Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] We Got Married Global Edition 2 E04+E05 completed | Chúc các bạn ở nhà xem show 1.6 vui vẻ & mini game post #106 ^^~

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-4-2014 14:42:21 | Chỉ xem của tác giả
xem ra thì super junior sắp kết hôn gần hết trong WGM từ KangIn gâu chồn rồi LeeTeuk già, Kyu em út giờ thêm HeeChul oppa nữa.lần này có cả Key nữa chắc sẽ thú vị lắm.tuy có chút không vui vì các oppa kết hôn rồi nhưng mình vẫn ủng hộ các oppa trong chương trình này..vì mình cũng là 1 fan của WGM-Global .cảm ơn ST đã có dự án này nhé..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-4-2014 00:38:46 | Chỉ xem của tác giả
bị thích coi WGM từ xưa
nghe tin 2 anh già của mình cũng tham gia ngồi hóng dép chờ mãi, cứ coi đoạn giới thiệu là nôn coi. Chuẩn bị mát xa cơ mặt cười lăn cho xem. Tò mò những biểu hiện mới khi mấy anh già tiếp xúc với các "cô vợ" hihi
klq nhưng mà em không thấy link down ad ơi. huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-4-2014 17:34:17 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới down tập phim về đang chuẩn bị xem đây
xem thử ngôi sao vũ trụ HeeNim đối xử với vợ ra sao
xem cái độ điên loạn 4D của lão như thế nào
nghĩ tới thôi cũng thấy mắc cười rồi

Bình luận

@vanminhd thank bạn rất nhiều. Mình xem được rồi. Mình down về cả tuần rồi mà không coi được nên ức chế kinh khủng. Tks U soooo muuchhh!!!  Đăng lúc 15-4-2014 05:51 PM
@NgoxAnh0307: bạn không nên kéo thả vào GFP vì như vậy nóa bắt nhập pass. Nên hãy copy cái file exe ra thư mục nào khác trừ cái thư mục download và click chạy trực tiếp ...   Đăng lúc 13-4-2014 02:07 PM
Oki ! Mình đã xem được roài và không cần pass đâu. WGM great. Mong ST sớm ra Ep 2 ạ. Thanks.  Đăng lúc 13-4-2014 02:03 PM
của mình bắt nhập pass mà kitesvn.com thì không đúng. Chán đời kinh khủng.  Đăng lúc 13-4-2014 01:39 PM
tập we got married Global Edition này mình chỉ kích vào chữ run là xem thôi không cần pass  Đăng lúc 13-4-2014 12:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-4-2014 21:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Xem vì có Key oppa thế mà chết cười với Siêu sao vũ trụ. Hài nhất là đoạn anh vũ trụ gọi điện thoại tìm vợ,popo... Sao mà SM lắm anh galaxy thế k biết, Hy vọng subteam đừng bỏ dở show này như mấy show khác.
Cô vợ của Key cũng xinh mà ít tuổi quá, mấy bạn này có vẻ k biết đến SJ và SHINee nhỉ. Hóng các tập tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-4-2014 23:01:42 | Chỉ xem của tác giả
mới vừa xem cuộc gặp gỡ ngôi sao vũ trụ Kim Hee chul đi đâu cũng khoe cái mác siêu sao vũ trụ hết
còn miêu tả cho "vợ" hiểu rất chị là sinh động, mà cô vợ cũng thông minh ghê hiểu mấy lời điên khùng của lão
Hee Chul : hey,
các cô gái : oppaaa các fan girl hét điên loạn
đang nói tiếng anh thì xổ tiếng hàn không thì tiếng nhật mưa bay làm tắt nến luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-4-2014 14:43:43 | Chỉ xem của tác giả
Không biết hai lão này có vợ rồi sẽ thế nào nhỉ, đứa nào cũng nhí nhắng 4D hết á, xem WGM cặp taec với gui gui thấy đáng yêu hết biết, không biết sang SS2 này nó sẽ đẳng cấp thế nào nữa, thích cái cách nói chuyện của bợn Kim Hee Chul lắm, nên rất chi là mong chờ.
Vừa xem WGM của Tae Min <3 Na Eun  nữa, nên mong cờ sự xuất hiện của Key hớ hớ, thanks st nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-4-2014 15:27:31 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam đã ra lò show này nhé
có thể coi như đây lầ chương trình thực tế đầu tiên Chul tham dự sau khi trở về nên mình háo hức vô cùng :'(
không hiểu hai người mỗi người một ngôn ngữ sẽ nói chuyện với nhau kiểu gì đây
mình phải down ngay mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-4-2014 15:28:16 | Chỉ xem của tác giả
mong chờ hoài
có coi cái hôm tổ chức reference
chul bá đạo kinh khủng
a ko có kinh nghiệm hẹn hò, xem a sẽ bày trò ntn đây
Key vs bé vợ có vẻ ta5oaao ra cp dê thương
hóng show thoi
thanks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-4-2014 16:34:51 | Chỉ xem của tác giả
SS này có 2 trai nhà SM luôn ^^ mình k hóng WGM thường nhưng thỉnh thoảng cũng xem, ngày xưa xem hết đôi KhunVic là ít coi lại, chứ trước cũng hóng từng tập ấy ^^ sau KangIn, Lee Teuk thì giờ đến Chul đại nhân tham gia show này, hóng hóng -ing, dù bên YAN có sub với chiếu nhưng vẫn chờ  Kites sub hơn, kiểu bị yêu cách sub của các bạn rồi ^0^  lần trước Taemin tham gia cùng NaEun thì bị Key trêu lên trêu xuống, giờ xem ông tướng đi show như thế nào hehe có hơi tiếc mà k phải cặp Key với EunJi nhưng vẫn ủng hộ cặp mới của Key với cô bé này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-4-2014 19:11:57 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình này đang chiếu trên yan, toàn trùng giờ đi học nên coi chẳng bao giờ được
thích cặp đôi 9x quá, cô vợ này rồi có biết chăm chồng không nữa, ảnh cưới đẹp long lanh miễn chê
cặp anh Chul có vẻ bất đồng ngôn ngữ khó rồi đây, có vậy tình yêu mới được xây dựng vững chắc chứ
yêu cái lúc chị dâu gọi anh Chul là "Cherry Oppa" ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách