Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? Season 2 ~ Vietsub E38 SD HD ~

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 31-12-2013 12:34:14 | Chỉ xem của tác giả
ôi mở màn có 2 em Min Yul với cả Ji Wook là vui rồi, chỉ tiếc cái là em Su 4D với cả học giả Sung thì không tham gia nữa rồi, thể nào cũng nhớ bản mặt ngây thơ vô số tội của em Su với cả hàm răng sún của em Sung nhưng mà lúc nào cũng nói triết lý được, mà không có em Joon tham gia thì không thể nào gặp được Bin đại ca rồi
p/s: PD lâu lâu nhớ mời 2 nhà đấy làm khách mời cho fan đỡ nhớ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-12-2013 16:01:15 | Chỉ xem của tác giả
Hình như là Lee Jong Hyuk với Jun Soo không tham gia nữa nhỉ ???
Hơi buồn nhưng mà nghe tin Min Yul với Ji Wook tham gia nên cũng vui
Mà cho Min Yul đi cũng đúng thôi vì Min Guk lớn quá rồi đi du lịch đâu có nhiều chuyện phát sinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-12-2013 16:39:47 | Chỉ xem của tác giả
Hi. Thay đổi các bé là đúng rồi. Dần dần các bé lớn lên và khôn lên rất nhiều nên không còn thấy yêu như mấy tập đầu nữa. 51 tập tương ứng 51 tuần, cũng gần 1 năm rồi còn gì. Mong chờ SS2, dù nhân vật thay đổi như thế nào vẫn mong chờ phản ứng đáng yêu của các bé. Mong rằng các bé càng ít tuổi càng thích, sự vô tư hồn nhiên còn nhiều. Chúc SS2 thành công rực rỡ.
Cảm ơn đội ngũ ST nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-12-2013 16:54:53 | Chỉ xem của tác giả
xem show nhanh thật ! thoắt cái hơn năm
ss 2 có Minyul, Jiwook thích thât, không biết còn ai nữa, tò mò quá đi!
bị nhớ Junsu, đúng kiểu xem ss1, ẻm lớn từng ngày!
chờ sự tỏa sáng của 5 bé tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 31-12-2013 17:23:50 | Chỉ xem của tác giả
Rất hóng season 2! Không biết có thành viên cũ nào tham gia không?
Season 1 đã quá thành công và nhận được giải thưởng cao quí Deasang nữa.
Mong Season 2 cũng thành cong như season 1 để đem lại nhiều tiếng cười và ý nghĩa cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 31-12-2013 20:42:25 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhu... Vậy là phải chia tay Jun Soo thật rồi sao????
Mình càng ngày càng yêu thèng nhóc này quá đi mất! Cứ mỗi tuần là cứ ngóng tập mới để xem Soo. Soo càng ngày càng trưởng thành, càng đáng yêu quá. Chắc phải xem lại những tập cũ nữa rồi hic...

Bình luận

công nhận, lúc đầu xem thì cũng thích Junsu bth n càng xem lại càng thấy yêu không chịu đc đấy, nên dạo này mình đang rảnh là xem lại để ngắm Junsu aaaaaa  Đăng lúc 13-10-2014 02:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 31-12-2013 22:08:52 | Chỉ xem của tác giả
Theo tin mình đọc trên kites thì Season 2 vẫn còn ít nhất tới 3 ông bố quen thuộc, Hoo ngây thơ, đáng yêu, và 2 nhóc tì quậy tưng bừng mỗi khi được tham gia cùng các anh, chị nên cho dù có thêm ông bố mới nào, mình cũng sẽ ủng hộ cả hai chân 2 tay luôn. Mà hóng 2 ông bố còn lại quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-1-2014 02:09:21 | Chỉ xem của tác giả
Uầy chưa gì đã có topic SS2 rồi T_T Subteam làm thế này các bạn fan của SS1 chắc chết vì sợ xa 5 bé kia T_T

Dù sao đi nữa thì mình vẫn chờ SS2 vì có Min Yulllllllllll hihihihi

Hi vọng Bố Min Soo sẽ đồng ý cho Hoo tham gia, vì Hoo rất thích Min Yul biết đâu SS2 sẽ có nhiều cảnh bá đạo của YulHoo couple hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-1-2014 09:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Oáp, có SS2 luôn và ngay, đúng là hàng hot mà
Ước mơ của mình đã thành sự thật khi có bé Minyul tham gia làm thành viên chính thức, khe khe. Yêu thằng bé không chịu được. Lại tiếp tục gặt hái thành công nhé Yul yêu yêu.
Năm mới chúc cho các bác ST sức khỏe để còn giúp chúng ẻm cười cười tươi hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-1-2014 10:04:42 | Chỉ xem của tác giả
   Vô đặt gạch trong nhà này trước.
Nghe tin ss2 có Minyul và Jiwook mình đã rất vui. Ít nhất thì xem ss2 sẽ không thấy các bé quá xa lạ.
Rất buồn vì phải chia tay các bé của ss trước, nhưng hi vọng sẽ gặp được tình yêu mới với các bé mới
Mặt dù biết là cơ hội mong manh nhưng vẫn hi vọng Hoo và Joonie sẽ ở lại, Junsu thì chắc chắn sẽ không tham gia rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách