Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? Season 2 ~ Vietsub E38 SD HD ~

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 3-1-2014 20:52:53 | Chỉ xem của tác giả
khi nghe tin có ss 2 thì cảm xúc buồn vui lẫn lộn
buồn vị không còn được gặp anh cả Min Guk, Hoo xúc xích, sung thư sinh, Jun Su 4D, Ji Ah dễ thương nữa
vui khi có Min Yul và Ji Wook tham gia
ngay từ khi xem ss đã đổ rạp vì Min Yul rồi, cái kiểu bắn tiếng anh dễ thương không chịu được
chúc ss2 cũng thành công như ss1
mong chờ được gặp các em bé mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 3-1-2014 20:53:11 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù rất đau lòng nhg vẫn phải chia tay các bé thân thương
thật may mắn là mùa thứ 2 vẫn còn Hoo trứng, lại cộng thêm Yul đầu nấm và Bin đầu gấu, và quan trọng là vẫn có bố Dong Il chuyên đá xoáy, bố Sung Joo chuyên pha trò và bố Min Soo chuyên nấu nướng
mong là mùa thứ 2 cũng thành công k kém mùa thứ nhất nhóe:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 3-1-2014 21:58:47 | Chỉ xem của tác giả
các bạn đã có thêm thông tin gì về SS2 chưa
mình đọc comment của các bạn thấy bảo có Binie, MY, JW
vậy 2 nhân vật bí mật còn lại là ai chứ
tháng 1 rồi. sắp phát sóng tới nơi nhưng còn bộn bề quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-1-2014 22:52:31 | Chỉ xem của tác giả
1. Sung Dong Il và Bin
2. Kim Sung Joo và Kim Min Yul
3. Yoon Min Soo và Yoon Hoo
4. Ryu Jin (nam phụ đóng Chuyện tình thủ tướng)
5. Ahn Jung Hwan (cầu thủ quốc gia, nếu bạn nào xem world cup chắc còn nhớ)
Dàn cast của ss2 nè

Bình luận

sao bạn biết hay vây !!mình vừa lội từ trang 1 tới !!tưởng là có em của Jiah mà?  Đăng lúc 4-1-2014 10:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-1-2014 23:47:35 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay vào đây thấy thread ss 2 mà bần thần hết một hồi ...  
vậy là vài tập nữa thôi thì chia tay thật sự với các bé ss 1 ... đặc biệt là em Soo, em Joon, MinGuk ... sẽ không còn được thấy các em mỗi tuần nữa ... nhưng thôi, dù sao cũng phải để các em trở về với cuộc sống bình thường, bình yên mà trưởng thành nữa chứ...
và cũng sẽ đón chào các thành viên của ss2, mình tin chắc dù các bố mới là người nổi tiếng hay không nổi tiếng thì chương trình vẫn được yêu thích như lúc đầu, bởi trẻ con là những thiên thần đáng yêu mà lại ... ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 4-1-2014 08:20:52 | Chỉ xem của tác giả
SS2 buồn nhất là ko có Junsu 4D, kết cái kiểu cười tít mắt của ẻm, dễ thương không chịu được. Ẻm nhiều lúc trẻ con nhưng lúc cần rất là đàn ông và người lớn nhá. Nhớ cái cảnh ẻm ôm quả bí ngô to vật vã mà phục ẻm quá. Yêu Junsu nhiều lắm í.
Vui vì SS2 có thêm Min Yul. Ẻm này nhìn cũng yêu kinh khủng luôn, nhìn chỉ muốn bẹo má ẻm mấy phát luôn.
Mình sẽ tiếp tục ủng hộ các bé ở SS2, hi vọng là Bin đầu gấu ko bắt nạt Min Yul bé bỏng của mình như với anh MG nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 4-1-2014 11:50:02 | Chỉ xem của tác giả
Hơi buồn vì khoog có Junsu 4D, Jiah và Minguk
Cực vui vì có Min Yul, cuối cùng mong ước cũng thành hiện thực, kết cái kiểu nói chuyện hồn nhiên, miệng liếng thắng không thể tả, có khi còn 4D hơn cả Junsu ý chứ , Có cả Bin đại ca nữa thì ss2 này cũng đáng để mong chờ, không biết bác Dong Il làm sao xoay sở vs cô con gái hiếu động này trong khi Joon cực kỳ hiền và trầm tính
Vẫn sẽ tiếp tục ủng hộ show này. Min Yul ơi, đợi chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 4-1-2014 12:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Thế là sắp ko đc gặp thư sinh Joon của mình nữa rồi TT.TT Cả Su 4D nữa. Nhưng bù lại SS2 có Bin đại ca tham gia, mình cũng yêu cô em bá đạo của Joon lắm. Và biết đâu sẽ đc gặp lại Joon trong tập đb có anh chị em tham gia và lúc đó Joon sè là người phải khẩn thiết nịnh nọt để cô em cho tham gia cùng Sẽ nhớ các bé của SS1 lắm nhưng vẫn luôn ủng hộ DWAYG
À, nghe bảo còn có Ahn Jung Hwan và con gái nữa. Bạch mã hoàng tử một thời của tôi, thực sự muốn biết oppa là người cha như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 4-1-2014 13:17:56 | Chỉ xem của tác giả
Khi nghe tin có ss 2 thì cảm xúc buồn vui lẫn lộn
buồn vì không còn được gặp anh cả Min Guk, Hoo xúc xích, Sung thư sinh, Jun Su 4D, Ji Ah dễ thương nữa.
Mình sẽ tiếp tục ủng hộ các bé ở SS2, hi vọng là Bin đầu gấu ko bắt nạt Min Yul  như với anh Min guk nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 4-1-2014 14:21:28 | Chỉ xem của tác giả
mình vừa đọc bên Line. Yoon Hoo sẽ tiếp tục tham gia mùa thứ 2
vậy theo tin của báo chí và các bạn post lên đã có 4 nhân vật được xác định: YH, Bin, MY, JW
còn người thứ 5 là ai đây. chắc là nhân vật mới toanh rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách