Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] One Liter of Tear 1L의 눈물: Park Bo Young

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-9-2013 22:32:05 | Chỉ xem của tác giả
Thấy có thread như thế này là êm mừng rầu. mềnh dại quá không vô sớm, giờ thì trôi dạt sang đầu pệt 2 ^^
Em chưa được xem chị Bo Young đóng drama bao giờ, em mới biết chị qua Sói thâu à.
Em có đọc tin ngoài khu news nữa, chưa chắc chị nhận phim này nhưng rất mong chị đồng ý ^^
Vì là remake nên cũng hơi ngại vì bản nhật rất thành công, để không bị ném đá là mục tiêu gần nhất, sau dần mới có thể đưa ra mục tiêu cao hơn được.
Nhìn thông tin của phim còn chưa hoàn chỉnh thế này không biết đến bao giờ thì được xem nữa ^^
Hi vọng là 1 ngày không xa nó được chính thức bấm máy và nữ chính là chị Bo Young ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-11-2013 23:23:42 | Chỉ xem của tác giả
"One Liter of Tear" nhiều khả năng phát sóng trên kênh MBC vào tháng 10, sau drama "Two Weeks" của Lee Jun Ki"
như thế này chả là sắp có rồi à
sau phim "sói" là kết chị nổ đôm đóm mắt luôn ý

{:161:}

{:149:}
{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-12-2013 11:43:56 | Chỉ xem của tác giả
ơ phim này hình như làm lại phiên bản của Nhật thì phải
Phim Nhật rất hay và cảm động nữa
hóng hóng :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-12-2013 22:55:20 | Chỉ xem của tác giả
phim này bên kites mình hok làm nhỉ :"> Mình xem bản NHật roài... kết điên đảo ấy >.<

Không biết phim này ở Hàn cóa thành công ko chứ mình rất thích diễn xuất  của Park Bo Young   gương mặt lại đáng yêu nữa :X hị hị

Mà sắp có movie nữa của ss roài mờ Phim gì mà ss cầm đầu băng nhóm ) xong đóng với Lee Jong Suk ấy :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-1-2014 19:46:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim Hàn bình thường đã cướp khối nước mắt người xem rồi giờ còn làm quả 1 Liter of tear nữa thì chắc chuẩn bị cả xô cả chậu mà hứng í chứ.
Vẫn chưa dám xem bản Nhật vì vẫn ngại khóc lóc, ko biết có đủ dũng cảm để ngồi xem bản Hàn không đâyyyyyyy!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-1-2014 08:38:34 | Chỉ xem của tác giả
Hóng dự án này của Park Bo Young Muốn xem lại hình ảnh của Park Bo Young trên phim truyền hình.
Mà mình đã đọc sách và xem phiên bản Nhật rồi, phim rất buồn Có khi phải khóc hơn cả 1 lít nước mắt đó chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-1-2014 17:59:19 | Chỉ xem của tác giả
One Liter of Tear hả? mình coi phim này của Nhật rồi! khóc muốn ngập lụt nhất là khúc sau chiếu hình ảnh của Aya ngoài đời thực nữa nếu là Park Bo Young đóng thì mình coi, ko thì còn suy nghĩ lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-1-2014 18:33:21 | Chỉ xem của tác giả
Ốh ôh
Cuối cùng "1 kít nước mắt" cũng có phiên bản hàn nhỉ
Mong chờ lắm đây ^_^
Mong sao nó sẽ hay như phiên bản gốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-1-2014 19:13:04 | Chỉ xem của tác giả
Lại sắp có phim buồn coi nữa rồi , làm ơn bác Biên Kịch sửa lại cái kết cục phim này dùm e cái nha.
Hồi xem "1 lít nước mắt" ver Nhật , em đã ngồi khóc ở tiệm net 1 mình như người điên vậy đó . Nếu có kết thúc như Ver Nhật chắc hok dám coi nữa quá ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách