Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? Season 2 ~ Vietsub E38 SD HD ~

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-12-2013 21:19:19 | Chỉ xem của tác giả
Lội qua xây nhà cho ss2 ss2 có Yul vs wook tham gia r :">

Jiwook sướng nhé giờ đc đi du lịch vs bố k phải ganh tị vs chị nữa :"> hy vọng sau này tìnhc ảm 2 bố con sẽ tăng lên nhiều k nhất bên trọng nhất bên khinh như bh nữa

MinYul thì bá đạo r tham gia show là k có lạ lẫm chi nữa

Và vì là ng cũ đi nên thỉnh thoảng sẽ vẫn thấy Guk vs Jiah lên hình và hy vọng mấy tập anh chị em đặc biệt lại đc gặp lại mấy bé

Joonie chắc sẽ k tham gia r vì h còn đi học nữa k biết Bin đại ca tham gia k :'( nhớ "mẹ ghẻ" Dong Il lắm bác k đi lấy ai nắm thóp bố kook vs bặt nạt "chị dâu" Sung Joo nữa :'(

Còn Hoo nữa T. T bố Minsoo mà đồng ý tham gia có khi em lại thành anh cả đấy và vs ông anh cả tưng tửng mải chơi này thì các em khổ r
Tiếc nhất là phải bye bye em Su 4D r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-12-2013 21:21:42 | Chỉ xem của tác giả
MBC cũng khôn ra phết nhỉ. Có bố con MinYul chủ xị chương trình thì lo gì ss2 không hot.
Mong cho vụ đàm phán của bố con Hoo vs nhà bác Sung suôn sẻ nữa là lại xôm tụ roài. Hehe
Cơ mà vẫn tiếc e Su ngố lắm ý, yêu thằng cún nhất mà nó nỡ lòng bỏ mình đi thế đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-12-2013 22:05:37 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!!!!!
Yul nòng nọc vs Jiwook sẽ tham gia sao, OMG
yul iu của lòng chị, ss1 nhóc có xuất hiện mấy tập mà đã điên đảo với tính cách và sự ngây thơ của nhóc, nhất là cái sự lẫn lộn trong cách xưng hô của nhóc nữa, iu chết mất
đang thấy bùn vì phải chia tay các nhóc nhất là Joonie, Guk, Su 4D cả Hoo nữa thì được tin ss2 có 2 nhóc tham gia thì ss2 đúng là đáng mong chờ đây, hi vọng Joonie không tham gia nữa thì Bin đại ca sẽ tham gia, nhưng khả năng này là không cao vì thấy bác Dong Il cũng giữ con ác lắm, lần trước mời Joon tham gia mà bác phải đắn đo mãi, mà Bin đại ca nghịch thôi rồi, chiều thì chiều Bin thiệt nhưng đi với Joon bác nhàn hơn nhiều thế mà lúc nào bác cũng la oai oái là bố già roài
dù sao thì cũng đón chào Yul vs Jiwook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-12-2013 22:07:01 | Chỉ xem của tác giả
cảm xúc lẫn lộn quá đi, vừa vui vừa buồn ngó mấy nhóc trong ss1 từ ngày ra tập đầu tiên nhìn chúng nó lớn ngày qua ngày cứ qua 1 ep lại thấy chúng nó càng dễ thương càng chững cạc giờ đến lúc kết ss1 không được gặp nữa thì lại buồn cơ mà cái cũ không đi sao cái mới tới lại có thêm cô nhóc câu nhóc mới nhưng lại phải làm quen lại từ đầu có minyul dễ thương nhưng mà dù sao thì cũng chúc cho ss2 thành công tiếp nối ss1 để cho tình cảm cha con giữa các bé càng ngày càng tốt hơn còn tui có mấy nhóc cute ngắm cho nó trẻ lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-12-2013 22:17:45 | Chỉ xem của tác giả
Sau 1 mùa Dad quá thành công thì việc làm season 2 cua Dad là việc tất lẽ dĩ ngẫu rùi
nhưng cá nhân mình thấy do khán giả đã quen thuộc với tính cách của các bố và bé trong season 1 rồi
nên để thêm nét mới mẻ cho season 2 tốt hơn nên sử dụng các gương mặt mới, tránh tạo cảm giác nhàm chán cho khán giả
concept bố-bé cùng đi chơi sau 1 năm áp dụng cũng đã có 1 vài chương trình có copcept cũng na ná như Superman is back của KBS (cũng chiếu cùng chủ nhật luôn) . Mặc dù chưa xem SIB nhưng thấy mấy bé trong SIB cũng đang nhận được sự quan tâm từ khán giả Hàn Quốc. Chính vì vậy, tốt nhất là nên cast các gương mặt mới. Mình cũng thích Dad điên loạn từ những ep đầu tiên, nhưng 2 tập đi nước ngoài gần đây mình không thích xem lắm. Down về máy ngâm giấm nhưng vẫn chưa muốn xem, chẳng biết tại sao nữa, có lẽ chỉ thích xem các bố-bé tự nhiên tự tại thoải mái như khi ở HQ thôi ^^. Mình nghĩ bố Dong Il sẽ không cho Joonie hay Binie tham gia nữa đâu, bố muốn tránh các bé nổi tiếng quá sớm. Bố Hoo và bố Su chắc cũng vậy. Mong chờ các bé cute mới của season 2 ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-12-2013 23:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Mới ngày nào vừa xem những tập đầu tiên của Dad, Where are we going
Vậy mà giờ đã chuẩn bị chia tay các bé để đón chào mùa thứ 2 của chương trình
Dẫu biết các bé rồi cũng lớn nhanh hơn, bận rộn với việc học hành nhưng vẫn thấy có chút buồn
Tuy nhiên mùa 2 có Minyul và Ji Wook cũng đã an ủi các fan lắm r ^^
Minyul thì siêu bá đạo, mong là em Ji Wook cũng sẽ toả sáng trong mùa 2 này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-12-2013 23:26:34 | Chỉ xem của tác giả
Buồn vui lẫn lộn quá, chẳng biết sao nữa.
2 đứa mình thích nhất ss1 là Joon với Su chính thức ko tham gia, chắc sẽ nhớ mấy đứa lắm.
Chiều tối nghe tin Min Yul sẽ tham gia thì tâm trạng mới khá hơn 1 chút. Min Yul là tâm điểm của mọi sự chú ý. Mình ko thể rời mắt mỗi khi cu cậu xuất hiện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 31-12-2013 02:35:31 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem lại tập Min Yul gào khóc và Ji Wook thì mếu máo đòi đi du lịch vs bố xong. Giờ nghe tin 2 em tham gia ss2 thấy tốt quá. Còn chú DI mà đi vs em Binnie được thì tốt quá. Vì Binnie cũng rất thích đi du lịch với bố. Có lần còn tự mặc quần áo đẹp để đi mà lại ko được đi, rõ là tội. Nhưng chắc chú cũng sợ 2 ngày với quỷ con này quá nên còn đang phải suy nghĩ thêm
buồn nhất là JS ko tham gia nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 31-12-2013 11:02:17 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch hóng 1 phát ^^ Nghe Min Yul và Ji Wook sẽ xuất hiện trg mùa 2 là vui lắm rồi
Min Yul tương lai sẽ là cơn sốt mới nhé, hehee )
Nghe đồn là khả năng Yoon Hoo sẽ ở lại, nếu thế thì ku cậu h thành anh cả ah, trọng trách lớn đây
Vẫn buồn vì ss1 hết và k còn đầy đủ thành viên như trc
Một điều chắc chắn là bố con Su sẽ ra đi rồi, haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 31-12-2013 11:22:26 | Chỉ xem của tác giả
nửa vui, nửa buồn khi phai chia tay với 4D và học giả Sung
vui vì có Min Yul tham gia, nhok nay kute kinh khủng
Bin đại ca mà tham gia được thì tốt quá, nhưng chắc là khó
Ho thì chưa chắc chắn
hi vọng vào phần 2 này, sẽ hot ko kém và có khi hơn phần 1
cùng chờ đợi các nhok tỳ tiếp theo nào