đành ngậm ngùi đi vốt dzậy, huhu híchíc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách