Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] We Got Married Global Edition 2 E04+E05 completed | Chúc các bạn ở nhà xem show 1.6 vui vẻ & mini game post #106 ^^~

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 25-4-2014 00:34:27 | Chỉ xem của tác giả
Không tính coi show này, vì có Key tham gia, k muốn coi ( sợ đau lòng TT.TT )
Rồi tính cờ coi dc 1 đoạn trên Yan, thấy cũng zui zui nên ham hố coi tiếp.Mình thích cặp Puff vs Chul hơn, 2 ông bà bá đạo quá coi cười đau bụng với cái màn bất đồng ngôn ngữ của anh chị. Thêm màn đánh ghen của Chul khi thấy vợ nói chuyện vs Zhou Mi wài nữa chứ, dễ thương quá đi mất.
Còn cặp của Key cũng mắc cười, đoạn 2 anh chị mở vali ra coi, quần ngủ của anh thì màu trắng trái tim hồng, của chị thì quần thể dục màu xám ))) Rồi đoạn Key dắt theo 3 em cún nữa, hay nói cách khác là bị 3 em cún dắt đi = cưng chết đi dc.
Xin lỗi bà con, nhưng vì mình là fan của Key nên vẫn chưa thể thix Agi dc ( đánh ghen á mà )=)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 25-4-2014 09:16:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích từ khi nghe tin Chul với Bum tham gia WGM rồi, 2 bạn này tính tình hơi bị hâm hâm bá đạo không biết lấy vợ thì như thế nào nhưng mà coi xong 2 tập thì thấy dễ thương lắm luôn. Chul với Pull bất đồng ngôn ngữ dẫn đến nhiều tình huống dở khóc dở cười, xém tí nữa ở trong bếp bồng con người ta lên rồi. Lót dép tiếp tục ngồi hóng. Cảm ơn subteam. Subteam cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 25-4-2014 10:24:21 | Chỉ xem của tác giả
Sao nhà SM nhóm nào cũng có thành viên "làm đám cưới" hết rồi. Suju thì có Kangin và Heechul SNSD thì có Seohyun, Shinee thì có Taemin và Key rồi. Liệu season mới các cháu EXO có được tham gia không đây
Bạn Luhan, D.O đang đóng phim rồi, để quảng bá phim, liệu các bạn có tranh thủ vào WGM quảng bá luôn không ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 27-4-2014 17:33:15 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là muốn xem độ bựa của bạn Key trên cái chương trình này Được thể ss2 cho hai con người bựa nhất SM tham gia Nên chắc có vẻ vui. Nói chung show này coi vui là chính mà
Cảm ơn ST nhiều đã sub show này <3
Mong đợi các ep tiếp theo của ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 15-5-2014 09:28:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới xem ep 3 xong, Chul với Puff quá dễ thương đi, Zhoumi ở giữa làm phiên dịch cũng như không, như lời anh là 2 người đó giao tiếp không được nhưng chỉ với 1 ít tiếng hàn anh trung cộng với ngôn ngữ cơ thể là hiểu nhau mới hay chứ. Anh Chul cứ tí tởn cho lắm vào bị Puff bắt chẹt, chọn giữa Puff với Anna nữa chớ.
Một lần nữa cảm ơn subteam đã sub show.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 15-5-2014 18:03:02 | Chỉ xem của tác giả
cặp heechul với puff dễ thương quá, cáo già heechul ma mãnh dễ sợ,lúc nào cũng lợi dụng đì skinship hết trơn,còn chị puff thì thôi r khỏi nói,củ chuối hết sức ah , bị bấn cặp này quá đi . Cặp key vs yagi cũng đáng yêu hết sức, mình là mình ấn tượng nhất cảnh eun ji tặng lẵng hoa mừng ngày cưới của key í, tội nghiêp key khó xử, ng là hình mẫu và cũng từng có vài lần hẹn hò trong WGM của taemin - naeun, còn ng là vợ của mình trong Global.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 22-5-2014 21:32:36 | Chỉ xem của tác giả
Subteam cho mình hỏi 1 chút
Bài Sunshine nhạc nền của show là do ai trình bày vậy?
Mình thấy ở cuối tập có dòng chữ chạy tên bài nhưng tên ca sĩ viết bằng tiếng hàn nên không hiểu được
Với lại mình có seach thấy ghi là của B1A4 nhưng mà tìm bài sunshine của nhóm cũng không phải

Bình luận

Đúng là của B1A4 mà bạn :))  Đăng lúc 6-6-2014 01:51 AM
https://www.youtube.com/watch?v=7c-6AndKLpM trong wgm thì chỉ có mỗi bài sunshine này thôi bạn :">  Đăng lúc 1-6-2014 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 29-5-2014 19:16:24 | Chỉ xem của tác giả
Hóng tập mới của We Got Married quá
Thích ơi là thích Couple của Hee Chul và Puff
Chàng Chul đúng là sói, còn Puff thì trẻ con kinh khủng luôn
Couple nì đáng yêu quá đi mất hi hi
Mong chờ sub ep 4, cảm ơn subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 1-6-2014 18:21:48 | Chỉ xem của tác giả
EP04 + EP05 COMPLETE

Chúc các bạn xem show vui vẻ ヾ(@^▽^@)ノ

NOTE: Nhân ngày 1/6 Subteam có món quà nhỏ dành tặng các bạn, bạn nào là người comt đầu tiên, comt thứ 10, 15, 20 ngay tại post này sẽ lần lượt nhận được 100, 200, 300, 400 sức gió. Lưu ý, mỗi người không được phép comt 2 lần liên tiếp, nếu comt 2 lần liên tiếp sẽ tự động bị loại. Have fun \(▽ ̄\( ̄▽ ̄)/ ̄▽)/

Bình luận

gem giải thưởng lớn mà sao không ai muốn tham gia vậy ta, ủng hộ ST cái nhá  Đăng lúc 13-6-2014 09:42 AM
Ui! mới có 2 com à, sao buồn quá vậy, zô ủng hộ ST cái  Đăng lúc 2-6-2014 05:20 PM
hehe show hay quá, thanks subteam nhìu nhìu^^  Đăng lúc 2-6-2014 01:07 PM
Thanhs subteam nhiều nhiều vì đã bỏ công sức sub show. Mình cực thích cặp đôi Chull với Puff, ngôn ngữ không là rào cản gì với 2 bạn cả. Chúc team 1/6 vui vẻ.  Đăng lúc 1-6-2014 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 2-6-2014 15:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Chul tập này sướng nhỉ được kiss với em quá trời luôn.
Đúng là WGM global có khác bạo hơn WGM bình thường. Con WGM bình thường biết chừng nào mới có một cặp kiss thật sự nhỉ, keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách