Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Hướng Mới Cuộc Đời/ A New Leaf - Kim Myung Min, Kim Sang Joong, Park Min Young [Vietsub E07]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-5-2014 17:41:25 | Xem tất
cái này chị tự nhận mình vua NG của film nè.
bởi lẽ mấy film khác chị NG ít lắm, nhưng film này 2 bác hầu như ko NG nên chị nhà thành ra ít NG nhưng lại thành vua NG của film!
tự thú trc bình minh

sr : soompi

Bình luận

:)) hồi trưa ss đọc thấy mà mắc cười  Đăng lúc 4-5-2014 07:42 PM
nhọ =))) tội nghiệp Gấu haha =)))  Đăng lúc 4-5-2014 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2014 12:33:15 | Xem tất
cận cảnh mặt chệ Gấu ngồi nhà vệ sinh mà bị nghe ng ta nói lén mình

chịu ko nổi đi ra đụng mặt cho họ dẹp ngay và lun

quay qua hầm ông chú tung tin đồn... có ai mà ngờ

Mình là tác giả của sự lan truyền đó

sr : fb
reup by me

Bình luận

mấy cái cảnh này + thêm cái mặt chị! rõ hài! :))  Đăng lúc 6-5-2014 04:56 PM
Chị này có duyên đóng cảnh này ghê, hồi City Hunter cũng có nha ;))  Đăng lúc 6-5-2014 12:27 AM
Phim Hàn thích quay cảnh ngồi trong nhà vệ sinh, mắc cười :))  Đăng lúc 6-5-2014 12:03 AM
:)) bác ý chỉ quan tâm tới zụ án thôi! :))  Đăng lúc 5-5-2014 05:13 PM
rumors in law firm : " very unlucky to take the elevator with Kim attorney ", but there's one who doesn't care hahaha !  Đăng lúc 5-5-2014 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2014 13:17:28 | Xem tất
Hóng phim quá , nhìn dàn diên viên mà ghiền . Vừa mới thất vọng toàn tập EK nay , thấy dàn cast có Yin Yi Han vs người đóng vai Hoàng Thái Hậu ( xem phim quài mà k nhớ ) . Nhất định phải xem phim này , nội dung có vẽ ổn , cơ mà nghía lên đài MBC mà thấy hơi sợ cái đài này rồi ! Lại có Park Min Young thì cố cũng phải đu cho bằng được . Không biết chừng nào chiếu phim nhỉ ...

Bình luận

I Watch this drama bc there r KMM & Kim Sang Choong ; not others; they r " real" actors for Me  Đăng lúc 6-5-2014 01:07 PM
Dong Yi với EK cũng 1 xuât phát điểm nhưng kết thúc thì 1 cái đem lại vui bùn khó tả .... 1 cái chỉ là nỗi thất vọng tràn trề =.=!  Đăng lúc 5-5-2014 10:57 PM
Dong Yi is better than EK, EK's script is really ...bull***** so why there's war in that thread, people dropped  Đăng lúc 5-5-2014 10:02 PM
:)) uhm bu đi bạn! film hay bạn à! :D  Đăng lúc 5-5-2014 07:20 PM
tuy nhiên tớ sẽ nhất định sẽ xem phim này...1 số phim mới MBC thấy cũng khả quan , nhìn phim của JaeJoong cũng đc...  Đăng lúc 5-5-2014 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2014 18:19:51 | Xem tất
ông em trai chệ ít có dễ xương

sr : soompi

Bình luận

Ông em vớ vào bà chị đang đá chanh chua này chắc là khổ rôi...:))  Đăng lúc 6-5-2014 01:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2014 18:51:52 | Xem tất
ôi trời ơi! ta nói nó mừng còn hơn đc ăn cưm cả nhà ơi!
có sub rồi kìa

http://vivo.vn/episode/a-new-lea ... 7216-tap-01-12.html
http://vivo.vn/episode/a-new-lea ... 7224-tap-01-22.html

Xem onl đỡ trc đi, down có rồi ta zìa nghiền ngắm nữa!
ta nói xem cái ep này zới vietsub để cảm cái mức độ tỉnh, sang, chảnh của bác Già
cuộc gặp mặt ng lạ nhờ vào love potion
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2014 19:19:55 | Xem tất
má ơi! con nói! bà chị pá đạo! uống có mỗi viên thuốc thôi mà thế này kìa chài!

recap by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2014 20:37:35 | Xem tất
dạo này thích những bộ film kiểu điều tra hình sự như vậy mà xen lẫn tình cảm 1 xíu thôi, k cần biết là diễn viên mình thích hay không vẫn muốn xem
thích nhất những lúc điều tra ra sự việc, bản thân là khán giả cũng thấy nhẹ nhõm, mọi ng` xem film vui vẻ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2014 22:17:12 | Xem tất
Hí hí, mới xem tập đầu và cảm thấy rất hứng thú, đặc biệt là đoạn Park luật sư hỏi anh Sook Ju về việc làm thế nào với cái đồng hồ anh ấy để quên hôm đó Phì buồn cười
Nam chính hơi già nhỉ, chú nè "ngân hột thị" giống diễn viên Kim Jae Suk!
Chờ sub các tập tiếp theo ạ !@_@

Bình luận

Nam chính có già. Nhưng càng coi càng bị chết mệt zới bác ý bạn ạ. :))  Đăng lúc 6-5-2014 12:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2014 23:51:06 | Xem tất
Vừa mới chén xong ep 1 , có vẻ hấp dẫn đây , cơ mà hơi hại não tí , đầu đã ngu xem mấy phim này thì ôi thôi (  giống như đế quốc hoàng kim xem đc 1 nửa cũng bỏ vì quá hại nào) Cơ mà xem mấy tình huống hài trong phim thì không thể nào nhìn nỗi , phải đu cho đến ep cuối . Ep 2 có vẻ hay đây , không biết chừng nào sub nhỉ. Cha Kim Jeok Soo đểu kinh , chả bjt bị tại nạn khi nàotập sau chắc vụ hiếp dâm mà Lee Ji Yoon có vẻ ghét KJS rồi...Hóng ép sau !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2014 00:26:06 | Xem tất
Mắc nạn ghiền phim nên thấy có phim mới cũng mày mò nhảy vào xem thử
Nhìn poster thấy nhiều diễn viên lạ, lại không nhớ tên nên không biết có đổ bệnh "plastic flower" được với ai đây không (xem phim Cô Nàng Lắm Chiêu thì biết từ này ).
A, có nhận ra chị Công tố vì mới xem Empress Ki xong. Nàng này chuyên đóng vai ác, không biết trong phim này, nhân vật ấy ra sao
Mong lắm !!!

Bình luận

mấy ep đầu chưa mất trí nhớ nên vẫn còn ác lắm , chưa hiền lành đâu nên chak là zậy rùi  Đăng lúc 6-5-2014 11:59 AM
@ qvan : tớ đoán nhận vật của bà công tố là vai hiền vì bênh vực chị bị hiếp dâm kia ...lúc đầu thấy đối đầu với nv chính nghĩ là phản diện cơ mà bác   Đăng lúc 6-5-2014 11:57 AM
À à. :)) mà chắc ko có chiện tương tư! Mà nếu có chắc là bác Già sang chảnh quá. Bởi lẽ bác ep 3 mất trí trở lại hiền lành :))  Đăng lúc 6-5-2014 12:43 AM
Tương tư đó, em vào xem phim ấy đi, cũng vui lắm, tuy không bằng được EC của em :))  Đăng lúc 6-5-2014 12:38 AM
Và chào ng quen! :)) zô nhà quậy chung zới mình nhe :))  Đăng lúc 6-5-2014 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách