Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Hướng Mới Cuộc Đời/ A New Leaf - Kim Myung Min, Kim Sang Joong, Park Min Young [Vietsub E07]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-4-2014 18:19:53 | Chỉ xem của tác giả
những gif đầu tiên! 2 bác thân nhau cỡ này sao mà đối đầu đc nhỉ

sr : soompi

Bình luận

2 người xì tin hồi xuân ý :))  Đăng lúc 19-4-2014 04:54 PM
trời ạ =)) cái gif đầu hơi bị khó đỡ :v  Đăng lúc 19-4-2014 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 18-4-2014 18:21:15 | Chỉ xem của tác giả
sắp có áo mới

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 18-4-2014 18:22:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 18-4-2014 18:24:07 | Chỉ xem của tác giả
còn 2 con người này thì mới đi làm ăn zìa!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 18-4-2014 18:25:19 | Chỉ xem của tác giả
hình ảnh "ít" làm ng ta bấn loạn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 18-4-2014 18:27:58 | Chỉ xem của tác giả
poster từng nhân vật

bonus bản giới thiệu nhân vật! Nhưng là bản tiếng anh, bởi trình dịch của mình có hạn, chỉ đọc hiểu thì good thôi. chứ dịch suôn văn thì ko dám vách áo cho ng xem lưng, nên mấy bạn thông cái cảm nha.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 18-4-2014 20:00:59 | Chỉ xem của tác giả
chenniethanh gửi lúc 18-4-2014 06:19 PM
những gif đầu tiên! 2 bác thân nhau cỡ này sao mà đối đầu đc nhỉ

PMY thật dễ thương, hy vọng tương tác loveline với bác Kim thật tốt.
Trg buổi đọc KB, có 1 ss lớn tuổi ngồi gần PMY, ss ấy chuyên đóng vai hài, với cả vai của bác KMM lúc mất trí nhớ chắc sẽ có nhiều tình huống gây cười, chỉ tiếc lúc này fim lên sóng không phù hợp lắm.

Đất nước HQ rơi vào cảnh bi thương quá, mấy trăm người chủ yếu là học sinh trung học, thế hệ trẻ của tương lai. Trong gia đình cha mẹ nuôi con khó nhọc bao tháng ngày, nghĩ đến cảm giác rùng mình lạnh xương, đau đớn thay cho các bậc cha mẹ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 18-4-2014 20:06:57 | Chỉ xem của tác giả
feeling gửi lúc 18-4-2014 08:00 PM
PMY thật dễ thương, hy vọng tương tác loveline với bác Kim thật tốt.
Trg buổi đọc K ...

ss ơi! film chưa lên sóng đc đâu ss.
bởi "cô nàng lắm chiêu" chưa chiếu 2 ep cuối do bị hoãn dự là tuần sau chiếu 2 ep cuối và film tới đầu tháng mới chiếu
em cũng mong cái loveline zới bác Kim film này rõ là có tình củm rồi ko như KOD tới gần chục ep mới có loveline zậy mà ta vẫn cứ bấn điên đảo
tự hỏi film này loveline rõ rệt thía này thì ta sẽ điên cỡ nào
em đang mường tượng cảnh bác Kim mất trí nhớ, có khi nào ta nhìn thấy hình ảnh của ngơ ngơ, ngố ngố của bác trong Bad Family ko ta

Đúng là h Hàn đang rất đau, mà cả người dân thế giới cũng cùng đau xót y ss ơi. bùn ghê lun. toàn là học sinh mà thôi!

Bình luận

à rồi bít film đo!!! :)) oh film CS Lady thật thì em hóng vì 2 dv chính lun, nhưng thôi coi cùng 2 film với cùng nội dung thì ko hay cho lắm, đợi tgian qua rồi coi lại mới hay   Đăng lúc 19-4-2014 07:22 PM
Secret love affair(đài cáp): fi công trẻ máy bay bà già. CS Lady có a nam chính rất dễ thương, nội dung bình thg mà ss hóng vì Joo Sang Wook  Đăng lúc 19-4-2014 07:17 PM
còn CS Lady thì em chưa bởi bu film EC trc mà EC ra trc cả tháng hơn mới chiếu CS Lady mà nói nội dung giống nên em chưa mún xem! :))  Đăng lúc 19-4-2014 04:56 PM
film đó em cũng chưa xem! mà secret love là film năm rồi fai ko ss? mùi u ám hận thù quá nên chưa mún xem :))  Đăng lúc 19-4-2014 04:55 PM
để dành time luyện fim khác, em ạ. Thấy nhiều mem trẻ rất thích Secret Love, ss định xem nhg chưa có time  Đăng lúc 19-4-2014 03:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-4-2014 12:26:24 | Chỉ xem của tác giả

Trình tiếng anh của e cũng có hạn nhưng cũng muốn góp gió vào nhà ạ

PMY: Xin chào, tôi là Park Min Young và trong bộ phim "A New Leaf" này tôi thủ vai Lee Ji Yoon. Cũng bởi vì cô ấy sẽ là luật sư thực tập cùng với Kim Seok Joo nên họ sẽ luôn giúp đỡ lẫn nhau. Và tôi nghĩ tôi sẽ là nhân tố thể hiện sự trẻ trung, hoạt bát và năng động trong bộ phim này (cười to). Tôi mong tôi có thể làm được điều đó và tôi sẽ thật chăm chỉ. Còn rating thì...mặc dù rất khó đoán nhưng mà mỗi tập của bộ phim sẽ làm sáng tỏ những con số đó thôi. Mong là mọi người sẽ đón xem bộ phim. Một luật sư lạnh lùng Kim Seok Joo sẽ trở thành 1 luật sư tốt bụng như nào thế nào? Mọi người hãy chờ xem. Hãy luôn ủng hộ "A New Leaf" sẽ được phát sóng vào ngày 23,4 nhé!

CJA: Chào, tôi là Chae Jung Ahn và trong bộ phim này của đài MBC, tôi sẽ trong vai hôn phu của KMM. Thật là tuyệt vời, đã từ rất lâu rồi tôi mới lại được xuất hiện trong bộ phim ngày thứ 4 - thứ 5. Nhân vật là Joo Jung Seon. Cô là con gái của tập đoàn Chaebol, Cô tìm được tình yêu đích thực qua nhân vật của KMM. Hãy mong chờ bộ phim nhé, rất vui được gặp mọi người qua bộ phim. Cảm ơn.

P.s: (...Còn tiếp...) Giờ e phải xách mung đi học rồi ạ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 19-4-2014 17:34:13 | Chỉ xem của tác giả
1 poster do fan làm!
thik nhất cái câu quote ở trên pic!

"the world innocent does not mean one is free of guilt. It only mean their guilt could not be proven"

sr : tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách