Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? Season 2 ~ Vietsub E38 SD HD ~

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-1-2014 10:40:20 | Chỉ xem của tác giả
theo mình nghĩ vì sợ thành công vượt bậc của ss1 mà ss2 đã mời Min Yul và Ji Wook (2 nhân tố tiềm năng) để kéo 1 phần khán giả trở lại với ss2, nếu ss2 chỉ có những ông bố không nổi tiếng thì sẽ chẳng thu hút được ai vì cái bóng quá lớn của ss1 với Hoo, Joonie, Jun Su, Min Gukie và Ji Ah. Việc Min Yul và Ji Wook tham tham gia đc ủng hộ. Kể cả mình ngay từ khi biết khởi động ss2 đã nhất quyết là ko xem nữa nhưng vì bé Min Yul hạt đậu đầu nấm quá dễ thương và 4D ko kém Jun Su thì mình đã quyết định comeback với ss2 vì Yul, chỉ vì Yul thôi. Nhà SBS quả là biết cách câu rat cho Appa Odiga ss2.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-1-2014 12:12:48 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu gia đình Junsu 4D ms Ji Ah sshi hông tgia nữa hjxx hjxx buồn ghê cơ
Nhưng mà nghe nói ss2 còn Binne, Min Yul rồi Yoon Hoo thì vui lắm lắm lắm ít ra vẫn có thể gặp các nhóc ở ss1 mỗi lần trước khi đi
chỉ mong là hông thay toàn bộ dàn cast chứ nhóc nào cux đáng iu lắm
Đặt gạch hóng ss2 Chúc ss2 cux thành 1chương trình ăn khách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-1-2014 15:40:41 | Chỉ xem của tác giả
chia tay ss1 buồn thì buồn thật nhưng nghĩ tới sẽ có ss2 nên cũng nguôi ngoai phần nào^^
ss2 sẽ có Min Yul vad Ji Wook sẽ tham gia...đồng nghĩa với việc có thể vẫn sẽ gặp được Min Guk và Ji Ah...
k biết Hoo bếu có tham gia không nữa...nếu có thì biết đâu Hoo bếu sẽ là anh cả sao. vậy thì không biết ss2 sẽ như thế nào đây...*hóng hớt*
không được gặp Su 4D nhớ lăm chớ...*chấm nước mắt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-1-2014 16:53:34 | Chỉ xem của tác giả
Một số update từ MBC:

1. Song Jongguk - Jiwook sẽ không tham gia DWAYG season 2. Vì năm sau, SJK sẽ bận rộn với World Cup.
2. Sung Dongil - SungBin sẽ tham gia season 2.
3. Yoon Minsoo - Yoonhoo sẽ tham gia season 2.
4. Kim Sungjoo - Minyul sẽ tham gia season 2.
5. MBC sẽ thay đổi 1 chút concept chương trình, và thêm 1 PD mới.
6. Kim Yonggun PD của ss1 sẽ không hoạt động độc lập nữa. New PD là Jeong Yoonjeong (PD nữ, từng là PD của WGM season 2).
cre: soompi, trans: shindongheee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-1-2014 17:16:51 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mong ngóng sesion 2 vừa thấy buồn à..
Thế là đã hết sesion 1 rồi. Lúc đầu cứ nghĩ sẽ kéo dài mãi.
Chắc chắn sẽ nhớ bé Jun lắm lắm đây...
Đợt này bé không tham gia nữa hix hix
Mong rằng sesion mới sẽ có nhiều điều thú vị hơn nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-1-2014 20:40:17 | Chỉ xem của tác giả
độc tin tức thấy Yul và Ji wook tham gia mà mừng :3 ước gì có thêm Bin nữa
Tuy rất tiếc phải chia tay các bé nhưng mong là vẫn sẽ nhận được những tin tức , nhất là Jun's của tui :
Chúc ss2 sẽ thành công , hóng quá không biết các bé còn lại là ai :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-1-2014 03:21:21 | Chỉ xem của tác giả
ôi có bác dong il với binnie tham gia nữa kìa, mừng ghê
lúc đầu nghĩ ss2 nên thay hết một lượt thì hay hơn, nhưng sao h nghe tin ai ở lại cũng thấy mừng hết
có em 4D, YH với Binnie thì ss2 chắc sẽ thành công thôi, cơ mà mong các ông bố mới vẫn là người nổi tiếng, chứ tự dưng PD định cho mấy ông bố bt vào thì còn j là show truyền hình nữa =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-1-2014 10:38:56 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin các em Binnie, Minyul, YoonHoo ở lại Ss2 mà lòng mừng vui khấp khởi.
Cả tối qua đi ngụ mà còn nhớ về những khoảnh khắc đáng yêu của các bé, thì biết độ bấn nó loạn dư lào rồi.
Hic, giá mà dàn cast cũ vẫn giữ nguyên sang ss2 thì tốt biết bao. Mình sẽ nhớ Ji Ah xinh xắn và Joonie, Minkuk lắm đây. Hi vọng các em thi thoảng sẽ làm cameo xuất hiện trong 1 số tập (vd mời dàn cũ đi chơi cùng...)
Dù sao đây cũng là 1 tin toẹt vời so với dàn cast mới toe ss2. He2, Dad fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-1-2014 12:03:28 | Chỉ xem của tác giả
bố ơi mình đi đâu thế Season 2 chưa công bố tất cả tên của các ông bố và các con sao
mình sẽ tiếp tục theo dõi chương trình này của Hàn quốc
vì mình xem phiên bản của Trung quốc rồi. thấy không hứng thú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 2-1-2014 12:17:55 | Chỉ xem của tác giả
dù rất bấn loạn vì Min Yul nhưng mà cũng rất buồn vì đã trót yêu tất cả các bé rồi. Không biết Hoo có còn tham gia không? Nhớ vào ep đầu tiên, các bé còn rất lạ lẫm, nhà ở thì thôi r, Min Guk còn vừa ăn khoai vừa khóc, Hoo thì đắm đuối Ji Ah, Joon rất trầm và ít nói, Jun Soo thỉnh thoảng mới ho ra 1 câu, khóc ing ỏi vì không muốn *toẹt toẹt*... học hát, học vẽ, học lễ nghĩa... Các bé lớn lên cùng vs hành trình, không ngờ rằng qua gần 1 năm, bé nào cũng cao lên trông thấy lại còn rất đáng yêu nữa chứ. Thật hạnh phúc khi mà sau này các bé lớn lên sẽ có những kỷ niệm không thể nào quên như thế này. SS1 khép lại, dù có bé mới hay bố mới ỏ ss2 mình đều cổ vũ hết mình. Cám ơn subteam nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách