Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Hướng Mới Cuộc Đời/ A New Leaf - Kim Myung Min, Kim Sang Joong, Park Min Young [Vietsub E07]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-4-2014 16:39:28 | Xem tất

cre: twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2014 17:04:38 | Xem tất
dự là có chiện ngay bữa đầu gặp mặt!

source : soompi

Kiểu cười quyến rũ trai lạnh! nghi là chị ko thực hiện đc, bởi bác lạnh hơn tiền nữa!

Bình luận

em cũng mún zậy á ss ơi. cơ mà đành tự an ủi mình khi có điều ko hay! :(( "tự vả miệng" nói rủi.... hic. nhưng em tin là film sẽ thành công. 2 con số là đc :D   Đăng lúc 25-4-2014 06:00 PM
@all: lúc đầu mìh cũng k quan trọng rating, nhg vụ nhà sx "Faith" Kim Jong Hak tự tử vì thất bại of fim, mới lun hy vọng fim of dv mìh thích đc thành công cả về rating   Đăng lúc 25-4-2014 10:21 AM
@saleen : haha. Uhm. Con rết đem đi nướng thoai. Zới dạo nì nhìu film hay lắm mà rết cũng chả béo. Mặc lệ con rết kia. Miễn báo giới khen là đc. :))  Đăng lúc 25-4-2014 08:21 AM
Con rết đem đi nướng ăn hoài. Hahah.  Đăng lúc 25-4-2014 08:19 AM
@ss Feel : đúng á ss.em cũng thik bên này hơn. Ý nghĩa hơn tí. Nhưng bên kia thì là dạng rom-com nên chắc nhìu ng coi á. Mà thay kệ trc h mềnh xem bác cũng đạp chết con rế   Đăng lúc 25-4-2014 08:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2014 18:05:36 | Xem tất
pic do fan made

sr : tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2014 12:01:54 | Xem tất
(A New Leaf) Cuộc chạm trán lần đầu giữa Kim Myung Min và Park Min Young

Cuộc gặp gỡ lần đầu giữa Kim Myung Min và Park Min Young đã được tiết lộ.

Vào 25/4, A New Leaf của đài MBC đã tung ra 1 tập ảnh về cuộc chạm trán lần đầu giữa 2 người họ trong bộ phim.

A New Leaf là một bộ phim về pháp luật, kể về 1 vị luật sư ưu tú Kim Suk Joo mất trí nhớ sau 1 vụ tai nạn và sống 1 cuộc sống hoàn toàn mới bằng cách nhìn lại quá khứ của bản thân.

Trong phim, Kim Suk Joo (Kim Myung Min) và Lee Ji Yoon (Park Min Young) chạm mặt nhau tại đám cưới của Miri - bạn thân của Lee Ji Yoon (Park Min Young).

Tưởng chừng nhưng không đụng nhau nữa nhưng 2 người họ gặp lại nhau trong hoàn cảnh 1 người là luật sư giỏi, 1 người là luật sư thực tập tại 1 công ty luật, Ji Yoon luôn cố gắng làm cho Miri có cái nhìn thiện cảm hơn với Suk Joo.

Tiếp cận Suk Joo với ý định làm cho anh ta rời đi, Ji Yoon cố tình làm đổ rượu lên quần áo của anh và với cái khăn mọi chuyện trở nên ầm ĩ lên.

Với những hành động hài hước và đáng yêu của cô, Park Min Young đã làm không khí trường phim trông thật vui vẻ.

Kim Myung Min và Park Min Young cũng liên tục thảo luận về những cảnh quay tiếp theo giữa 2 người với nhau.

Tập đầu tiên sẽ được phát sóng vào ngày 30/4.

V-Trans: [email protected]
Cre: mwave.interest.me

Bình luận

e cũng lo :( E thấy phim k đc quảng bá rầm rộ cho lắm :'( Với cả, fim của đài MBC mà k có dàn dv idol thì khó hot lắm ạ :((  Đăng lúc 27-4-2014 11:08 AM
Ihic. Ss ơi ss càng nói càng làm em lo cái lắng. Mà ss oi nhà kia 2 film đều của sbs nên ra thread các subteam chạy độ hot á. Còn nhà mềnh mbc em dang lo nè. Huhu  Đăng lúc 26-4-2014 10:10 PM
đủ thấy lo lắng rating. Xem ra fan PMY cũng k nhiều fan các nàng dv khác  Đăng lúc 26-4-2014 02:15 PM
2 fim Hot "You are surrounded" va "Doctor" đến 5.5, 7.5 mới chiếu đã lên thread dịch sub nhà Kites rồi, fim này sang tuần phát sóng nhưng giờ vẫn nằm đây,   Đăng lúc 26-4-2014 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2014 22:15:34 | Xem tất
Có một sự lo nhẹ là nhà mình hưa ra sàn chính. Hic.
Thường thì dạo nì chả còn phân biệt đc là rêết đi theo kiểu j. Bởi rất nhìu film hay mà rết lẹt đẹt mà mốt số nội dung cũng đc rết lại cao. Còn những film hay rết cao ko tính. Thía thì h film này rết kiểu nào? Em lo quá thể
Dù sao cũng mong con rết đừng lẹt nằm mức trung bình ổn là mừng bởi đối thủ mạnh quá mà bản thân ủng hộ cả hai mới đau!
Thôi bỏ qua sự lo nhẹ đó là sự lo nhẹ khác tuần sau chiếu rồi mà họp báo chưa thấy ngày nào họp cái phà cứ thế mấy film sắp chíu họp báo cứ hoãn... huhu.

Mà thôi bỏ lun mấy cái lo đó. Coi teaser khác của nhà zậy
Coi đỡ link này. Mai up lại link utube sau nè

http://v.youku.com/v_show/id_XNzA0MTcwNjg0.html

Sr : fb

Bình luận

hihi! em đang ôm tim vì hóng film! :D  Đăng lúc 27-4-2014 05:05 PM
Đọc cái còm rồi nhìn cái áo của em ss thấy thương quá :)) Thôi đừng lo cứ xem phim thôi. Chắc phim vẫn làm sub nhưng sẽ chậm nên chưa ra "sàn". Cứ từ từ :)   Đăng lúc 26-4-2014 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2014 11:30:07 | Xem tất
TEASER EP 1

Staff của A New Leaf update

V-Trans: Tập 1 và 2 rất thú vị. Chắc chắn là tập 3 sẽ còn thú vị hơn! Đóng phim cả đêm, giờ tay lạnh run.

SƠ ĐỒ QUAN HỆ NHÂN VẬT

Cre: Soompi
Reup by me

P.s: E xem xong cái teaser mà hóng quá Muốn 30/4 tới lẹ thiệt Nhưng mà mai e phải thi 2 môn cuối nữa :'(

Bình luận

Mưa có nơi em ơi. Hum qua bên ss ko có mưa, mún chảy mỡ đã zậy còn cúp điện. Ra cafe ngay và lun :))  Đăng lúc 29-4-2014 01:31 PM
E cx muốn đi =)) Đám bạn e ai thi xong cx chạy ra ĐL hết :(( Đc mỗi hwa trời mưa nên cx đỡ :<  Đăng lúc 29-4-2014 01:23 PM
Uhm. Trốn nóng SG ra tận đó. Hihi. Ko hóng hớt cũng bùn :)) thôi đành zìa ta đàm đạo :))  Đăng lúc 29-4-2014 01:21 PM
Để e hóng giùm ss :)) hehe, thời tiết này mà đi ĐL thì sướng ss nhề :3  Đăng lúc 29-4-2014 12:56 PM
ss cũng đang bùn vì 30/4 lại đi Đà Lạt ! :(( mún hóng cũng ko đc òi! :((  Đăng lúc 27-4-2014 05:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2014 11:55:34 | Xem tất
GIF

Cre: Soompi
Reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2014 17:12:54 | Xem tất
cap from pờ rì ep 1

cre : fb
Trả lời