Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Hướng Mới Cuộc Đời/ A New Leaf - Kim Myung Min, Kim Sang Joong, Park Min Young [Vietsub E07]

[Lấy địa chỉ]
681#
Đăng lúc 9-9-2014 08:40:51 | Chỉ xem của tác giả
Video thực hiện bởi Arirang TV Showbiz phỏng vấn JYH tham gia A New Leaf và giới thiệu nhân vật Tal Tal  "Hoàng Hậu Ki"

Bình luận

do dạo nì em ít có ngồi máy kinh dị! nên thành ra làm biếng coi onl.nhưng để em xem tv quyến rủ em vài tập là em xử gấp liền bộ này! do dạo nì ko có hứng coi gì hết   Đăng lúc 1-7-2015 08:29 AM
em vào xemvtv gì đó down Di san về xem, file nhẹ, xem sub hay hơn. Đoạn nào muốn tua bỏ thì tua, mà hìh như ss tua bỏ rất ít, chỉ phần sau gần cuối hơi dài dòng  Đăng lúc 30-6-2015 03:15 PM
h em cũng ko có nhà nào, :D lên trở lại làm SR :D cái di sản trăm năm e mún coi tv thử mà ko bao h coi đc vì cái h "Cô Dâu 8 Tuổi" của mẹ em! :((  Đăng lúc 30-6-2015 09:35 AM
trung dv nam nhìu hơn nên SSK nữ chính cũng chỉ làm nền! :)) có news mà em làm biếng dịch, có thêm tuyến nv nữ : tình tay ba giữa bác và anh Byun Yo Han và chị nữ! xinh gái!.   Đăng lúc 30-6-2015 09:34 AM
em thấy nàng ta cũng zậy có khác gì đâu, chỉ là Lào sáng quá... kèm nam thứ và nội dung nữa nên kéo đc film! :D nhưng film này em lại yên tâm do film bác đóng toàn tập   Đăng lúc 30-6-2015 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

682#
Đăng lúc 9-9-2014 18:06:06 | Chỉ xem của tác giả
hi hi! lôi news zìa nhà!
dù gì cũng là bài viết của film!

Nam diễn viên Kim Myung Min được bổ nhiệm làm Đại Sứ Thiện Chí của Tòa Án

Nam diễn viên Kim Myung Min, được biết đến là hình tượng của sự công bằng xã hội thông qua vai diễn mới của mình trong phim truyền hình "A New Leaf", anh ấy sẽ bắt đầu phục vụ như là Đại sứ thiện chí cho Tòa án Hiến pháp Hàn Quốc.

Với sự tham gia của Chủ tịch Tòa án Park Han-Chul, Tòa án đã tổ chức một lễ bổ nhiệm tại phòng hội nghị của Tòa án vào ngày 8 tháng 7 vừa qua.

Sau khi được bổ nhiệm bởi Tòa án, Đại sứ thiện chí Kim sẽ tích cực tham gia vào các hoạt động quan hệ công chúng cho Tòa án cũng như Hội nghị Quốc tế về Công lý Hiến Pháp lần thứ 3 sắp tới dự kiến vào tháng chín năm nay.

source : en.wccj2014.kr
V-trans : [email protected]
editor : [email protected]

BONUS:
CLIP QUẢNG BÁ CỦA HỘI NGHỊ của bác Già nhà mình và Kim Yuna

Bình luận

còn nhạc Hàn! :D em thua! :)) ost film thì bít chút đỉnh còn lại dốt đặc! :))  Đăng lúc 12-10-2014 04:46 PM
uhm chứ gì nữa ss! quay qua quay lại có nhiu đó á! còn chị tự nhiên em thấy thành ra lăng nhăng "lẳng lơ" thì hơi nặng tí! :D  Đăng lúc 12-10-2014 04:46 PM
https://www.youtube.com/watch?v=qkmFt7O7034#t=237. Em có rành nhạc Hàn k, từ đoạn 2:37 bài hát k biết tên gì, hay quá  Đăng lúc 11-10-2014 10:33 PM
HH Ki có mấy cảnh YY và Tal Tal, ss xem hoài k chán, xem MSH chỉ hy vọng ep sau khá hơn ep trc, ai ngờ đến chán  Đăng lúc 11-10-2014 08:00 PM
tại BK đó viết chán quá, nội dung k có sự kích thích tò mò và tạo cảm giác "đói mắt", cứ hết kiss đến bed scene lập lại đến chán  Đăng lúc 11-10-2014 07:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

683#
Đăng lúc 28-9-2014 04:32:56 | Chỉ xem của tác giả
very good movie. i will defiitely try to watch until theend .  they dont look as good as others movie stars but as long as the story is good im good with that.  they always look like thye are having when do do their dialogs.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

684#
Đăng lúc 21-10-2014 18:01:01 | Chỉ xem của tác giả
Có Park Min Young
Dàn cast thì khỏi chê được vào đâu rồi
Mới coii poster của mấy bạn mà thích thì thôi chớ
Chúc bộ phim này sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

685#
Đăng lúc 30-10-2014 08:59:21 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự phim này nội dung khó nuốt qua 1, toàn chuyên ngành luật .
Nếu ko phỉa vì Park Min Young thì mình cũng ko theo hết bộ này .
thế mà cuối phim vẫn ko kết rõ ràng
Park Min Young chỉ làm nền thui , tập trung nam chính nhiều quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

686#
Đăng lúc 16-1-2015 22:51:07 | Chỉ xem của tác giả
phim này được nè thích đó thích đó nhóm dịch tiếp tục phát huy nha, ủng hộ ủng hộ (y)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

687#
Đăng lúc 17-1-2015 10:07:32 | Chỉ xem của tác giả
Hech gửi lúc 29-3-2014 12:38 PM
Park Min Young đang thảo luận trở lại với vai nữ chính phim truyền hình đài MBC

nhìn thấy em PMY là thấy thích rồi. ko rời mắt đc ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

688#
Đăng lúc 25-4-2015 18:07:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá, thích nhất là Park Min Young
tuy phim về ngành luật hơi nhức đầu nhưng dc coi ng đẹp cũng k đến nỗi
mong park min young sẽ đóng nhìu phim nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

689#
Đăng lúc 18-6-2015 18:01:11 | Chỉ xem của tác giả
Tức chết đi được. Viết gần xong rồi bấm nhầm nút Refresh thế là mất tiêu hết
Thôi ráng ngồi type lại, xem xong 16 ep có chút tức tối nên phải xả

Nửa đầu của bộ phim khá hay và lôi cuốn do tình tiết nói về luật dân sự, dễ hiểu và có điểm nhấn. Nửa sau thì khá chán, toàn là luật kinh tế, tài chính, phải coi đi coi lại mới hiểu được chút chút, mà nhịp phim cứ đều đều may mà mình hâm mộ bác già nên cũng ráng ngồi ngắm bác cho hết, chứ ko thì bỏ giữa chừng lun rồi. Phải nói trong tất cả các bộ phim của bác, tạo hình trong phim này của bác là chất nhất. Nhìn trẻ ra cả chục tuổi. Thích nhất là style đồ mặc ở nhà của bác, nhìn iu chết đi được

Phim bị cắt mất 2 tập nên kết thúc hơi bị chóng vánh và ko ấn tượng lắm. Có cảm giác như tình tiết bị cắt bớt nhiều. Và cái điều làm mình ức chế nhất là cuối cùng tình yêu của bác lại dành cho YS chứ ko phải là JY. Thật ko thể tin nổi =.=" Từ đầu phim đến tập 14 mọi thứ tiến triển đều dành cho SJ & JY. Đùng một cái sang tập 15 SJ bảo "chẳng có cảm giác gì", "nhớ YS" và thế là hết. Có thể hiểu được SJ từ đầu chẳng thể hiện cảm xúc đặc biệt gì cho JY (vì nhân vật này phải là một luật sư kiểu mẫu, việc phát sinh tình cảm nam nữ trong thời điểm này - giữa ngổn ngang những gạch đá, trách nhiệm... mà SJ-quá-khứ để lại cho bác - là không nên) nhưng còn JY thì thật ko hiểu nổi. Cô ấy rõ ràng có những cảm xúc đặc biệt dành cho SJ trong các tập trước. Và sang tập 15 thì cũng "chẳng có cảm giác gì" và còn cười vui vẻ khi thấy bác bỏ việc đi gặp YS khi YS về nước. Ức chế chỗ này. Kịch bản dường như bị chuyển hướng. Tại sao lại như vậy? Mình ko thấy có lý do nào hợp lý cho chuyện này. Như vụ tình tiết bị cắt giảm, kết thúc vụ án cuối ko rõ ràng thì còn hiểu được vì phim bị cắt tập và thời điểm đó ở HQ đang xảy ra vụ chìm phà thảm khốc -_-

Hết 16 tập, tiếc cho một dự án không mấy thành công của bác. Hơi thất vọng nhưng dù sao thì, cái được nhất là được mãn nhãn ngắm nhìn bác già iu quý trẻ ra, đẹp trai hơn sau 2 năm kể từ KOD ) Iu bác, hóng Detective 2 của bác. Chúc bác có nhiều dự án thành công hơn nữa. I love u, KMM <3

Bình luận

uhm loveline kiếm lòi con mắt êch mà ko thấy đâu! :)) nhưng đc cái hint của 2 chú già má ơi nó tung tóe! :D  Đăng lúc 20-7-2015 08:47 AM
@feeling: Hello, hello feeling :3 Chúc 2 bợn cuối tuần zui zẻ ná :)))  Đăng lúc 17-7-2015 09:10 PM
Thanks nàng vì cái news mới nhá..... iu nàng, moaz moazzz :* ta đi lùng DK2 đây :))))  Đăng lúc 17-7-2015 09:09 PM
Còn vụ một năm sau mới xem được thì mong nàng thông cảm, hồi đó đúng hồi thi tốt nghiệp, thi xong lại lu bu wá nên vừa rồi mới xem, hí hí :3  Đăng lúc 17-7-2015 09:08 PM
Bởi vậy làm sao mà ta ko khỏi đao lòng trước cái kết thúc như thế được T___T  Đăng lúc 17-7-2015 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

690#
Đăng lúc 2-7-2015 20:14:38 | Chỉ xem của tác giả
Hic. Hum nay vừa mới lượn lờ tv xem mới có thấy cái này. Film vừa đc chiếu trên letviet. Hic.
Nhìn lại là tập cuối. Hận zo cùng. Bây h mới có bít là film đc chiếu tv. Tự hào ghê. Trong bao nhiu film mới các đài truyền hình bít là thay phiên nhau chíu Nhưng film Bác già nhà mình thì ra film nào là sau là có chiếu tv việt nam liền. Quá ưu ái. Hay nói đúng hơn là film có ý nghĩa và chiều sâu đấy ạ
Lâu rồi ko xem. H ngồi xem tập cuối cũng thấy thú. Cơ mà lồng tiếng mất đi cái giọng của bác.
Ngay tập cuối tập 2 bác cho thấy bác Cha hỉu gà cưng của mình thế nào. Nhưng có 1 cái bác Cha sẽ thiếu là do bác hỉu con ng ấy là lúc con ng ấy tự cao tự kiêu và đầy tự tin nhưng h vẫn con ng ấy nhưng đã nhúng nhường và đã có những ng bạn có thể chia sẻ công việc suy nghĩ và niềm vui.
Đúng là 1 bước thay đổi cuộc đời.

Dự là đã có đài chiếu thì thể nào cũng sẽ có đài chiếu lại . Hóng thôi

Bình luận

bữa chiếu đài Let's việt ý nàng  Đăng lúc 20-7-2015 08:47 AM
Đài nào vậy nàng? Dự là đài truyền hình có nhiều fan của bác nàng ạ :)))  Đăng lúc 17-7-2015 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách