Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luckystar_ntqd
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Chúc mừng sinh nhật Lee Min Ho (22/6/1987 - 22/6/2012) . Chúc mừng các bạn

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-6-2012 20:35:27 | Chỉ xem của tác giả
Biết Ho từ sau cái BOF mặc dù chả coi ep nào nhưng cái phim đấy nó nổi quá
nên ko muốn biết cũng ko được
sau đó thì thích cái personal taste
chả hiểu vì sao lại thích cho dù phim này ko được nổi bằng cái bof nhưng lại thích cách yêu trong phim này hơn... có cảm giác nó gần gũi và đỡ khoảng cách hơn...
Cuối cùng khi cái city hunter làm mưa làm gió thì m án binh bất động
cứ phải để thiên hạ hết dòm ngó mới coi
mặc dù lúc đầu ko kết lắm coi city hunter ban đầu cũng vì có min young... nhưng sau chuyện tình minmin bùng nổ thì bắt đầu cảm thấy cũng có tí chemistry ảnh hưởng mặc dù tiếc rằng min min h đường ai nấy đi nhưng vấn cứ vấn vương mãi
thời gian trôi đi thì anh cũng phải già thêm 1 tuổi trưởng thành hơn trong từng vai diễn từ vai thiếu gia bất cần (em chẳng xem đâu chì ngó ngó cái ost thôi =)) đến 1 thiếu gia dịu dàng tình cảm (em thích anh này nhất) và đến vai 1 cityhunter ngoài lạnh trong nóng (ko hứng thú với thể loại nam chính kiểu này lắm hic vì m vốn là đứa đã yêu là phải nói ko nói thì sao mà biết chứ?)
sang 1 tuổi mới chúc anh đóng được thêm nhiều phim mới có thêm nhiều vai diễn thành công mới sưu tập thêm nhiều giải thưởng mới
sớm tìm được 1 tình yêu mới (mà có tìm đi tìm lại tìm tái tìm hồi vẫn quay đầu về 1 hướng thì cũng chúc mừng anh)
chúc anh thêm 1 tuổi mới thêm 1 năm thành công và nhiều hạnh phúc mới
muốn chúc anh thật nhiều điều tốt đẹp chỉ hy vọng ít nhất 1 lời chúc của em được anh nghe thấy=))
chúc mừng sinh nhật

Bình luận

hehe, tềnh êu :">. tối nàng rãnh vào chơi game với nhà nhé :x  Đăng lúc 22-6-2012 11:08 AM
20h ngày mai onl chơi game nhé bạn :D  Đăng lúc 21-6-2012 09:38 PM
cám ơn bác rất nhiều,,, ôm ôm bác hẹn ngày mai 8'30 phúc cùng vô chơi với nhà .Xin hẹn gặp lại  Đăng lúc 21-6-2012 08:48 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
•Mia• + 5 Cảm ơn bạn
TieuHo + 2 Thanks bạn :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-6-2012 22:13:48 | Chỉ xem của tác giả
Now, now, now, now
It's Lee Min Ho's Day ♥
Happy birthday my handsome boy ♥
CITY HUNTER IN MY HEART xD

Bình luận

My đơ =))) Giống Linh, thích béo từ CH :x  Đăng lúc 22-6-2012 01:01 AM
em yêu cũng ở nhà Ho:x ss là minoz dc 3 năm r ^^  Đăng lúc 21-6-2012 10:34 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
TieuHo + 2 Thanks My này :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-6-2012 22:36:08 | Chỉ xem của tác giả
Ho yêu:xxxxxx
Mãi mãi cười hạnh phúc như thế nhé
Em sẽ luôn khắc ghi 1 hình bóng trong lòng
Anh biết đó là ai ko?
Sinh nhật thật vui vẻ, bên những ng anh yêu thg nhé
Em biết...................................... anh sẽ hp mà :x

Bình luận

game của Po chơi sau game của ss nhá ^^  Đăng lúc 22-6-2012 11:08 AM
e là minoz SR thôi ss ^^ từ hồi CH đó ;))  Đăng lúc 21-6-2012 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 22-6-2012 00:06:48 | Chỉ xem của tác giả

Nhận được lời mời của các bạn nhà bên tổ chức sinh nhật cho bạn trẻ Ho

hàng xóm là ta đây cũng canh me đúng giờ mới lon ton chạy vào

không quên đem theo tay hoa tay bánh, đây này!

CHÚC MỪNG SINH NHẬT!!!
TUỔI MỚI THẬT NHIỀU SỨC KHỎE VÀ THÀNH CÔNG NHÉ!

*** Biết bạn trẻ này từ hồi phim BOF cơ, rất kết anh chàng tóc xoăn xoăn đẹp mã con nhà giàu chảnh chọe loi choi mà nhát cáy này! :)) Mong đợi những tác phẩm tiếp theo nhiều nhiều nữa trong tương lai! :)

Bình luận

cám ơn nàng rất nhiều ,hẹn nàng tối nay vô chơi cùng nhà  Đăng lúc 22-6-2012 12:05 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 22-6-2012 01:00:49 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ho ạ, tôi ghét anh lắm =)

Tôi ghét anh lắm, sao anh lại đẹp trai bất ngờ thế, hồi coi BOF  tôi thấy anh xấu lắm *fan BOF đừng ném đá mềnh T^T*, tôi xem phim chỉ vì Gốm Cháo và Ji Hoo đệp giai trong nóng ngoài lạnh thôi :">

Lại thêm cái con tôi ghét mê anh như điếu đổ, suốt ngày anh Xoăn, chàng Xoăn, thành ra tôi ghét lây cả anh, tôi buồn cười nhỉ :)) Tôi anti anh từ đấy đấy, chính là từ chỗ đấy, PT tôi cũng k xem vì anh cả đấy, anh thấy mình tội lỗi chưa =]] Cứ đứa nào thằng nào con nào nhắc đến anh là tôi biến đi chỗ khác, căn bản là không hiểu vì sao nhg với tôi anh cực kỳ mất cảm tình, chả có gì vừa mắt cả, nhg anh thông cảm nhớ, hồi đó tôi chỉ là đứa con gái lớp 7 thôi :-" Tôi xem phim, xong là xong, chứ chả có như bây giờ, nào là clip hậu trường, rồi ảnh ọt gì đâu :"> Nên xem phim mất cảm tình là anh xác định rồi đấy, trông anh thề chứ nhiều lúc như bị ất ơ ba ngơ củ chuối ấy 8-}

Thế mà giờ tôi yêu anh ghê gớm, bắt đầu từ City Hunter, nhờ mái tóc của anh đấy, tóc anh trong City Hunter đẹp cực ♥ Tôi xem cái tự dưng suy nghĩ lại về anh luôn, lại thêm không còn còm nhom như hồi BOF nữa, thành ra tôi thích anh từ đấy, may mà tôi đã xem City Hunter k thì đến bây giờ nhắc đến anh tôi lại thấy ghét anh thêm =]] Tôi xem liền 14 tập City Hunter trong 2 ngày 2 đêm nên anh biết rồi đấy, tôi thích anh đến thế nào 8-> Tự dưng trong mắt tôi anh đẹp trai lắm, lại thêm oánh nhao giỏi nữa, mấy pha oánh nhao của anh tôi xem mà cứ xuýt xoa mãi, sao hắn lại siêu thế k biết :P

Cơ mà sau bộ phim tôi lại mê Young hơn anh Ho ạ ._. Tôi không dám tự nhận mình là Minoz chính hiệu đao, nhg với tôi anh vẫn là người đẹp trai nhất ♥ *sướng nhé* Tôi mê anh, mê MinMin, dù bây giờ anh vs Young nhà tôi có đường ai nấy đi, chia chân cưa tay hay là chưa bao h yêu nhao đi chăng nữa thì tôi vẫn cứ mê anh thôi, tôi là SR fan của anh đấy, tôi cứ lặng lẽ nhìn theo bước anh đi, và thầm khen anh mà thôi, vì nhờ có anh với Young, mà tôi tự tin hơn vào chính mình, thật đấy, vì hồi trước tôi nhát lắm, thế mà anh và Young đã khiến tôi đến với Kites, và có thêm nhiều người bạn mới, và giờ họ là anh chị em đáng yêu nhất trần đời của tôi. Cảm ơn anh, anh Béo ạ! :">

Thôi thì, hnay là sinh nhật anh đúng không, ừ thì tôi chúc anh ăn ngon béo tốt khỏe mạnh là tôi vui rồi, thêm nữa chúc anh ngày càng thành công hơn nhé, dù bây giờ anh đã thành công lắm rồi, anh hãy cứ là Lee Min Ho mà tôi yêu là được, tôi chẳng mong ước gì cao xa đâu :*

Thế nhé, đồ đáng yêu chưn dài quyến rú của tôi ♥♥♥♥♥♥♥
Chúc anh sinh nhật vui vẻ :*  

Rate

•Mia• + 5 Thanks ^^
TieuHo + 2 Thanks em :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 22-6-2012 09:26:44 | Chỉ xem của tác giả
  Sau 1 hồi lượn lờ facebook thì phát hiện ra 22-6 đúng là ngày đặc biệt của mình :X
Phát hiện ra giữa em và anh có nhiều duyên nợ quá đi Lee Min Ho ạ Đúng là ý trời

Biết anh từ hồi BOF, hồi đấy mấy đứa lớp em mê phim quá trời, nhưng hình như ko có mấy đứa thích anh đâu ) Ai bảo hồi ấy trông anh láo quá , lúc ấy và sau này em nhận ra anh rất hợp với những vai đầu gấu, chuyên nổi loạn và rất nguy hiểm )))
Nhưng... nhưng quan trọng là em vẫn thấy anh đẹp troai nhất F4 )) Em thật có con mắt tinh đời đúng ko , phát hiện ra vẻ đẹp tiềm ẩn của anh mà ko mấy người thấy được )) Em thật phục em quá, dù bây h xem lại em thấy anh xấu nhất ) Ai bảo h anh đẹp quá làm giề

1 chút chuyện cũ thôi nhỉ, quan trọng là em thích anh ko phải bề ngoài ấy :X. Càng tìm hiểu em càng thấy anh hâm dở, bựa đúng chất luôn ))) Lên phim thì toàn vai lạnh lùng nguy hiểm nhưng ngoài đời nhí nha nhí nhố, tuy nhiên chỉ là đôi lúc thôi nhỉ, thật ra anh cũng tình cảm và sâu sắc lắm phải ko
1 năm thích anh, tìm hiểu về anh sau CH, chưa lâu nhỉ, nhưng em sẽ luôn ủng hộ anh theo cách của mình :X. Tình cảm có khi ko nhất thiết phải nói ra, vì hình như càng lớn càng khó nói ra cảm xúc, nhưng chắc chắn anh trong em vẫn nguyên vẹn và rạo rực như ngày nào :X

Sinh nhật anh rồi đấy, chàng trai tháng 6 của em
Luôn lạc quan yêu đời nhé, em luôn muốn nhìn thấy nụ cười đẹp nhất trên môi anh {:414:}
Cứ làm những gì anh thích thôi, luôn cố gắng hết mình, em biết Minho của em sẽ thành công mà {:412:}
Anh nhất định, nhất định phải sống thật hạnh phúc đấy nhé!
Và:
{:405:} {:405:}{:405:}{:405:}{:405:}
P/S: Tí lại update fb than già bây giờ Thôi than già thì than đừng có than cô đơn nhé Cô đơn thì kiếm cô nào đê, anh cứ hẹn hò vs người anh thích, nhưng đừng cho em biết đấy Trái tim fan girl dễ "chảy máu" lớm anh biết ko

Bình luận

20h dự party nhá ss:)  Đăng lúc 22-6-2012 09:31 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 22-6-2012 09:35:45 | Chỉ xem của tác giả
Minoz Turkey Lee Min Ho 26th Birthday Project ( 민 호 26번째 생일 프로젝트 )

http://www.youtube.com/watch?fea ... d&v=wrg3CTkfGNw
Cre:MinozTurkey

chỉ đơn sơ thôi
mình có thể ,thể hiện tình yêu của mình bắt cứ nơi đâu
nhẹ nhàng mộc mạc mà ấm cúng

Happy birthday Lee Min Ho from @We Are Minoz

http://www.youtube.com/watch?v=Z5HHLgs0xUA&feature=related

Cre:weareminoz

Bình luận

hì hì ss cũng vừa xem cái clip này bên SP , dễ thương ghê :x  Đăng lúc 22-6-2012 09:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 22-6-2012 10:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Bài thi của Bé Hô
Nụ cười tỏa nắng của Lee Min Ho

Mình có một sở thích hơi ngộ... đó là nhìn người khác cười. Khi tình cờ bước ngang qua phố vào mùa hè, hoa phượng rơi đầy sân... tiếng ve kêu râm ran bên tai báo hiệu mùa hè đến... Dù họ là người thân quen hay xa lạ, hay ở chỗ đông người, đứng xếp hàng ở rạp chiếu phim mìh lại quan sát mọi người ở mọi phương diện, góc độ, tầm nhìn nào đó...Mỗi lần mìh thấy một nụ cười trắng sáng là mìh lại thấy nụ cười đó thật là làm cho mọi người cảm thấy dễ chịu, ấm áp và bình yên.
Để mà yêu thích một ai đó... nếu dùng 1000 từ để nói là quá nhiều. Bình thường mìh thích một ca sĩ thì mìh chỉ mua đĩa DVD, CD hay lên internet nghe nhạc của họ thui...Thích một diễn viên thì tìm hiểu tin tức của họ, xem hết tất cả các phim họ đã đóng, theo dõi các giải thưởng hằng năm của họ.
Nhưng từ khi biết đến cái tên Lee Min Ho...Mìh đã cảm thấy có một cảm giác khác thường. Không chỉ là một vai diễn trong phim, hay giọng hát trầm ấm... Mà là từ chính nụ cười tỏa nắng của anh.
Mìh thì không bao giờ mơ mộng hay ảo tưởng rằng trong hàng ngàn fan hâm mộ...mìh sẽ là người được chạm vào vai anh,,, hay thậm chí là hôn anh. Mình cũng không huyễn hoặc bản thân rằng phải thay đổi thế này hay thế kia chỉ vì đó là tuýp anh thích. Mình không đủ cuồng nhiệt cho những ý tưởng đó. Nhưng lại không thể phủ nhận rằng bản thân mình đã có nhiều thay đổi do ảnh hưởng từ anh

Anh nói rằng, từ những năm trung học, anh bắt đầu xác định nghề nghiệp và con đường của mình. Quá trình phần đấu của anh cho thấy anh thật sự đã nỗ lực kiên trì đi trên con đường đã chọn, dù khởi đầu nhiều chông gai, trầy trật nhưng chưa hề 1 lần rẽ ngang hay bỏ cuộc. Suốt một thời gian dài cái tên Lee Min Ho đối với làng giải trí Hàn có thể mờ nhạt nhưng đối với bản thân Min Ho thì vẫn rất rõ ràng và thôi thúc, vì anh muốn cái tên đó xuất hiện trong danh sách làn sóng Hallyu, và mơ ước cháy bỏng của anh là đến năm 30 tuổi, sẽ là 1 diễn viên được hậu bối kính trọng, nên đã không ngừng tự mình khổ luyện. BOF cũng không phải là 1 vận may có chân chạy ùa vào cửa nhà anh, mà nó là 1 cơ hội được hình thành từ sự cố gắng, chủ động và thông minh của Minho. Anh tự đi uốn tóc quăn cho phù hợp với hình ảnh nhân vật, cũng xếp hàng ròng rã chờ casting vai. Anh đủ thông minh để biết mình có những gì, cần làm những gì để tự tạo ra cơ hội cho bản thân. Nếu không có cơ hội thì tài năng chẳng bao giờ được tỏa sáng, nhưng nếu không có tài năng thì cơ hội cũng chẳng thể mang lại kết quả gì.
Chị gái mìh thường nói " Tự nhiên lại đi thần tượng một người không biết mìh là ai". Đầu tiên, nghe xong mìh thấy sốc thix, thấy mìh thần kinh có vấn đề nữa chứ!!! Nhưng quan trọng gì chứ... Nếu như vì người khác mà mìh thay đổi được suy nghĩ, tính tình...Công việc học tập của mình ngày càng tốt hơn thì còn hơn là mìh biết một người quen nhưng chẳng học tập được gì ở họ. Phải không nào???

Mình không hiểu tại sao, Minho lúc đó -  một chàng trai 23 tuổi đã rèn luyện và trải nghiệm thế nào để có khả năng bộc lộ tròn trịa sự ấm áp, chững chạc, trưởng thành, và rất rất đáng tin cậy của người đàn ông Jeon Ji Ho trong Personal Taste đến vậy. Hay bởi vì, đó cũng chính là 1 phần tính cách thật của con người anh!? So với City Hunter thì Personal Staste không gay cấn kịch tính bằng nhưng có phần thực tế và gần gũi hơn .”Lỗi” của Minho  trong bộ phim này, có lẽ là đã khiến cho mình (và có thể là nhiều người con gái khác) cảm thấy muốn có cơ duyên gặp được 1 người đàn ông như Jeon Ji Ho trong cuộc đời .Tất cả mọi điều toát ra từ Jeon Ji Ho của Minho đều ấm áp và tin cậy một cách lạ lùng, đặc biệt là cách anh ôm và nhẹ nhàng hôn người con gái anh yêu.
Với City Hunter thì có lẽ sau này, dù xem nhiều drama nữa, mình sẽ không quên nổi sự ám ảnh trong ánh mắt của anh. Ánh mắt đau đớn, khổ sở nhưng kiên định, mạnh mẽ , lương thiện và vẫn ngập tràn sự thương yêu. Nhìn vào ánh mắt của anh khi sống trong cuộc đời của nhân vật khiến cho người ta có được một niềm tin mãnh liệt nào đó vào cuộc đời, khiến người ta phải nhắc nhở bản thân rằng, dù cho cuộc sống này đôi khi bất công, đôi khi gây nhiều đau khổ, oán hận nhưng đừng quên yêu thương, đừng quên giữ cho lòng mình thật kiên định, trong sạch, có thế mới có thể bình yên!
Không riêng gì Minho, bất cứ mội tên tuổi thành công nào cũng đều phải đánh đổi bằng nỗ lực rất lớn của bản thân họ, bất cứ ai cũng có 1 quá khứ gian nan, khổ luyện để có được ngày hôm nay, để ghi được tên mình lên 1 phần trái tim của nhiều người khác. Vì vậy, mình tin rằng tất cả các bài viết đều sẽ rất hay, rất tình cảm, bởi vì những gì xuất phát từ trái tim luôn là điều chân thành và đáng quý trọng nhất. Chỉ khác là trên bầu trời giải trí rộng lớn, rất nhiều tinh tú đều sáng lấp lánh, nhưng sẽ có một điều kỳ diệu nào đó khiến trái tim bạn bỗng nhiên hướng đến 1 vì tinh tú mà bạn cảm thấy rực sáng nhất, trong trẻo nhất. Nếu bạn là 1 Minoz, mình tin chắc cảm xúc trong lòng bạn có lẽ cũng nhiều như thế hoặc hơn thế nữa. Nếu bạn chưa là 1 Minoz, mình vẫn tin bạn cũng sẽ đồng ý với mình rằng nụ cười của Minho rất tỏa nắng phải không nào!

Ngàn lời chúc gửi đến Ho iu

Viết cho Ho vần thơ mừng sinh nhật.....Khi nắng vàng đang nhảy nhót trên cây
Giọt sương sớm khẽ giật mình thứ giấc.....Đón niềm vui đong ánh mắt dâng đầy

Sinh nhật Ho em ở xa-xa quá....Chẳng có hoa, chẳng có bánh chúc mừng
Lời thơ ta cứ ngây ngô, ngọng nghịu...Muốn nói nhiều mà lòng lại rưng rưng...

Cứ mỗi sáng em thấy mình hạnh phúc...Tin nhắn Ho mang lời chúc mỗi ngày
Lời dung dị nhưng thắm tình thân thiết....Miệng em cười mà sóng mắt ta cay...

Cám ơn Ho giữa dòng đời bận rộn...Vẫn không quên mang tới những niềm vui
Để em thấy đời còn nhiều người tốt...Luôn bên em chia sẻ những ngọt, bùi...
Gửi tới Ho những lời yêu thương nhất...Sự nghiệp Ho sẽ mãi rộng thênh thang
Thêm một tuổi thêm nhiều niềm vui mới...Chúc đường Ho đi luôn rực rỡ nắng vàng.

¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.생일 축하합니다¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸

Rate

TieuHo + 2 Thanks con :x
•Mia• + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 22-6-2012 11:22:41 | Chỉ xem của tác giả
Chính thức biết và thích Lee Min Ho ssi từ sau phim BOF. Dù sau này có xem qua ver Nhật, rất thích ver Nhật nhưng tình cảm dành cho riêng Ho trong BOF vẫn không hề thay đổi.

Tiếp tục dõi theo Ho trong Personal Taste. Và Ho cũng đã làm mình bấn loạn một chút ^^ Ngày xưa nhớ xem phim này xong còn treo hình Ho và ss Son Je Yin làm avatar trên facebook. Nhớ mãi cảnh In Ho (nhân vật của Ho) xoa bụng cho Kae In, rất dịu dàng và ấm áp. Cả cảnh sấy tóc nữa. Phim dễ thương.

Và tới City Hunter thì thôi rồi, yêu Min-Min rất rất nhiều. City Hunter cũng là phim đầu tiên mình có bài bình luận duy nhất dài thật dài ở Nhà Xanh cũ, ngày ngày làm silent reader lội thread, nghe các bạn tường thuật trực tiếp. Cũng là lần đầu tiên không đợi nổi sub mà phải down raw HD về ngắm kiss scene LOL. Vẫn còn giữ nguyên bộ City Hunter trong máy không nỡ xóa. Những ngày đó còn đi in hình Min-Min ra làm móc khóa treo ba lô :"> (đúng dạng cưa sừng làm nghé, ss Lan Anh và nàng Po nhỉ :P) Nghĩ lại thấy mình bấn loạn cũng dữ dội ghê ^^

Những ngày này, Ho chắc đang miệt mài trên phim trường Faith. Mong là bộ phim mới sẽ lại là một bước tiến mới vững chắc của Ho.

Ho mãi là một trong ba favorite 87-ers của mình ^^ và đặc biệt hơn, là một trong hai tình yêu mà mình có thể tự nhớ và viết tên được bằng tiếng Hàn Quốc.

Happy birthday, Lee Min-ho ssi!!! Have another wonderful year! I wish you well.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 22-6-2012 11:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào nhà Ho {:398:}

Mình từ nhà Queen qua đây xin góp vui sinh nhật cho anh Ho nhà ta ^^.
Trước tiên mình xin gửi lời chúc chân thành nhất đến anh, chúc anh luôn hạnh phúc và thành công trên bất kỳ con đường nào anh đã, đang và sẽ chọn ^-^~

Sau đây là đôi dòng lảm nhảm.
Mình biết đến anh qua bộ phim BOF, nói sao nhỉ, ban đầu thì chưa thích anh đâu. Vì cái tội Xoăn haahaa. Nhưng tới tập thứ 3 là đã ngã nhào và đổ ầm ầm vì anh rồi. Xoăn hay ko cũng yêu tất ! Có thể xem BOF là bước đệm cho bệ phóng sự nghiệp của anh ko? Sau bộ phim đó thì City Hunter lại một lần nữa khẳng định tài năng của anh. Anh đã rũ bỏ hoàn toàn vẻ ngoài hào nhoáng của một chàng công tử bột. Và thay vào đó là gương mặt lạnh lùng. Chao ôi ! @#$#%$^

Chúc cho những dự án sắp tới của anh gặt hái được nhiều thành công.
Và, trong năm nay hẹn hò ai đó đi anh ạ
Mình ko hiểu tại sao vẫn luôn mong Goo Hye Sun và anh thành một cặp nhỉ?

Cuối cùng, mình xin một lần nữa gửi tới anh cũng như mems nhà Ho luôn có những giây phút vui vẻ.
Hy vọng những điều tốt đẹp nhất và long lanh nhất sẽ đến với anh ^-^~~

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

tối nay có game rùi, hốt bạc đeeeee {:406:}

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách