Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luckystar_ntqd
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Chúc mừng sinh nhật Lee Min Ho (22/6/1987 - 22/6/2012) . Chúc mừng các bạn

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 22-6-2012 12:02:06 | Chỉ xem của tác giả
XIN CHÀO CÁC THÀNH VIÊN TRONG NHÀ ANH HO XOĂN
Mình ở nhà ếch woo ghé vào chơi & cũng đại diện cho tình bạn thân thiết của Woo & Ho nên có vài lời chúc:
biết anh Ho từ rất lâu trước khi biết đến Woo, anh Ho có cái nét lạnh lùng ,cá tính nhưng đầy quyến rũ..

các vai diễn của anh Ho đều gây ấn tượng sâu đậm trong lòng công chúng..nhưng có lẽ bộ phim mà mình yêu thích & đưa tên tuổi của Ho tới khán giả châu Á chính là CITY HUNTER...
Mong diễn xuất của Ho ngày càng đa dạng & được khán giả đón nhận nhiều hơn nữa...
cầu chúc cho tình bạn của 2 người mãi bền vững & thăng hoa trong sự nghiệp diễn xuất

còn đây là quà sinh nhật gửi tới a Ho xoăn

chúc a Ho đón sinh nhật vui vẻ!{:400:}

Bình luận

kakaka Oanh phi...............................  Đăng lúc 22-6-2012 07:27 PM
ui cám ơn tình yêu ,hẹn nàng tối dô vui cùng nhà  Đăng lúc 22-6-2012 12:24 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
TieuHo + 2 Cám ơn em :xx tối qua chơi game cho .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 22-6-2012 12:25:59 | Chỉ xem của tác giả
Lee Min Ho bước sang tuổi 25

Mỹ Nam yêu thích Lee Min Ho của chúng ta đã chính thức đánh dấu bước sang một phần tư thế kỷ.

Nam diễn viên bước sang tuổi 25 ngày hôm nay, và những người hâm mộ của anh ấy ( chúng tôi đang nói về lực lượng 10 triệu fans) đã làm tràn ngập Twitter và Facebook của Lee Min Ho với những lời chúc mừng sinh nhật gửi đến ngôi sao Hallyu khi đồng hồ bước sang khoảnh khắc ngày 22/6

Trong khi người hâm mộ đang háo hức chờ đợi sự trở lại của Lee Min Ho trong drama sắp tới Faith của SBS, chúng ta cùng xem lại hình ảnh của Lee Min Ho trong quá khứ

Và chúng tôi muốn Lee Min Ho có một ngày Sinh NHật thật hạnh phúc !

Nguồn enewsworld
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 22-6-2012 13:01:36 | Chỉ xem của tác giả
Chào nhà Ho
Mình bên nhà La Chí Tường (Show Luo) sang mừng ngày đặc biệt của Ho . Chúc Ho sinh nhật vui vẻ, chúc nhà hum nay tiệc tùng thật đông vui và linh đình hoành tráng nhé!

Mình bik Ho từ BOF, ấn tượng nhất là bạn quá đẹp trai . Rồi dần dần cảm nhận dc khả năng diễn xuất và sự cố gắng của bạn qua từng vai diễn. Chúc Ho sẽ thành công lớn trong phim sắp tới!

Rate

TieuHo + 2 cám ơn bạn :x tối rảnh qua dự tiệ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 22-6-2012 13:39:38 | Chỉ xem của tác giả
★ Happy Birthday, Lee Min Ho! ★

Tuy ko hoạt động ở nhà Ho nhưng m là Minoz chính gốc nhé
Thích Ho từ thời BOF tới giờ , thích Goo Jun Pyo đại nhân quá mà xem BOF ko biết bao nhiêu lần {:414:}
Từ một Cha Gong Chan nhí nhảnh con cá cảnh trong Mackerel run đến một Goo Jun Pyo trẻ con mà ấm áp của BOF , rồi còn Jin Ho của Personal Taste , Yoon Sung của City Hunter . Luôn dõi theo từng bước tiến của Ho và ko bao giờ ngừng yêu mến {:418:} Chúc Ho một sinh nhật thật vui vẻ , tràn ngập hạnh phúc , luôn thành công trong công sống , và hơn cả hãy luôn là một Lee Min Ho mà Minoz yêu mến {:444:}

생일 축하해 나의 영원한 사랑 ♥

Bình luận

ss chibe măng non 18+ đây mà =))  Đăng lúc 22-6-2012 06:34 PM
nàng ơi tối về nha nàng ,,  Đăng lúc 22-6-2012 03:38 PM

Rate

TieuHo + 2 Cám ơn em :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 22-6-2012 13:44:51 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY LEE MIN HO ~~June 22, 2012~~

http://www.youtube.com/watch?fea ... Fbffd088Qs&NR=1

Cre: 21-05-2012 bởi angie888baguio

Happy birthday ..happy brthday to you ,,,,Happy birthday ..happy brthday to you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 22-6-2012 14:24:12 | Chỉ xem của tác giả
hello every body.......^^!
nhận được thiệp mời sinh nhật MINHO mình vô cùng vui sướng và mong đợi
hum nay qua thăm nhà MINHO  có tấm lòng nhỏ gửi đến MINHO oppa và ngàn lời chúc tốt đẹp nhất dành cho anh

{:311:}    HAPPY BIRTHDAY {:311:}
                                LEE MIN HO     

Bình luận

Sẽ cố gắng có măt đúng giờ hehehe.....  Đăng lúc 22-6-2012 05:02 PM
cám ơn bạn rất nhiều ,tối nay vô chơi cùng nhà bạn nhé ,  Đăng lúc 22-6-2012 03:41 PM

Rate

TieuHo + 2 Cám ơn em :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 22-6-2012 15:37:57 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cả nhà, lâu lắm rồi k vào Kites nhưng hôm nay phải vào chỉ để chúc mừng SN tình yêu!
Mong cho Min Ho có 1 sức khỏe dồi dào, có những tác phẩm để đời, lúc nào cũng hớn hở vui vẻ hạnh phúc để đánh dấu kỷ niệm 1/4 thế kỷ của mình.

Mong cho tp Faith sắp tới của Ho sẽ thành công rực rỡ, tin tưởng ở những bước đi chậm mà chắc của tình yêu<3

Một lần nữa Happy Bday to U và chúc các Minoz có 1 cuộc họp mặt sinh nhật vui vẻtràn ngập tiếng cười nhé!.

Lee Min Ho fighting!

Bình luận

ôm ôm nàng thật chặt này , bận rồi thế nào cu4gn k quên ngày này ^^, :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 22-6-2012 08:11 PM
con chào cụ... tối cụ vô nhà chơi game cho vui cụ nhe^.^  Đăng lúc 22-6-2012 03:51 PM

Rate

TieuHo + 2 cám ơn nàng yêu :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 22-6-2012 15:56:27 | Chỉ xem của tác giả
Minho à!
lần đầu tiên em nhìn thấy anh là trong phim boys over flowers. lần đầu tiên em yêu quí anh cũng là trong phim ấy. Rồi tình cờ cứ như là định mệnh em biết được rằng anh chính là tình yêu và thiên thần của cuộc đời em. Yêu lắm ấy và cũng ghét lắm ấy cái vẻ kiêu ngạo, lạnh lùng cũng như rất ấm áp, ngọt ngào. TÍnh cách lúc thế này lúc thế nọ, ko hiểu nổi. Đúng là… Ho hâm. Nhưng sao “hâm” mà cũng kute đến chết đi được! Mỗi năm đến ngày 22/6 định mệnh, thấy vui chết đi được, vui cả ngày luôn ấy, cứ như thể là sinh nhật mình ấy. Cũng háo hức cũng chờ đợi cũng trông mong,Nhưng mà cũng thấy sợ nữa. Sợ rằng mỗi năm sinh nhật đến là Minho sẽ thêm một tuổi có nghĩa là sẽ già đi, Ho già đi thì Ho sẽ ít đóng phim hơn trước, có nghĩa là sẽ ít được gặp Ho hơn. Hix, mà hình như mình lo hơi xa nhỉ. Cho dù Ho có đi đến đâu, xa đến thế nào hay kể cả khi minh cũng lớn lên cũng già đi thì tình yêu mình dành cho Ho vẫn là vĩnh cửu, Ho vẫn là một người đặc biệt trong trái tim mình, vẫn yêu Ho hâm nhiều thật nhiều như hồi còn là một cô bé 13 tuổi. Thời gian nhanh thật đấy. Mới đó mà đã 3 năm rồi từ khi biết Ho. Mà Ho biết không ngày này tháng sau cũng là sinh nhật mình đấy. Tự hào ghê hehe! Hôm nay nhân ngày sinh nhật Ho mình muốn gửi lời chúc đến Ho: HAPPY BIRTHDAY LEE MIN HO! CHÚC ANH MÃI THÀNH CÔNG, MÃI ĐẸP TRAI, MÃI VUI VẺ, MÃI HẠNH PHÚC VÀ HÃY MÃI TIN RẰNG EM CŨNG NHƯ TẤT CẢ CÁC MINOZ SẼ MÃI MÃI YÊU ANH, BÊN ANH,KHÔNG BAO GIỜ THAY ĐỔI. SARANGHAE OPPA MINHO! LOVE YOU FOREVER…

Rate

TieuHo + 2 Thanks em :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 22-6-2012 15:58:41 | Chỉ xem của tác giả
Letter
                   ĐIỀU TỰ NHIÊN NHẤT.....................!
Dear: Lee Minho
Điều đầu tiên là dành cho bạn và cho chúng tôi ( những người luôn âm thầm phía sau dõi theo từng bước chân của bạn), hãy sống theo giấc mơ của chúng ta với tất cả các quyền mà chúng ta có được ,hãy Nâng cánh tay của mình ra mở rộng đôi mắt của mình và cảm nhận tất cả những thứ mà ta muốn nhìn thấy xung quanh một bầu trời đầy đủ .
Vào thời điểm bạn bắt đầu cảm nhận được sự tồn tại của chính mình.Bạn hãy vui vẻ đón nhận. Bạn đừng làm gì để cho mình trở nên hèn nhát, yếu đuối .
Hãy mạnh mẽ và tranh đấu để tiến về phía trước tiến về cái thế giới mà bạn mơ ước ,đừng bao giờ bỏ cuộc trong bất kì hoàn cảnh nào.
vì đã có chúng tôi những fan hâm mộ chân chính sẽ tiếp thêm sức mạnh , ý chí , và năng lượng cho bạn
Điều duy nhất mà chúng tôi gửi đến bạn là" tình cảm chân thành" nó như một thứ ánh sáng huyền diệu lan tỏa khắp nơi bên cạnh bạn , soi sáng từng chặng đường bạn đi qua và xua tan những nỗi muộn phiền mệt nhọc mà bạn  đang có.
Minho ah ! we love you.......... we always believe you.... and we''ll beside you .
HAPPY BIRTHDAY....22_06_2012........^^!.{:290:}

Rate

TieuHo + 2 Thanks em :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 22-6-2012 19:16:13 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY ANH HO NHÉ ^^

Chúc anh tuổi mới có nhìu phim mới thật hay, thành công vang dội hơn cả năm trước nhé :)

Đặt chỗ lát nữa hóng game ;)

Bình luận

vào chơi game em ơi :)  Đăng lúc 22-6-2012 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách